Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Menhim1601

Xe container
Dùng cả cái chăn đới massa toàn thân, kiểu đánh cảm toàn thân, nếu chưa đỡ tgif chuyển sang bấm huyệt ;)
Em chào cụ chủ nhà buổi sáng. Vụ chăn mát xa này cụ giải thích e vẫn thấy nghĩ cong nó chuẩn hơn nghĩ thẳng đới nhá:))

Menhim1601

Xe container
Uhm, bận quá giờ mới vô thấy Nàng ốm mà iêu quá, nhầm: thương quá. Biết muộn chứ sớm tẹo nữa là A phi lên nằm cạnh cho Nàng giảm sốt đi đới. Chóng khoẻ nhé E iu ;;)
Chào buổi sáng Fuc ná, bữa ni e thấy ổn hơn nhìu rùi ạ, cạm ưn anh:)

Châu Tứ TN

Xe điện
Em chào buổi sáng Miu iu, chào anh Hưng, chào Zin, chào Oăn, chào cụ Tài, chào Nhà em, chào chệ Hu, chào Sư, chào Huế xinh...còn thiếu ai nữa ko ta
Ngày mới vui vẻ ạ.
Ps: nhờ các lang băm như lời Tứ nói mà sáng nay dậy c đói kinh khủng, ăn vèo phát hết bát cháo hành, hiện tại chưa thấy sốt và đag mún đi làm đơi nè:)
Em cảm ơn cả nhà đã hỏi thăm và bơm rượu choa e hạ sốt ạ:))
Chích cho mình 1 li nữa, khỏe luông =D>

Ba Ngơ

Xích lô
Em chào cụ chủ nhà buổi sáng. Vụ chăn mát xa này cụ giải thích e vẫn thấy nghĩ cong nó chuẩn hơn nghĩ thẳng đới nhá:))
Tớ nói rất chân phương mà cậu cứ nghĩ vòng vèo nhỉ, thực ra cậu bị như thế lúc sốt nhiệt độ tuy cao nhưng lại rất lạnh, lúc đấy có cái chăn 37 độ phủ lên người là tốt nhất, vừa đỡ lạnh vừa có thể làm thay cái gối ôm, gác tay gác chân thoải mái. Ngoài ra sau khi dứt cơn sốt người rất mỏi lúc đấy cái chăn kia lại làm nhiệm vụ mát xa, bóp, nắn cho đỡ mỏi mà ;)

Menhim1601

Xe container
Tớ nói rất chân phương mà cậu cứ nghĩ vòng vèo nhỉ, thực ra cậu bị như thế lúc sốt nhiệt độ tuy cao nhưng lại rất lạnh, lúc đấy có cái chăn 37 độ phủ lên người là tốt nhất, vừa đỡ lạnh vừa có thể làm thay cái gối ôm, gác tay gác chân thoải mái. Ngoài ra sau khi dứt cơn sốt người rất mỏi lúc đấy cái chăn kia lại làm nhiệm vụ mát xa, bóp, nắn cho đỡ mỏi mà ;)
Thế thì cái chăn 37 độ chẳng phải ko nói cái chăn mà nói đến cái "chăn" còn j nữa. E nghĩ cong là đúng rùi :))

URAL CCCP

Xe ba gác
Em chào buổi sáng Miu iu, chào anh Hưng, chào Zin, chào Oăn, chào cụ Tài, chào Nhà em, chào chệ Hu, chào Sư, chào Huế xinh...còn thiếu ai nữa ko ta
Ngày mới vui vẻ ạ.
Ps: nhờ các lang băm như lời Tứ nói mà sáng nay dậy c đói kinh khủng, ăn vèo phát hết bát cháo hành, hiện tại chưa thấy sốt và đag mún đi làm đơi nè:)
Em cảm ơn cả nhà đã hỏi thăm và bơm rượu choa e hạ sốt ạ:))
Úi, hơn 300k nghẽo roài, Vodka bơm trực tiếp vào ven nên nhanh khỏi thía. :))

Kitcat

Xe container
Em vào xem cong thẳng thế nào để còn mátxa bấm huyệt. Khụ, mất công học mà ít dùng quá, @@
Nhìn chum của Dím em cũng mún ốm quá đi nè, huhu.
Dím chăm nhỉ, ốm phải tranh thủ nghỉ làm chứ! Dùng cho hết số phép năm đi, hay bởi Dím tiết kiệm ngày đi phượt a?

URAL CCCP

Xe ba gác
Em xin long trong thông báo trước với cả nhà " ngày mai em sẽ sốt 39 độ và em cũng phải truyền trực tiếp vào ven mí khỏi dư Nhím ợ":)):)):))

F_175.46

Xe tăng
Sao Of lại chuyển thông báo sang tiếng Tây vậy ạ? :(

Gianthienly

Xe container
Em vào xem cong thẳng thế nào để còn mátxa bấm huyệt. Khụ, mất công học mà ít dùng quá, @@
Nhìn chum của Dím em cũng mún ốm quá đi nè, huhu.
Dím chăm nhỉ, ốm phải tranh thủ nghỉ làm chứ! Dùng cho hết số phép năm đi, hay bởi Dím tiết kiệm ngày đi phượt a?
Yêu mến Miu vì còm nào cũng rất thật tâm:x

emcobietdau

Xe container
Sao lại gọi là sốt xình xịch các Cụ nhỉ.

Trạng thái
Thớt đang đóng