Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

LeTai1979

Xe cút kít
Hừ hừ:D:D
Đâu cứ phải yêu thì mới ra tay bảo vệ nhở:)
Kuu về em bảo!

Ý em là Kuu có yêu cái nick kia đâu mà nhắc nó, có mắng sấp mặt thì em ủn thêm viên gạch. Mắng lành như Kuu muỗi đốt inox, gặp đứa không hiểu lý lẽ nó chửi bới thô tục í. Đúng là :))

Kuu

Xe lăn
Kuu về em bảo!

Ý em là Kuu có yêu cái nick kia đâu mà nhắc nó, có mắng sấp mặt thì em ủn thêm viên gạch. Mắng lành như Kuu muỗi đốt inox, gặp đứa không hiểu lý lẽ nó chửi bới thô tục í. Đúng là :))
Kuu về nhà đây:D
Yêu nick kia là nick nào cơ Màu.

Mắng Kuu vô cớ ngoài CF Kuu đập cho í:D

LeTai1979

Xe cút kít
Kuu về nhà đây:D
Yêu nick kia là nick nào cơ Màu.

Mắng Kuu vô cớ ngoài CF Kuu đập cho í:D
Ôi giời ơi, thế Kuu quote nick nào?

Kuu dỡ cái avt xuống, ít cũng phải hổ báo như em đây này :))

LeTai1979

Xe cút kít
Kuu

Ở ngoài cf em nghĩ nick vo ve vớ vẩn quá nên bỏ qua, không đáng tiếp; nếu lịch sử thô bạo hoặc nói thẳng ra là nói năng thô bỉ thiếu lý lẽ không nên dây - như ngoài đường ngoài chợ có đứa chửi bới bẩn thỉu cứ túm vào mình, nó không ngại nhưng mình xấu hổ; hoặc không thích nhau thì không nói. Còn nếu đã khẩu nghiệp vì đam mê hoặc ngứa mắt thì phải khác :D

Kuu

Xe lăn
Kuu

Ở ngoài cf em nghĩ nick vo ve vớ vẩn quá nên bỏ qua, không đáng tiếp; nếu lịch sử thô bạo hoặc nói thẳng ra là nói năng thô bỉ thiếu lý lẽ không nên dây - như ngoài đường ngoài chợ có đứa chửi bới bẩn thỉu cứ túm vào mình, nó không ngại nhưng mình xấu hổ; hoặc không thích nhau thì không nói. Còn nếu đã khẩu nghiệp vì đam mê hoặc ngứa mắt thì phải khác :D
Kuu hiểu ý Màu,
Đúng như thế đấy, những nick thô thiển rất ít khi Kuu tiếp chuyện, nick Kuu cũng hiếm khi bị người khác chưởi mắng:D
Kuu chỉ bị người NN bắt nạt thôi:((

LeTai1979

Xe cút kít
Nhà mình biết mợ Quỳnh này không? Mợ ấy là một phụ nữ đẹp làm bánh, mợ ấy từng ốm yếu, khó khăn, và toàn bộ dựa vào chồng.

Mợ Quỳnh Sourdough không chỉ bán bánh, mà còn bán niềm tin, niềm đam mê, hình ảnh đẹp, chất thơ và hy vọng cho nhiều phụ nữ khác: những người quyết định chi tiền nội trợ vào đâu. Bánh này không rẻ, mợ New Moon nhà ta làm cũng rất ngon. Nhưng mợ Quỳnh làm tới đâu hết tới đó, mỗi chiếc bánh tặng kèm một tấm thiệp cảm ơn và hoa trong vườn. Và nói chung, người ta mua vì yêu thích mợ ấy, chứ bánh thì đâu chỉ 1 chỗ để mua :)

LeTai1979

Xe cút kít
Kuu hiểu ý Màu,
Đúng như thế đấy, những nick thô thiển rất ít khi Kuu tiếp chuyện, nick Kuu cũng hiếm khi bị người khác chưởi mắng:D
Kuu chỉ bị người NN bắt nạt thôi:((
Thế mới thấy em hiền, em chưa bắt nạt Kuu bao giờ :))

LeTai1979

Xe cút kít
Giờ em vẫn yêu cái lúc mở túi bánh :D

Kitcat

Xe container
Thế mới thấy em hiền, em chưa bắt nạt Kuu bao giờ :))
:) Mợ ơi, chả là em tình cờ lượn qua trang spa của 1 người quen, đọc cảnh báo về tình trạng da nghiện corticoid và cai nghiện, tự dưng lại nhớ tới câu hỏi của mợ về làn da nổi mẩn. Hay mợ thử đi khám xem liệu mợ có bị dùng phải corticoid mà không biết không nhé?

Gianthienly

Xe container
:) Mợ ơi, chả là em tình cờ lượn qua trang spa của 1 người quen, đọc cảnh báo về tình trạng da nghiện corticoid và cai nghiện, tự dưng lại nhớ tới câu hỏi của mợ về làn da nổi mẩn. Hay mợ thử đi khám xem liệu mợ có bị dùng phải corticoid mà không biết không nhé?
Da của Mầu hơm phải do nghiện corticoid đâu Miu xinh.
Chỉ là tình trạng nhạy cảm hơn bt. Có thể dị ứng với chính mầu vẽ nào đấy mà Mầu đang dùng để học, để vẽ thôi.:D
Hoặc dị ứng do thời tiết nóng bức và vô tình một chất nào trong không khí chạm phải:D

LeTai1979

Xe cút kít
Em cảm ơn Mèo :x

Da em vì chuột bạch máy công nghệ quá nhiều nên mỏng, khô, nhạy cảm, cộng với cơ địa dễ dị ứng từ xưa, không phải corticoid Mèo ạ. Cảm ơn Mèo lần nữa vì sự quan tâm quá đáng yêu cơ! @};-

Em không còn bị mẩn đỏ nữa rồi, nhìn mắt thường thì không có vết gì đâu, chỉ em biết là lơ là chút nó dễ có vấn đề thôi.

LeTai1979

Xe cút kít
Chỉ là tình trạng nhạy cảm hơn bt. Có thể dị ứng với chính mầu vẽ nào đấy mà Mầu đang dùng để học, để vẽ thôi.:D
Hoặc dị ứng do thời tiết nóng bức và vô tình một chất nào trong không khí chạm phải:D
Cũng có thể ngứa vì hơi lưu huỳnh với bột. Em không đeo khẩu trang vì khó chịu. Chưa kể dù thế nào cũng là tiếp xúc hoá chất. Mà làm sao được, cố điều chỉnh vậy, học còn chưa xong nữa.

LeTai1979

Xe cút kít
Chân tay run rẩy, toát mồ hôi lưng.
Em vừa phải ăn vội vàng một miếng bánh bông lan vì mợ đăng ảnh này đới:D
Mở túi, nhìn sững sờ. Quờ tay giằng ngay một miếng chấm với vẫn sững sờ, trôi tuột như Bát Giới ăn nhân sâm. Không kịp cảm giác, nhưng vẫn kết luận là ngon :))

Em chắc bụng to thêm mấy cm rồi, mấy hôm nay ăn quá là ăn Lý ạ. Nghe bánh bông lan thấy ngọt :))

URAL CCCP

Xe ba gác
Mở túi, nhìn sững sờ. Quờ tay giằng ngay một miếng chấm với vẫn sững sờ, trôi tuột như Bát Giới ăn nhân sâm. Không kịp cảm giác, nhưng vẫn kết luận là ngon :))

Em chắc bụng to thêm mấy cm rồi, mấy hôm nay ăn quá là ăn Lý ạ. Nghe bánh bông lan thấy ngọt :))
Khổ Người có ăn thì lại sợ bếu, Người thích bếu lại chẳng có mà ăn:((:((:((

LeTai1979

Xe cút kít

Kitcat

Xe container
Cũng có thể ngứa vì hơi lưu huỳnh với bột. Em không đeo khẩu trang vì khó chịu. Chưa kể dù thế nào cũng là tiếp xúc hoá chất. Mà làm sao được, cố điều chỉnh vậy, học còn chưa xong nữa.
Nghe có vẻ hợp lý ạ. Có những màu khá là độc, và mấy cái dùng sơn móng tay cũng có thể ảnh hưởng tới da nhạy cảm :)

Bọc đẹp ạ :)
Những sự tỉ mẩn nhỏ như cái túi đựng bằng giấy, nhành hương thảo. Em giống mợ, có thiện cảm từ những thứ nhỏ nhỏ.
Cái túi giấy kia mợ giữ lại, để cất củ cải hay là carot vào sẽ tươi lâu hơn!

Rượu quê 28-58 độ khử độc bằng Công nghệ châu Âu
Trạng thái
Thớt đang đóng