Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

pinsu90

Xe điện
Thời tiết SG thì không nên chọn đồ toàn nhung, tìm xem có mẫu thiết kế nào mà có xen chất liệu nhung vào không. Kể cũng nóng thật :D
Oki để em tìm thử. Mà cái đồng hồ mợ đẹp đấy. E là em cứ thích cái gì loè loẹt và điệu đà :))

Roses

Xe điện

Roses

Xe điện
E lâu rồi ko được Chã rót cơ :((
Ai vào đây chơi, tiện nhìn thấy thì tớ rót. Tớ không có thói quen đi rót ở ngoài BRL và NN ;)

Nhung mặc đẹp mà mợ ơi, bao h cũng sang trọng. E cũng có cái váy nhung đen ;))
Cậu lại bắt đầu vô duyên, biết hình dáng người ta sao. Cậu kia đang hỏi Sư. Đang đâu nhảy vào tư vấn như đúng rồi :(

Em có thể bán số mã lực này lấy tiền cho các cháu miền trung du được không :))
Bán được, với điều kiện kèm người ;))

LeTai1979

Xe cút kít
Kuu thấy mọi khi Bác hiểu nhanh lắm cơ mà.
Ý Kuu là đàn ông phải tốt phúc tốt duyên lắm mới có đc nhiều cái ...bánh ấy:D
Thực ra thì Kuu nói hợp lý về mặt thực tế.

Sở thích của người ta khi 8 tuổi khác với 18 tuổi, khác 28 tuổi, khác 38 tuổi... càng khác với nhiều số trước 8 tuổi. Nên là nói chuyện yêu trọn vẹn, yêu mãi mãi, yêu nguyên một thứ từ đầu đến cuối đời là hơi lý thuyết. Thay đổi không đáng trách, người ta trưởng thành sau mỗi lần thay đổi. Có thể nói là bị nhiều trải nghiệm, có thể nói là được nhiều trải nghiệm. Đồ ăn còn muốn trải nghiệm hết món ngon 3 miền, rồi món Á, món Âu... nữa là. Đàn ông vốn là ham phiêu lưu, ưa khám phá, nên coi trải nghiệm nhiều là nhiều cơ hội, là tốt phúc, cũng không sai. Nếu đàn ông mà cứ thích cái gì là thích mãi, làm cái gì là hài lòng luôn, thì đến giờ chắc con người vẫn sống trong hang đá, hái quả để ăn rồi.

Về tâm lý tình cảm mà nói, em luôn bênh vực chị em, và có xu hướng hơi cực đoan khi nói chuyện với các cụ. Nhưng khách quan thì đàn ông sâu sắc, nghĩ xa và thông minh hơn đàn bà - so sánh ngang bằng chứ không so ông nông dân với bà tiến sỹ, mặc dù dĩ nhiên, cũng có cái ông nông dân chưa chắc đã kém bà tiến sỹ đâu ạ :D

Roses

Xe điện
Ai vào đây chơi, tiện nhìn thấy thì tớ rót. Tớ không có thói quen đi rót ở ngoài BRL và NN ;)

Cậu lại bắt đầu vô duyên, cậu kia đang hỏi Sư. Đang đâu nhảy vào tư vấn như đúng rồi :(

Bán được, với điều kiện kèm người ;))
Eo ơi ... hnay hoá ra e vô duyên à .. e chen ngang mà ko bít nhể ;)) thế thui e ngồi cạnh Chã xem các chuyên viên tư vấn ăn mặc :))

Trác Mộ Thu

Xe điện
Dạo này em lại mê chất liệu nhung, ko bik mặc có bị già quá ko nhỉ mợ ơi :-@

Thời trang là cái vòng luẩn quẩn, nay đẹp mai xấu chả biết đâu mà lần.
Nhưng đồ nhung rất kén người mặc. Chỉ hợp với thiếu phụ có vóc dáng cao thon thả và làn da trắng. :)

Kitcat

Xe container
:D:D
Úi xời,
Vui đùa vô thưởng vô phạt, đôi khi luyên thuyên hết khôn dồn dại thôi chứ quan điểm gì đâu.
Nó kiểu như hồi bé trẻ trâu mà có đứa nào chưởi mình 'thằng ăn l^n...' thì tức phải biết. Nhưng giờ có thèng bạn nào chưởi mình câu đó thì mình đáp lại câu kiểu 'mịa, ...có l^n mà ăn đã phúc...'
Đại loại thế, nhiều khi tào lao cũng chẳng để ý sát nghĩa từng câu chữ đâu :|
Thực ra về mặt lý tính thì cũng có phần hợp lý mà. Nếu đàn ông trải nghiệm thật nhiều, tích luỹ nhiều kinh nghiệm cũng có cái tốt riêng. Chắc chắn khá hơn anh chàng chưa từng nếm trải vị đời đã bước chân vào hôn nhân. Người kiểu đó mà lạc bước lên OF đọc, dễ lên máu muốn thử nhiều cái mới lắm ;)).
Trừ những ông bị nghiện kiểu khác biệt ra thì chắc cũng như du lịch, đi nhiều tới 1 thời điểm thấy không ham đi nữa.

Trạng thái
Thớt đang đóng