Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Kuu

Xe lăn
Đêm qua giờ đó mới ăn tối anh ạ. Phải có dịp thì em mới ra được chứ bt thì e là khó lắm ạ :)
Chủ yếu là thiện chí thôi chứ có gì mà khó hả chú, limosin giờ nó chạy cả ngày chỉ 2-3 tiếng là đến thổ đu rồi, ọp xong về luôn trong ngày đc mà:|

Miền Trung 38.43

Xe điện
Chủ yếu là thiện chí thôi chứ có gì mà khó hả chú, limosin giờ nó chạy cả ngày chỉ 2-3 tiếng là đến thổ đu rồi, ọp xong về luôn trong ngày đc mà:|
Dạ, những điều đó em cũng hiểu, ko tham dự được thì ko cần trình bày nhiều nhưng mà thời gian này thì chưa cho phép em nghĩ đến chuyện ăn chơi.
Em nghỉ cty ra làm riêng tính đến nay là 19 ngày. Tuổi trẻ thì phải tranh thủ cơ hội, dù em ko còn trẻ nữa :D
Có dịp ra HN, em xin phép được gặp mọi người, còn bt em vẫn núp ĐN đợi mn ;))

114hangbong

Xe cút kít
Dạ, những điều đó em cũng hiểu, ko tham dự được thì ko cần trình bày nhiều nhưng mà thời gian này thì chưa cho phép em nghĩ đến chuyện ăn chơi.
Em nghỉ cty ra làm riêng tính đến nay là 19 ngày. Tuổi trẻ thì phải tranh thủ cơ hội, dù em ko còn trẻ nữa :D
Thôi mọi người hiểu mà, em cứ lo công việc cho nó trôi chảy đi. Sau này vào guồng thì rảnh rang chơi bời với các cụ mợ cũng không muộn. :)

Miền Trung 38.43

Xe điện
Trước khi làm em nên quan sát, nhìn kỹ ngó trước sau rồi phán đoán những tình huống nguy hiểm nhé không thừa đâu.
Dạ chị, em luôn đặt an toàn lao động lên hàng đầu.
Em đặt áo đồng phục bảo hộ lao động rồi, khi nào xong khoe chị :D

114hangbong

Xe cút kít
Dạ chị, em luôn đặt an toàn lao động lên hàng đầu.
Em đặt áo đồng phục bảo hộ lao động rồi, khi nào xong khoe chị :D
Quan trọng là ý thức môi trường lao động phải an toàn. Thiết bị đầy đủ mà không có ý thức thì cũng chưa yên tâm em nhé.

Kuu

Xe lăn
Oài, dăm chừng mười họa gia đình mí tổ chức cho các thành viên sum họp, đấy cũng là nguyện vọng; mong muốn của mọi người, ai ko quá vướng bận gì thì cố gắng tham dự. Đi ọp mà chú xếp vào chuyện ăn chơi thì dao to búa nhớn quá:))
Chú hiện đang ở ĐN à, cũng xa thổ đu phết đới. Kuu cứ nghĩ chú ở miền Trung:|

BadBoy79

Xe lăn
Oài, dăm chừng mười họa gia đình mí tổ chức cho các thành viên sum họp, đấy cũng là nguyện vọng; mong muốn của mọi người, ai ko quá vướng bận gì thì cố gắng tham dự. Đi ọp mà chú xếp vào chuyện ăn chơi thì dao to búa nhớn quá:))
Chú hiện đang ở ĐN à, cũng xa thổ đu phết đới. Kuu cứ nghĩ chú ở miền Trung:|
Chuyên da nhảy dù đây rồi, chú em miền trung nói từ đầu là quê hà tĩnh vào đà nẵng lập nghiệp và sắp lấy vợ. Chán cái ông Kuu :D

Kuu

Xe lăn
Chuyên da nhảy dù đây rồi, chú em miền trung nói từ đầu là quê hà tĩnh vào đà nẵng lập nghiệp và sắp lấy vợ. Chán cái ông Kuu :D
Hixxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx....
Có mà NE nhảy dù thì có...
Kuu vưỡn đang theo mạch cmt với chú út đấy, chỉ có mỗi cái chi tiết chú í ở miền Trung (N.An, H.Tĩnh) hay ĐN thì Kuu ko để ý thoai:)

Trạng thái
Thớt đang đóng