Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

URAL CCCP

Xe ba gác

Trung Hương

Xe tăng
Cứ làm cái phong bì rồi bẩu lão ý tua công tơ mếch hộ. Trồng chuối làm gì cho vất ra;))
Em thấy giá làng cho các cháu tận vùng cao là cả tăm trịu cho 1 số, iem những 4 số dư nài thì kiếm đâu ra xiền. Có cách nào khác không cụ?

URAL CCCP

Xe ba gác
Em thấy giá làng cho các cháu tận vùng cao là cả tăm trịu cho 1 số, iem những 4 số dư nài thì kiếm đâu ra xiền. Có cách nào khác không cụ?
Cụ thử hỏi lão chủ nhà xem ra quán thì có trôi không;))

114hangbong

Xe cút kít
Em tháng 10 họp lớp cấp 3 ở xa đây, năm nào cũng họp cũng đồng phục các kiểu đến mệt ;))
Sao mà cái đồng phục quê thế mà năm nào cũng có đứa thích. Lớp mình thường có một thằng tài trợ nên coi như là bắt buộc, bực ghê cơ. :((
Hôm ox đi về quê hội trường bọn nó còn phát cho cái áo kẻ hồng ngắn cũn cỡn, không ngờ anh ấy cũng mặc suốt hôm hội trường. :(( Về vợ bắt vứt sọt rác ngay, toàn ni long lau nhà cũng không đáng. X_X

Miền Trung 38.43

Xe điện
Em lúc nào cung xịn xò quán xá thế. Chị vội vội vàng vàng làm cốc cà phê trên bàn lv thôi.
Phục vụ công việc thôi chị à. Chứ trước em có hư đốn như này đâu.
Mẹ em dạo này đau yếu, ngỏ ý muốn theo con trai vào Đà Nẵng. Rồi cũng phải thu xếp cho yên bề chị nà.
Muốn vậy phải lấy vợ, phải có nhà. Mẹ có 4 đứa con nhưng chắc chỉ ở được với em.

114hangbong

Xe cút kít
Phục vụ công việc thôi chị à. Chứ trước em có hư đốn như này đâu.
Mẹ em dạo này đau yếu, ngỏ ý muốn theo con trai vào Đà Nẵng. Rồi cũng phải thu xếp cho yên bề chị nà.
Muốn vậy phải lấy vợ, phải có nhà. Mẹ có 4 đứa con nhưng chắc chỉ ở được với em.
Em còn nhiều thứ phải lo lắm, chị qua hết rồi.
Nếu em thấy ở đâu có bảo hiểm nhân thọ phù hợp nên mua cho bà và em nhé. Trụ cột gia đình phải có bh cho chắc.

Cùi Bắp 555

Xe tải
Em còn nhiều thứ phải lo lắm, chị qua hết rồi.
Nếu em thấy ở đâu có bảo hiểm nhân thọ phù hợp nên mua cho bà và em nhé. Trụ cột gia đình phải có bh cho chắc.
Dạ chị, 5 năm trước em mua rồi. Sau này ko sợ đói no, chỉ mong mỏi nội ngoại, gia đình êm ấm.
Cùi chuyển từ bán bắp sáng buôn bán khoai, cụ chủ nhà biết được đổi tên hộ Cùi cái thì đẹp, cho hợp phong thủy, hoàn cảnh :D
Cùi bận rồi, thoát OF đây, chị làm việc vui nhé, gửi Hà Nội ít nắng ấm...

Trạng thái
Thớt đang đóng