Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Menhim1601

Xe container

Whoknow

Xe lăn
Kuu chỉ yêu hoa VN thôi:D

À, thật sự là từ trước đến giờ Kuu tưởng hoa mẫu đơn chỉ có loại như ở ảnh dưới thôi nhé, hồi bé đi hái sim thấy mọc nhiều trên đồi. Sang TQ mí biết có nhiều loại tên gọi là mẫu đơn:D

Ảnh: Internet.
Hoa này ng ta hay để cúng đấy Kuu ;))
Sáng thứ bảy trong chương trình văn nghệ quân đội có truyện kể ở đại đội lúc 6h45, qua giọng đọc anh Phạm Đông (à, chú đấy :))

Còn truyện cảnh giác truyền thanh thì có cô Tuệ Minh, chú Tất Bình kể cực kỳ hấp dẫn
Em nhớ đc thế cũng giỏi phết rồi nhỉ :))

Kitcat

Xe container
Em search hoa mẫu đơn đen toàn ra truyện kinh dị là sao :))
Đây là hoa tẩm phẩm màu à Jin? Đẹp đó chứ :))
Em giống hương, vào đọc H mắng xong tò mò thử search haha, chả ra cái gì cả, thấy truyện gì đó, hóa ra là tr kinh dị à ;))

Kuu

Xe lăn
Ơ có thật ạ, e tưởng ku bịa 100% , hóa ra có 99% thôi @@
Mẩu chuyện tếu về bông mẫu đơn đen của Từ Hy và mấy bé chụp ảnh... là Kuu bịa đấy:)):)):))
Trong vườn hoa mẫu đơn bên đấy như ảnh Kuu chụp có nhiều màu lắm, hình như ko có màu đen thì phải. Ảnh trong còm của Jil ko biết có phải là hoa mẫu đơn ko:D

Châu Tứ TN

Xe điện
Rep chị huongsac80
Nếu thấy mùi đen đủi thì kiêng cữ 1 chút chị ạ, em sửa xong và chạy bon rồi, vẫn chưa ring được thằng chồng mới :D

Vụ ọp nhà mình tính sao giờ ạ8->, em xem lịch đẹp nhất là vào thứ 7 ngày 1/6.
Em sợ 1/6 nhiều mợ, cụ phải đưa con đi chơi. Kể thứ 7 trước hoặc thứ 7 sau thì hay hơn8->
Chỉ có bà ngoại mới xịn 100%

Ọp 8.6 hay đấy
9.6 dự SNOF13 luôn :))
Ọp mùng 8/6 thì hai lão trên ở lại SN OF luôn thì càng vui. Còn nếu có tổ chức 1/6 cũng không vấn đề gì nếu như mọi người đông đủ, nhà NN coi nhau như gia đình nên kể cả cho bọn trẻ đi càng vui. Hoặc tuần trước 1/6 cũng được, sẽ đỡ cập rập và ọp vào ngày thứ 7 là đẹp gái nhất ;)
Chốt ngay em ưu tiên hai thành viên ở xa.

Đúng là gì cũng biết, tài thật ý ạ :)
Đôi khi có những cái họ đánh lạc hướng dư luận viên rất tốt, nhưng đôi khi cái đánh lạc hướng lại chính là cái sơ hở để người ngoài nhận ra sự khác thường. Về cơ bản số tớ khổ chính vì tớ có linh cảm tốt, oái oăm cực ;)

Em giống hương, vào đọc H mắng xong tò mò thử search haha, chả ra cái gì cả, thấy truyện gì đó, hóa ra là tr kinh dị à ;))
Hình như là truyện Tầu à cậu, có phải truyện đi Chùa thỉnh kinh và tự nhiên mất kinh không?

Kitcat

Xe container
Mẩu chuyện tếu về bông mẫu đơn đen của Từ Hy và mấy bé chụp ảnh... là Kuu bịa đấy:)):)):))
Trong vườn hoa mẫu đơn bên đấy như ảnh Kuu chụp có nhiều màu lắm, hình như ko có màu đen thì phải. Ảnh trong còm của Jil ko biết có phải là hoa mẫu đơn ko:D
Văn kuu hay thật, kể cứ như thật ấy nhưng bịa quá đáng quá nên không tin nổi là thật :P
Kuu đi lễ hội hoa mẫu đơn ạ? Nó thơm lắm không? Không hiểu có cùng họ với cái cây cũng có tên là mẫu đơn ở VN không ạ?

URAL CCCP

Xe ba gác
Ọp mùng 8/6 thì hai lão trên ở lại SN OF luôn thì càng vui. Còn nếu có tổ chức 1/6 cũng không vấn đề gì nếu như mọi người đông đủ, nhà NN coi nhau như gia đình nên kể cả cho bọn trẻ đi càng vui. Hoặc tuần trước 1/6 cũng được, sẽ đỡ cập rập và ọp vào ngày thứ 7 là đẹp gái nhất ;)
Lão Kuu vào chốt ngày đê. Trước hoặc sau 1/6, vì 1/6 em phải đưa gái rượu đi thì vào lớp 10:))

Kuu

Xe lăn
Vâng, quan trọng nhất là đông đủ cả nhà, trẻ con càng vui.
Từ nay đến 30 thì em bận kín hết rồi, khả năng giữa tháng lại phải quay lại BK mất 3-4 ngày nên nếu nhà mình ọp vào 01 hay 08/06 là đẹp và tiện cho ... em nhấtX_X:D

Menhim1601

Xe container
Đôi khi có những cái họ đánh lạc hướng dư luận viên rất tốt, nhưng đôi khi cái đánh lạc hướng lại chính là cái sơ hở để người ngoài nhận ra sự khác thường. Về cơ bản số tớ khổ chính vì tớ có linh cảm tốt, oái oăm cực ;)
Khổ thân a quá ;))

Kitcat

Xe container
Hình như là truyện Tầu à cậu, có phải truyện đi Chùa thỉnh kinh và tự nhiên mất kinh không?
Em không đọc ạ :) , Chã nói thì em tin ạ @@
Mọi người đang nói về cái gi thế ạ? Em nhảy dù vào bị ngắt mạch, hiii

Trạng thái
Thớt đang đóng