Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Guest

Xe tải

114hangbong

Xe cút kít
Thôi xong!

Hóa ra Bông là Ngài giới tính Nam, thế mà mình tí nữa thương thầm trộm nhớ. Vỡ mộng :(
Sir là quí lắm thân lắm mới gọi thôi cụ ạ. :)
Em ngày xưa có đi Thái lúc ý khoa học kỹ thuật nó chưa phát triển được dư bây hờ nên em mang tiền về. Đành có thế nào dùng thế đấy vậy. Chưa hề mông má rì. :(

Guest

Xe tải
Sir là quí lắm thân lắm mới gọi thôi cụ ạ. :)
Em ngày xưa có đi Thái lúc ý khoa học kỹ thuật nó chưa phát triển được dư bây hờ nên em mang tiền về. Đành có thế nào dùng thế đấy vậy. Chưa hề mông má rì. :(
Ờ, may may là ;)
Hóa ra đầu màn, giàn thớt, bàn thờ bát nhang cho đến gầm bệ vẫn nguyên bản. Thế mà chú kia lại gọi thành ông để ám chỉ đã mông má, tuốt tát lại rồi ;))

BadBoy79

Xe lăn
Ờ, may may là ;)
Hóa ra đầu màn, giàn thớt, bàn thờ bát nhang cho đến gầm bệ vẫn nguyên bản. Thế mà chú kia lại gọi thành ông để ám chỉ đã mông má, tuốt tát lại rồi ;))
Cụ goét yêu cái ô tô tên là Bông chứ người nào mà tả dư lày ;)

114hangbong

Xe cút kít
Vâng, sơn zin nguyên bản, máy zin chưa làm lại, chưa đâm đụng, bơi lội ạ :D
Mỗi tội máy đời đầu nên tăng tốc chậm, khởi động lại rất lâu, tốn xăng nhớt nữa em ợ.

Trác Mộ Thu

Xe điện
Em chào mợ xinh đẹp
Lưu ý là em ít khi gọi mợ nào xinh đẹp lắm đấy nhá
Hoạ sỹ mà đã khẳng định chắc như đinh đóng cột thế này thì mợ BadBoy79 giấu diếm giới tính mình làm gì nữa.
Gì chứ hoạ sỹ bên xóm em ko khẳng định thì thôi, chứ khẳng định rồi thì cấm có sai. :))

Guest

Xe tải
Mỗi tội máy đời đầu nên tăng tốc chậm, khởi động lại rất lâu, tốn xăng nhớt nữa em ợ.
Máy đời đầu tuy là như thế nhưng bù lại sử dụng phần cơ nhiều, dễ thay thế, dễ sử dụng. Chứ đời mới mảng điện tử nhiều khi hỏng, thường thay hỏng cả cụm và cần thợ giỏi ;))

À mà vụ khởi động lâu nhưng vẫn nổ thì vẫn ngon rồi, chỉ có vụ xăng, nhớt đang chạy mà phải bổ xung thì cũng hơi bất tiện thật, lười một chút là pít tông + xi lanh xước ngay '))

BadBoy79

Xe lăn
Hoạ sỹ mà đã khẳng định chắc như đinh đóng cột thế này thì mợ BadBoy79 giấu diếm giới tính mình làm gì nữa.
Gì chứ hoạ sỹ bên xóm em ko khẳng định thì thôi, chứ khẳng định rồi thì cấm có sai. :))
Cụ Trác về sớm mà đã dậy rồi à ;))
Em là Cụ ạ, mợ Hu trêu em đấy :)

Whoknow

Xe lăn
Trường hợp này là em mới tung hỏa mù với đánh phủ đầu mà chưa ăn thua đâu, hiện đang bó tay với mợ ấy :))

Trác Mộ Thu

Xe điện
Lại thêm một lính nhảy dù, cái này có rồi nhá ;)
Dạo này em bận quá, chỉ kịp nhảy dù thôi cụ ạ. :D
Trường hợp này là em mới tung hỏa mù với đánh phủ đầu mà chưa ăn thua đâu, hiện đang bó tay với mợ ấy :))
Em thấy mợ BadBoy79 rành binh pháp Tôn tử lắm.
Điệu này thì biết đến bao giờ mới được ọp với mợ ấy mợ nhỉ. :))

Guest

Xe tải
Chắc mợ ấy ọp riêng với chủ nhà rồi, thấy chủ nhà im như thóc :))
Tớ chưa gặp, hoặc người xung quanh chưa gặp thì tớ chưa khẳng định nhá. Tóm lại cũng hiện tượng kiểu như một cậu hay chém trong NN này, " Nẫn nộn, nỗn nận " lắm ;)

Whoknow

Xe lăn
Tớ chưa gặp, hoặc người xung quanh chưa gặp thì tớ chưa khẳng định nhá. Tóm lại cũng hiện tượng kiểu như một cậu hay chém trong NN này, " Nẫn nộn, nỗn nận " lắm ;)
Em tưởng như mọi khi chưa gặp cũng khẳng định được chứ ;))
Lại còn cậu nào nẫn nộn nữa đấy :-?

Trạng thái
Thớt đang đóng