Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Whoknow

Xe lăn
HN gọi đầy đủ là 'bún bò giò heo Huế'.
HN những năm 2000+- có chị người Huế mở quán bò xíu mại ở phố Hòa Mã và 1 chị người Huế khác mở quán bún, cơm hến Huế. Bát bún bò giò heo Huế chuẩn thì to vật, người bt ăn hơi ngán chút:D .
Quán bò bít tết Hòa Mã vẫn còn và có thêm chi nhánh, còn bún bò Huế thì ở Thái Phiên/Mai Hắc Đế ngày xưa đi làm 5 ngày em ăn đến 4 ngày ở đấy, sau chị ấy cũng chuyển đi mất dấu mất :)
O Xuân ăn thì chán lắm.

One-77

Xe cút kít

Kitcat

Xe container
Đi tập là cụ còn đứa kẹp mũi là mợ nhé. Mèo loạn hết cả thần chưởng =)). Mèo đang ở quán uống trà hoa cúc ăn long nhãn à?

Em thì đang đu theo cái này

Mợ nghe nhạc này ạ, teen nhỉ? Hai người lái cùng 1 xe là 1 nghệ thuật thật.
Hihi dạ em ngồi quán post theo phong trào "ngay lúc này, sát lúc này".
Lần ý em thấy ấn tượng mợ bên thớt Hương, thấy khoá nick em còn không hiểu nổi vì sao, em nghĩ mợ tự xin khoá đấy. :P
Tại cứ hay nhìn chum rượu nên nó thế. Đúng đâu mà đúng :))=))
Buồn quá cả nhà ạ. Dạo này em bị làm sao ý, đãng trí đi đâu ý :(
Rót rượu mệt thật, mấy lần em tính bỏ. Hôm nay em chán quá em dành luôn 1 cái browser chuyên để rót rượu. Để mai em thử xem có nhanh hơn được nhiều không?
Cuối tuần rồi nghỉ đi mợ.

Kitcat

Xe container
HN gọi đầy đủ là 'bún bò giò heo Huế'.
HN những năm 2000+- có chị người Huế mở quán bò xíu mại ở phố Hòa Mã và 1 chị người Huế khác mở quán bún, cơm hến Huế. Bát bún bò giò heo Huế chuẩn thì to vật, người bt ăn hơi ngán chút:D .
Bánh mỳ xíu mại có phải chính là cái quán bánh mỳ bò bít tết nổi tiếng phố Hoà Mã có cái nền gạch trơn như láng mỡ không hay là 2 quán khác nhau ạ?
Lạ nhỉ, món Huế em thấy hay thanh cảnh, bày xíu xíu một, tại sao bát bún bò giò heo huế chuẩn lại to vật Huế và Em ơi?

Huế và Em

Xe điện
Bánh mỳ xíu mại có phải chính là cái quán bánh mỳ bò bít tết nổi tiếng phố Hoà Mã có cái nền gạch trơn như láng mỡ không hay là 2 quán khác nhau ạ?
Lạ nhỉ, món Huế em thấy hay thanh cảnh, bày xíu xíu một, tại sao bát bún bò giò heo huế chuẩn lại to vật Huế và Em ơi?
Em thấy những quán em ăn tô bình thường Mều ạ. Chắc những tô to như vậy là những quán hay dành cho khách du lịch nhiều. Tô Huế thuong ăn như dưới và có ít bún ít thịt hơn ;)

LeTai1979

Xe cút kít
Mợ nghe nhạc này ạ, teen nhỉ? Hai người lái cùng 1 xe là 1 nghệ thuật thật.
Hihi dạ em ngồi quán post theo phong trào "ngay lúc này, sát lúc này".
Lần ý em thấy ấn tượng mợ bên thớt Hương, thấy khoá nick em còn không hiểu nổi vì sao, em nghĩ mợ tự xin khoá đấy. :P

Rót rượu mệt thật, mấy lần em tính bỏ. Hôm nay em chán quá em dành luôn 1 cái browser chuyên để rót rượu. Để mai em thử xem có nhanh hơn được nhiều không?

Nhạc nào em chả nghe :D. Nghe nhạc đấy khoẻ.

Xe phải hỏng thì mới lái chung được chứ :P. Anh Ngô nghê xưa hồi em bướng nhất còn không nỡ khoá xe em nữa là :))

Kuu

Xe lăn
Quán bánh mì xíu mại của chị người Huể rộng ngang, ở bên phía tay phải nếu đi từ hướng phố Huế vào. Gần đây thấy có quán bên đối diện hẹp hẹp sâu sâu, ít khách hơn không biết có phải cùng 1 chủ ko. Để mấy hôm nữa qua ăn sẽ hỏi xem vì Kuu biết và vài lần nc với chị chủ người Huế.
Tô bún bò Huế to vì có mấy miếng chân giò to và nhiều giá đỗ...:D

Eraser

[Tịch thu bằng lái]

Eraser

[Tịch thu bằng lái]

Eraser

[Tịch thu bằng lái]
....
Mều cuốc còm em mà em ko bít. Cám ơn Mều :)

Đãng trí đi đâu nghĩa là không hề đãng trí vậy mà cũng than. Đùa thôi, ổn là tốt rồi :))
Thực ra chưa ổn đâu ạ. Cơ mà dặn mình là phải gỡ từng việc một, ko được cuống lên, lại rối tung lên thì ko xong đc. Cơ mà giờ đầu óc em vẫn căng như dây đàn nên cũng chả làm đc gì, vào gió máy tí cho nó bớt. Sư nói chuyện gì cho vui đi

Trạng thái
Thớt đang đóng