Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

thngaylangthang

Xe ngựa
Em vào xem mai bạch thủ con j :( wa đê lại NN

Kuu

Xe lăn
Hicccccc! Khích em à:T,
Sư đủ tự tin thì cứ đi mà buôn xăng, đi mà up ảnh các người đẹp NN giống hệt Chã í, em chỉ dám copy Chã đến 90% thôi, 10% còn lại để cửa thoát cho những phản ứng khó đoán định của các bên tham chiến hay chủ nhân của ảnh ọt. Vụ nào em ko 'tham gia' thì do ít online ko theo dõi đc hoặc do ko có hứng nên ko dám cmt chọc chạch sợ hỏng cảm xúc của mn. (Kể cả thi vị như thơ, ngứa tay mà không tìm đc cảm xúc thì em chỉ dám làm khán giả thôi):)):)).
NN tí cho vơi mệt mỏi:|

Hôm trước em cũng nói Ku và có thấy thay đổi rồi :)
Hôm Siu ộp ở Phồng vẫn thấy anh lắc đầu ngao ngán chê Kuu đấy thây, em chẳng thèm cãi:))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Hicccccc! Khích em à:T,
Sư đủ tự tin thì cứ đi mà buôn xăng, đi mà up ảnh các người đẹp NN giống hệt Chã í, em chỉ dám copy Chã đến 90% thôi, 10% còn lại để cửa thoát cho những phản ứng khó đoán định của các bên tham chiến hay chủ nhân của ảnh ọt. Vụ nào em ko 'tham gia' thì do ít online ko theo dõi đc hoặc do ko có hứng nên ko dám cmt chọc chạch sợ hỏng cảm xúc của mn. (Kể cả thi vị như thơ, ngứa tay mà không tìm đc cảm xúc thì em chỉ dám làm khán giả thôi):)):)).
NN tí cho vơi mệt mỏi:|

Hôm Siu ộp ở Phồng vẫn thấy anh lắc đầu ngao ngán chê Kuu đấy thây, em chẳng thèm cãi:))
Lão sợ buộc phải đưa ra ý kiến thì sẽ mất lòng thôi, thô nhưng thật quá :))

Châu Tứ TN

Xe điện
Công nhận nên tớ bớt NN hơn ;))
... ,,, đâu rồi cụ? ;))
Cụ rep khó hiểu quá X_X
Tớ mới thấy nói mà chưa thấy động tĩnh gì mà?
Á rồi, nhất trí em sẽ thực hiện trong còm riêng vs Chã sau ;;)
Tươi vui xong lại nức nở cho nó hoành Châu nhỉ :)
À thì vs anh, đủ loại cảm xúc. Lâu nay anh bận gì? Em hổng thấy anh đâu?

URAL CCCP

Xe ba gác

Em vào khoe tý:))
Ông bạn cùng lớp khi xưa đang định cư tại Ucraina vừa trở lại thăm trường cũ có gửi cho em mấy bức ảnh. Đã 29 năm trôi qua mà Trường và ký túc xá vẫn như xưa, chỉ có Thầy giáo là trông già đi thôi:(

thngaylangthang

Xe ngựa

thngaylangthang

Xe ngựa

thngaylangthang

Xe ngựa
Cái gì cũng nên biết mà cụ chứ em không nghiện được đâu,em sinh ra bên nồi rượu mà.
Hihi dạo này em hay ngủ sớm mà sư
Ngoan như em mà cụ tổng làm thế là không trong sáng rồi
Nếu mợ châu chỉ nghĩ đc em đá xoáy mợ thì sau này em sẽ tránh mợ ra hoặc mợ cho em vào black list hộ em với.
Lại thiền và NN

Kuu

Xe lăn
Lão sợ buộc phải đưa ra ý kiến thì sẽ mất lòng thôi, thô nhưng thật quá :))
Ko, Sư chưa hiểu về Kuu. Ở các chi hội hay ngoài CF thì em chẳng sợ ai và càng không sợ mất lòng ai đâu, trên quan điểm mình chơi với nhiều người chứ không phải chỉ có 1 người, mình vì và tôn trọng số đông, bênh vực lẽ phải nên một vài cá nhân không là gì với em - thật đấy. Hơn nữa trong các chi hội, đặc biệt là NN thì em tin mn khá hiểu em nên sẽ chẳng ai tự ái giận dỗi nếu bị em phản bác quan điểm hay chọc ngoáy chê trách điều gì đó (dù có thể là em đúng hay chưa chắc đã là đúng hẳn: em đã chỉ trích trực tiếp Linh Bê Tha, thichduthu bên Tovo Trác Mộ Thu vụ Tulai24 ngoài CF, Mami Miu , Nu Eraser, mợ Màu tại NN mà em thấy gần như mn ko giận em):|.

Vấn đề Chã chê (fun) em là có những lúc buôn xăng hoặc tham gia chưa hết tầm khi có khủng hoảng, nhất là những vụ dính tới các Mợ nhà NN hoặc Mợ khách hay vào NN. Cái này thì đúng rồi vì có nhiều Mợ em chưa hiểu hết và chưa có quan hệ bằng Chã, em chưa đủ kinh nghiệm làm lành chữa cháy bằng Chã, nick Kuu chưa có tầm ảnh hưởng bằng Chã. Do vậy nhiều trường hợp chọc chạch thấy căng em phải dừng chứ ko dám sát ván như Chã đc. Còn nhớ vụ khủng hoảng Sư vs Mèo, em với Chã khơi gợi chọc ngoáy (thực ra là để fun hóa tranh cãi) nhưng Huế và Em chưa hiểu thiện chí đó nên yêu cầu em dừng, em dừng ngay vì sợ Huế cho là em không tôn trọng ý kiến của Huế, ảnh hưởng đến tình cảm:D.

Các Cụ thì em hứng là em chọc, thích giận em thì đi mà giận, he he. Riêng Sư, em bận nên chưa ném đá ngoài CF đới:))

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng