Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

LeTai1979

Xe cút kít
Hừm,
Màu đấy hả@};-, không thích đi thì Kuu và mn sẽ ko mời đâu. Tại thấy trước cứ bảo mong ngóng NN ọp ẹp, giờ tổ chức thì lại bảo ko đi đc là sao? Thế mà bảo 'em người thật việc thật', té ra Màu cũng chỉ chém gió:(
Em đi học í. Em có 3 tháng để học xong khóa 6 tháng thôi, em không dám nghỉ. Mặt em thì cả nhà lạ gì. Để lần sau ạ :P

Nick đăng ký trên là chính chủ nhé, không phải Phọt đâu, áo trắng bên cạnh chú Phương Trọc. Ảnh chụp ở quán Dê Minh Phương.

Vất vả phết, cứ luôn chân luôn tay ấy ạ :))
Ko những thế lại còn phải đoán, loại trừ xem ai ko đi thì ai cũng ko đi, đoán sai lại bị oánh [-O<
Thật ra tớ cũng đoán được 90% ai đi, ai không đi. Nhưng kệ họ thôi, giữa cái thế giới ảo mỗi người đều có cách nhìn và quan điểm riêng vậy cậu khỏi phải đoán cho càng già thêm ;) Tập chung vào chuyên môn chăm sóc ngọc thể ra mắt những người bạn thật không phải ảo như trước đê ;))

URAL CCCP

Xe ba gác

Whoknow

Xe lăn
Nick đăng ký trên là chính chủ nhé, không phải Phọt đâu, áo trắng bên cạnh chú Phương Trọc. Ảnh chụp ở quán Dê Minh Phương.

Thật ra tớ cũng đoán được 90% ai đi, ai không đi. Nhưng kệ họ thôi, giữa cái thế giới ảo mỗi người đều có cách nhìn và quan điểm riêng vậy cậu khỏi phải đoán cho càng già thêm ;) Tập chung vào chuyên môn chăm sóc ngọc thể ra mắt những người bạn thật không phải ảo như trước đê ;))
Em cập nhật theo tên nick rồi mà
Chít thật, sau ko ntin trong chén nữa vậy ;))

Em cập nhật theo tên nick rồi mà
Chít thật, sau ko ntin trong chén nữa vậy ;))
Gửi lời yêu thương trong chén là an toàn nhất, tới thời điểm hiện tại chắc chỉ có Nu na nu nống nhận được nhiều nhất những lời ong bướm nhưng đọc lại là người khác đọc thôi ;))

P/s Bạn trên ảnh được gọi là Hùng Bông Hồng nhá ;)

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Gửi lời yêu thương trong chén là an toàn nhất, tới thời điểm hiện tại chắc chỉ có Nu na nu nống nhận được nhiều nhất những lời ong bướm nhưng đọc lại là người khác đọc thôi ;))

P/s Bạn trên ảnh được gọi là Hùng Bông Hồng nhá ;)
Chết em rồi, sao lão không nói sớm? Nu là em gửi trong chén nhiều nhất đấy :))

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]
Dạ, em cảm ơn Chã và mọi người nhà NN đã coi em là một thành viên mới của nhà NN, em rất vui ạ :)
P/s: em có việc riêng gđ đúng ngày ọp ạ :( em rất mong Chã và mọi người thông cảm ạ.
Với cậu thì tớ cũng đoán được không phải cậu ngại bước chân ra khỏi thế giới ảo. Cái cách cậu đăng ký tham gia chạy trên OF là tớ biết. Tớ tin là mọi người sẽ gặp cậu trong buổi ọp NN lần sau, à mà biết đâu cái việc giêng của GĐ hôm đấy hoãn thì sao nhỉ ;)

Nếu ngày đó em có thể có mặt ở HN thì thế nào em cũng đi , vì chưa thể chắc chắn nên em chưa đăng ký cụ tổng nhé.
Em muốn gặp để nói lời cảm ơn với cụ.
Hy vọng hôm đấy cậu có mặt ở HN, Trác Mộ Thu đang muốn gặp để trao quà cho cậu mà ;)

Gianthienly

Xe container
E đang khóc đây, khóc cho 1 ng xứng đáng như Lý thì em sợ gì mà ko khóc chứ :))[/
Lý nghe bài này nhé rồi em khóc cho mà nghe :))
"Anh nói rằng Thương em, ok fine em chống mắt lên coi anh có nhỏ được giọt nước mắt nào để chứng minh điều đó ko, giống như em đã khóc 1 dòng sông cho anh ấy ...." :))
Đừng khóc nữa.
Em lại lên cơn sợ rồi.
Em nghĩ nát chưa ra phương án dỗ dành đây này:))

BadBoy79

Xe lăn
Với cậu thì tớ cũng đoán được không phải cậu ngại bước chân ra khỏi thế giới ảo. Cái cách cậu đăng ký tham gia chạy trên OF là tớ biết. Tớ tin là mọi người sẽ gặp cậu trong buổi ọp NN lần sau, à mà biết đâu cái việc giêng của GĐ hôm đấy hoãn thì sao nhỉ ;)

Hy vọng hôm đấy cậu có mặt ở HN, Trác Mộ Thu đang muốn gặp để trao quà cho cậu mà ;)
Dạ, em cảm ơn Chã đã hiểu ạ.
Em rất hoà đồng và vô tư nếu đã tin tưởng, việc chạy có lẽ em cũng bị lỡ ạ :(
Vâng, lần sau thì em xin hứa tham gia từ hôm nay ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng