Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

LeTai1979

Xe cút kít
Em đồng quan điểm với Sư, mặt mũi tỉa tót chỉnh sửa nhẹ nhàng đừng làm biến dạng khác hẳn khuôn mặt thì được. Còn ti tiếc bơm là em chả khoái, bơm để giai ngoài đường nó ngắm nó trầm trồ, thằng sử dụng thì .... mua xừ bóng bay về bóp cho đã tay ;))
Vấn đề là chỉnh bất cứ cái gì nó đều biến dạng theo hướng đẹp anh ạ, càng chỉnh sửa cầu kỳ thì nó càng ra vẻ tự nhiên :))

Cái mà các cụ cảm thấy như nhẹ nhất là phun xăm mắt với lông mày, thực tế lại ít tự nhiên nhất. Nên là nói thì khó lém. Các cụ cứ ưng cái bụng thế nào thì dùng thế ấy thôi.

Em đi rửa bát quét nhà đơi :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em đồng quan điểm với Sư, mặt mũi tỉa tót chỉnh sửa nhẹ nhàng đừng làm biến dạng khác hẳn khuôn mặt thì được. Còn ti tiếc bơm là em chả khoái, bơm để giai ngoài đường nó ngắm nó trầm trồ, thằng sử dụng thì .... mua xừ bóng bay về bóp cho đã tay ;))
haha chưa được thử nhưng tưởng tượng em đã hãi :))

LeTai1979

Xe cút kít
Ít nhiều theo kiểu cực trị địa phương thôi. Chứ Thị Nở mà làm đẹp để thành HH thì sợ ma lắm :))
Sư chả biết gì cả. Hỏi nhà giáo nhân dân Google đi. Mẹ của Thị Nở còn đẹp được nữa là Thị Nở. Đời nó lại như là mơ thế cơ :)).

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Sư chả biết gì cả. Hỏi nhà giáo nhân dân Google đi. Mẹ của Thị Nở còn đẹp được nữa là Thị Nở. Đời nó lại như là mơ thế cơ :)).
haha đang nói mình là chủ sở hữu kìa, còn của ông hàng xóm thì càng bốc càng ok không bàn :))

LeTai1979

Xe cút kít

thichduthu2011

Tầu Hỏa
https://thammysiam.com/tham-my-tao-hinh/nang-nguc-au-hybrid/

Em đố các cụ sờ thấy cái gì khác bình thường. Bây giờ túi nó đặt ở trong, mỡ tự thân bên ngoài, sợ lại thật hơn cả thật ấy chứ :)).

Xem clip Trâm Anh lại chê chảy, chứng tỏ thật thế còn gì nữa :))

Thôi đi rửa bát thật đơi.
Bị tâm lý màu ơi, chẳng biết thì có khi thích hơn thật nhưng nếu mình không biết thì lại là người dưng mất rồi. Nói chung luẩn quẩn lắm :))

Trác Mộ Thu

Xe điện
Thế nào là ít đẹp hở giời? :)) Có nghĩa là Ít nhưng vẫn phải Đẹp hả? Thế thì làm sao phải Tự nhiên cho nó khổ. Nhân tạo một ít - Đẹp một ít có phải sướng con người không, hiểu là vừa ít đau, vừa ít giả. Giờ làm gì còn cái gì thiên nhiên nữa? Đến gạo ăn hàng ngày còn nghiên kíu khoa học kia kìa :))
Em chỉ thích hàng auth, đôi khi xấu xấu tí nhưng nó chất, dùng như phá vẫn ngon.
Hàng fake thì dùng cũng chán lắm, vài hôm là nhão nhoét, nhỡ mạnh tay tý là tung nút, bục chỉ. :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em chỉ thích hàng auth, đôi khi xấu xấu tí nhưng nó chất, dùng như phá vẫn ngon.
Hàng fake thì dùng cũng chán lắm, vài hôm là nhão nhoét, nhỡ mạnh tay tý là tung nút, bục chỉ. :))
Rắn cắn mà rắn lăn quay ra chết, rủi mình lỡ cắn thì sao lão nhỉ? :))

Trác Mộ Thu

Xe điện
Klq nhưng hôm rồi vô tình em đi chơi với 1 giàn dân chơi.
Nhìn thì cứ rừng rực, cái gì ra cái đó mà em chả rung rinh cảm xúc gì cả.
Hàng giả nói thật là nhìn cứ sao sao ấy.
Có lẽ em cổ hủ lạc hậu, thích mộc mạc chân quê như Nguyễn Bính. :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Klq nhưng hôm rồi vô tình em đi chơi với 1 giàn dân chơi.
Nhìn thì cứ rừng rực, cái gì ra cái đó mà em chả rung rinh cảm xúc gì cả.
Hàng giả nói thật là nhìn cứ sao sao ấy.
Có lẽ em cổ hủ lạc hậu, thích mộc mạc chân quê như Nguyễn Bính. :))
Cái này em dám thề, thấy nó sừng sững không bằng nó cứ mướp một cách bình thường (nhưng vừa phải thôi) :))

Trác Mộ Thu

Xe điện
Cái này em dám thề, thấy nó sừng sững không bằng nó cứ mướp một cách bình thường (nhưng vừa phải thôi) :))
Theo đông y thì mướp thanh nhiệt, giải độc, lợi tiểu.
Mướp khô lấy xơ rửa bát thì tuyệt.
Mướp nướng cho chó ăn thì từ sau chó khỏi gặp xương.
Nên em vote chuyện Sư ăn mướp. :))

Trạng thái
Thớt đang đóng