Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Xatara

Xe điện
Thôi nào các cậu!

Tớ đọc ngay từ những còm đầu tiên khi có sự bất hòa, tớ có thể xóa, hay làm gì hoặc còm khuyên can nhưng tớ không. Đơn giản tớ muốn các cậu nói ra cái mình ấm ức và nói trong này là hợp lý nhất, dù sao nó cũng không xô bồ như ngoài quán cà phê.
Những gì các cậu muốn nói có lẽ đã nói hết, cá nhân tớ nghĩ sự việc nên chấm dứt ở đây. Nếu thấy chơi được với nhau thì chơi, không chơi được thì ra quán chơi " quán nhậu ý " còn không hãy coi như chưa từng gặp không nhất thiết phải còm đi còm lại nữa.

Các anh chị khác cũng vậy, bỏ qua vụ này đi. Giờ này can hay tác hợp thì cũng giống như dầu đổ thêm vào lửa thôi :P
Thế Chã có chơi với em hem? ;)

Xatara

Xe điện

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Hòa dễ thế hả Chã?

Ah hay Chã inbox hình nhạy cảm cho sư xem đi :))
Vậy là vụ hình nhạy cảm là có thật. Thảo nào hôm đó làm thơ tình cảm gớm làm sư cũng nức nở theo ai dè không phải vì sư mà vì hình của Chã :))

Eraser

[Tịch thu bằng lái]
:) Cảm ơn Eraser nha!!! Ngày xưa mình thích bài hát, có lẽ một phần là vì câu chuyện này.
Love means never having to say you are sorry , right?

p.s thật vui khi gặp 1 tâm hồn đồng điệu. Tặng bạn
Ừ nhưng tình yêu như Love story thì cũng bi thương lắm. Nên khi tổn thương rồi thì tốt hơn là hãy nói không.
By the way, Meo nhắc đến từ sorry lại nhớ là chưa cám ơn Meo về bài hát 'sorry seems to be the hardest word', gợi bao kỷ niệm ngày xưa khóc lóc điên cuồng :)

Xatara

Xe điện
Vậy là vụ hình nhạy cảm là có thật. Thảo nào hôm đó làm thơ tình cảm gớm làm sư cũng nức nở theo ai dè không phải vì sư mà vì hình của Chã :))
Em nức nở mãi mà chỉ sản xuất ra được loại hình văn xuống dòng. Hờn cuộc đời này quá đi :))

Kitcat

Xe container
Hồi m đọc love story, mình cũng băn khoăn mãi? Tại sao với người dưng ta còn xin lỗi, giải thích, vậy mà với ng yêu lại không? Sao trông đợi ng yêu tha thứ cho mọi lỗi lầm?
Nhưng quả thật, là nếu đã hiểu và thương thì ta thấu cảm và khó lòng giận giữ, để bụng. Tớ thích hiểu câu đó theo nghĩa: nếu đã yêu ai đó thì hãy sống làm sao để đừng phải nói ra lời xin lỗi. Bởi bát nc đổ đi khó lòng vớt lại, bát vỡ dù lại lành vẫn còn vết ghép. Mình thích nhắc câu đó với nghĩa đừng làm tổn thương người mà mình trân quý.

Tổn thương rồi thì hãy nói không là cách tốt để tự vệ khỏi những tổn thương kế tiếp nhỉ?

Sorry , vậy để mình chia sẻ bài hát mình nghe vào dịp rất buồn nhé. M ko khóc lóc điên cuồng, chỉ là nửa đêm tỉnh dậy thấy mình đang khóc trong mơ

Ừ nhưng tình yêu như Love story thì cũng bi thương lắm. Nên khi tổn thương rồi thì tốt hơn là hãy nói không.
By the way, Meo nhắc đến từ sorry lại nhớ là chưa cám ơn Meo về bài hát 'sorry seems to be the hardest word', gợi bao kỷ niệm ngày xưa khóc lóc điên cuồng :)

slaz8

Xe ba gác
chả ai thức em đọc thơ 1 mềnh

Sohas

Xe điện
Phân biệt được cái quý tồn tại bên mình là đáng trân trọng cụ ạ. Em rất tôn trọng những người biết bảo vệ và đặt hạnh phúc gia đình mình lên hàng đầu.
Cám ơn Kim Nhu, chúng ta mãi vẫn là những người bạn.

BachBeo

Xe lăn
Website
tuyendungvieclam.net

BachBeo

Xe lăn
Website
tuyendungvieclam.net

BachBeo

Xe lăn
Website
tuyendungvieclam.net