Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

huongsac80

Xe container
9h40 mà em cảm thấy cứ như 11h40
Tối qua em ngủ sớm, sáng 5r đã không ngủ tiếp nổi, đt thì hết pin đành phải dậy :))
Loanh quanh đảo 1 vòng vẫn chưa hết buổi sáng :))
Klq nhưng nhà hàng xóm có cây vú sữa sai qué :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
9h40 mà em cảm thấy cứ như 11h40
Tối qua em ngủ sớm, sáng 5r đã không ngủ tiếp nổi, đt thì hết pin đành phải dậy :))
Loanh quanh đảo 1 vòng vẫn chưa hết buổi sáng :))
Klq nhưng nhà hàng xóm có cây vú sữa sai qué :))

Có thấy vú hay sữa gì đâu? :))

huongsac80

Xe container
Sướng nhất nhím rồi, hồng em mới thay đất cả loạt, xong lại bị nạn con sâu xanh ăn trụi hết nụ. Qua em mang hộp cánh hoa phơi khô ra định dùng đã thấy có mọt? Tiếc quá cơ, mới để vài tháng, hộp kín k hiểu mọt vào cách nào. Một lọ khác em không cho cái hút ẩm vào thì đã mốc. Thế mới biết hoa khô nó bán k hiểu họ cho thêm gì để bảo quản nhỉ?! K có hoa thành ra em chưa thử pha hoa hồng đâu, đợt này toàn hoa nhài, hoa quất hoặc hoa chanh thì rất thơm :)

Được vậy là tốt ạ, khó tìm, hì. Nhóc nhà em cũng tồ, thật thà lắm, chỉ giao tiếp loanh quanh các bạn trong lớp và ng nhà mà :)
Hè này là kế hoạch cho nàng học nấu ăn và cho đi làm thêm kiếm tiền ạ, cho bớt nhát và tồ đi.
Mợ có lẽ rất cẩn thận và tỉ mỉ :D
Em cũng thích hoa nhưng lười lắm, mê nhất chỉ có hoa tươi :))
Còn mấy công đoạn, tác dụng về sau của hoa em không làm nổi :))

Menhim1601

Xe container

Menhim1601

Xe container
Sướng nhất nhím rồi, hồng em mới thay đất cả loạt, xong lại bị nạn con sâu xanh ăn trụi hết nụ. Qua em mang hộp cánh hoa phơi khô ra định dùng đã thấy có mọt? Tiếc quá cơ, mới để vài tháng, hộp kín k hiểu mọt vào cách nào. Một lọ khác em không cho cái hút ẩm vào thì đã mốc. Thế mới biết hoa khô nó bán k hiểu họ cho thêm gì để bảo quản nhỉ?! K có hoa thành ra em chưa thử pha hoa hồng đâu, đợt này toàn hoa nhài, hoa quất hoặc hoa chanh thì rất thơm :)

Được vậy là tốt ạ, khó tìm, hì. Nhóc nhà em cũng tồ, thật thà lắm, chỉ giao tiếp loanh quanh các bạn trong lớp và ng nhà mà :)
Hè này là kế hoạch cho nàng học nấu ăn và cho đi làm thêm kiếm tiền ạ, cho bớt nhát và tồ đi.
Hihi, Miu cẩn thận thật ý.
Tỉ mỉ, kiên nhẫn nữa.
Hihi, hoa nhài e vặt nhà hàng xóm đới Miu ạ, ở nhà Nhím thích nhất điều này, thiếu j là sang nhà hàng xóm:))

Kitcat

Xe container
Mợ có lẽ rất cẩn thận và tỉ mỉ :D
Em cũng thích hoa nhưng lười lắm, mê nhất chỉ có hoa tươi :))
Còn mấy công đoạn, tác dụng về sau của hoa em không làm nổi :))
Em thích cây vú sữa hàng xóm nhà mợ :).
Em cũng chả cẩn thận lắm đâu, nhưng tỉ mỉ và ngồi lỳ được. Kiểu giao em cái gì làm thì e sẽ làm cho xong :)
Ăn uống hoa là do tính có ham ăn hay không thôi mà mợ. Em thích uống nước có hương vị hơn là nước lọc, về lý thuyết thì cơ thể sẽ có mùi dễ chịu hơn khi mình ăn uống những thứ có hương thơm nhiều :)

URAL CCCP

Xe ba gác

URAL CCCP

Xe ba gác
Em cũng chả cẩn thận lắm đâu, nhưng tỉ mỉ và ngồi lỳ được. Kiểu giao em cái gì làm thì e sẽ làm cho xong :)
Ăn uống hoa là do tính có ham ăn hay không thôi mà mợ. Em thích uống nước có hương vị hơn là nước lọc, về lý thuyết thì cơ thể sẽ có mùi dễ chịu hơn khi mình ăn uống những thứ có hương thơm nhiều :)
Dạo này còm nào của Mều cũng dài nhể:))

Kitcat

Xe container
Hihi, Miu cẩn thận thật ý.
Tỉ mỉ, kiên nhẫn nữa.
Hihi, hoa nhài e vặt nhà hàng xóm đới Miu ạ, ở nhà Nhím thích nhất điều này, thiếu j là sang nhà hàng xóm:))
Giời ạ, hàng xóm nhà em cũng có nhài mà ng ta mở quán nên hem dám qua xin hoa. Số em xui quá. Nhím có hàng xóm dễ thương thế ;)

huongsac80

Xe container
:D
Em cũng thích mùi hương, nhất là hương hoa :D
Cơ mà bảo ngồi làm một nước gì đấy từ cánh hoa em nghĩ có thể làm nhưng sẽ không ổn và chắc chỉ làm 1 lần :))

Trạng thái
Thớt đang đóng