Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Kitcat

Xe container
Đọc còm này mới thấy nhiều người còn ba ngơ hơn mình. Chịu chả hiểu nổi thế mà cũng chém được mười mấy nghìn bài!
;))
Rượu 138 uống vừa phải thì thấy tỉnh táo thôi
Đêm mà tỉnh quá lại lọ mọ nên các lão tưởng máu chứ thật ra nó ko có chức năng ấy :))
Hình như cụ Tiên Tửu Phú Lộc có rượu có chức năng ấy ạ?

Em hỏi rượu 138 là cái gì ạ?
Em mở cửa,
Chào NN ngày mới!
Kuu vẫn chưa up ảnh nhỉ ;))

Kitcat

Xe container
Vưng, em thích điều đó, có lúc này mình ghét người này, mình ghét người kia, nhưng sau đó mình lại thấy không ghét, khó nói lắm :) Thật ra ngày xưa em cũng ghét mấy cái lão trong hội Xidi lắm :)) nhưng càng đọc còm thì thấy lượng kiến thức quá nhiều, mình đấu không lại, giờ cứ phải đi hóng mí lão ấy để vài năm sau đấu lại =))
Em thì chả dám bén mảng vào cái chỗ đấy, đau đầu lắm ;))
Nếu nhinh mà kiểm tra lại, thì có khi phát hiện ra khối lão ở đấy chuyên đưa tin fake hoặc dịch láo dịch bừa để cãi chày cối cũng nên. Em đoán bừa thế, vì thấy vài cao nhân vào ra chỗ ấy ra ngoài còm kiểu ấy.

Otophang

Xe tải
Quan trọng là phải tự lượng sức mình chứ cụ, dám nhìn thẳng nhìn thật hiện tại chứ đừng mãi nhìn về quá khứ :P
Có tuổi nữa ai lại chơi thể thao mạo hiểm như trên ;))
Em đọc là hiểu đôi chút phần nào cái ngắc ngứ đang có trong cụ, ờ thì cuộc sống muôn hình muôn vẻ người được cái này người mất cái kia. thôi thì đành tự an ủi với chính mình cụ nhỉ ;)

Mà cái gương kia biểu hiện đang đá xéo em Mèo thì đúng hơn nhờ ;))

Kitcat

Xe container
Em đọc là hiểu đôi chút phần nào cái ngắc ngứ đang có trong cụ, ờ thì cuộc sống muôn hình muôn vẻ người được cái này người mất cái kia. thôi thì đành tự an ủi với chính mình cụ nhỉ ;)

=)) Cụ sao cứ thích gạch em mí Hu thế. Thú thật em cũng thấy cái ảnh đấy thân quen.
Em ham vui tò mò như mèo, ví như em tò mò a Porsche 911 xoá cái gì ở bên BRL chả hạn :P

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Nhiều khi nhìn vậy mà không phải vậy, kiến thức kém mà lại cố gắng lái dư luận sao lái đc (rút ra từ chính bản thân), những cụ lái siêu là trong đầu có sạn cả, phải nể 10 phần
Em thì chả dám bén mảng vào cái chỗ đấy, đau đầu lắm ;))
Nếu nhinh mà kiểm tra lại, thì có khi phát hiện ra khối lão ở đấy chuyên đưa tin fake hoặc dịch láo dịch bừa để cãi chày cối cũng nên. Em đoán bừa thế, vì thấy vài cao nhân vào ra chỗ ấy ra ngoài còm kiểu ấy.

Ba Ngơ

Xích lô
;))

Hình như cụ Tiên Tửu Phú Lộc có rượu có chức năng ấy ạ?

Em hỏi rượu 138 là cái gì ạ?

Kuu vẫn chưa up ảnh nhỉ ;))
Rượu 138 - Số 138 là tên của chiến dịch ngăn, phá cây thuốc phiện của đồng bào thiểu số. Có tên rượu 138 vì mọi người lấy rượu ngâm cả thân lẫn hoa, quả cây thuốc phiện. Cái này có tác dụng duy nhất là dễ uống, uống đỡ đau đầu, tối uống lê tê phê nhưng sáng sau thức dậy đi làm vẫn tỉnh táo " Đúc rút của người tự ngâm và uống rượu 138 mấy năm ròng " ;) Còn ngoài ra chả công dụng gì huyền bí ;)

Kitcat

Xe container
Nhiều khi nhìn vậy mà không phải vậy, kiến thức kém mà lại cố gắng lái dư luận sao lái đc (rút ra từ chính bản thân), những cụ lái siêu là trong đầu có sạn cả, phải nể 10 phần
Mình có được ăn lương để lái đâu, mình thua là phải rồi. Thú thật em lại chả nể, 1 số thành phần có chút hơi coi thường khó dấu cơ ;)

Huế và Em

Xe điện
Trong NN rất nhiều nick lạ em không quen, cơ mà nhìn văn phong nhiều người rất quen =)) ví dụ có mợ số nào đó giành cái từ Trẻ Trâu mà chỉ Huế và Em được gọi em như thế thôi, em chạ ưng đâu :P
Thật ra quan điểm của em là chém trên này cho vui, và gặp nhau mới là thật, nhờ cafe em cũng quen được kha khá nhiều cụ mà em cần quen, mục tiêu của em cũng gần hoàn thành :)
Từ luật sư, bác sĩ, doanh nhân, sản xuất...
=)) =)) =))
Ơ... Thế dạo này không đọc thơ NB nữa hay răng mừ tâm tư bung ra hết thế Linh ơi:D

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Mình có được ăn lương để lái đâu, mình thua là phải rồi. Thú thật em lại chả nể, 1 số thành phần có chút hơi coi thường khó dấu cơ ;)
Cái này em không đồng tình nhé :) Lương hay không lương thì nó k phải là vấn đề ợ.
Đội ăn lương mà trình kém vẫn lòi đuôi thôi. Rất nhiều cụ còm chưa chắc phải vì ăn lương, mà vì lý tưởng :))
Khi nó là lý tưởng thì nó lại khác =))
Xoay lại vấn đề chính em đang nói, đó là kiến thức, dù bên nào mà kiến thức cao siêu, uyên thâm, là mình phải kính nể.
Giống như Nguyễn Cao Kỳ cũng phải thừa nhận: Mình thua vì sao =))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Ơ... Thế dạo này không đọc thơ NB nữa hay răng mừ tâm tư bung ra hết thế Linh ơi:D
Em đang có 1 dự án quyết định :) cũng gần hòm hòm rồi, bao h bộ máy hoạt động suôn sẻ, em sẽ giành thời gian đọc thơ nhiều hơn Huế nhá :D

Kitcat

Xe container
Rượu 138 - Số 138 là tên của chiến dịch ngăn, phá cây thuốc phiện của đồng bào thiểu số. Có tên rượu 138 vì mọi người lấy rượu ngâm cả thân lẫn hoa, quả cây thuốc phiện. Cái này có tác dụng duy nhất là dễ uống, uống đỡ đau đầu, tối uống lê tê phê nhưng sáng sau thức dậy đi làm vẫn tỉnh táo " Đúc rút của người tự ngâm và uống rượu 138 mấy năm ròng " ;) Còn ngoài ra chả công dụng gì huyền bí ;)
Ui cụ cái gì cũng biết ^^
Lão anh em cũng mới ngâm 1 vò 138 :(
E có số làm osin, ví như thời sốt món sâu chít thì cũng dãi thẻ chẻ sâu chít hầu người uống rượu mà cuối cùng em còn chả hiểu uống xong nó có tác dụng thần kỳ gì không. Đúng kiểu cái gì cũng không biết tới đầu đũa như cụ :((
Cụ cho em hỏi cái gọi là mật ong thuốc phiện có thật không ạ? Papa em thì bảo quảng cáo điêu đấy, lấy đâu ra thuốc phiện trồng nhiều thành vùng mà làm mật ong.

Kitcat

Xe container
Cái này em không đồng tình nhé :) Lương hay không lương thì nó k phải là vấn đề ợ.
Đội ăn lương mà trình kém vẫn lòi đuôi thôi. Rất nhiều cụ còm chưa chắc phải vì ăn lương, mà vì lý tưởng :))
Khi nó là lý tưởng thì nó lại khác =))
Xoay lại vấn đề chính em đang nói, đó là kiến thức, dù bên nào mà kiến thức cao siêu, uyên thâm, là mình phải kính nể.
Giống như Nguyễn Cao Kỳ cũng phải thừa nhận: Mình thua vì sao =))
Kiến thức thỳ mình kính nể rồi, nhưng dùng thủ thuật chày cối để cố bảo mặt trời mọc đằng Tây lại khác ;)
Khi ấy không phải thắng thua mà là chán chả muốn dây với cãi cùn, hoặc không có thời gian mà ngồi chỉ ra họ bịa đặt từ đâu, đơn giản mềnh hem đc trả lương nên hem là tỷ phú thời gian.

Huế và Em

Xe điện

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Kiến thức thỳ mình kính nể rồi, nhưng dùng thủ thuật chày cối để cố bảo mặt trời mọc đằng Tây lại khác ;)
:D à, cái đó thì theo góc nhìn ná :)) đến khoa học còn sai và đúng lẫn lộn cơ mà Mèo :) em rất nể nhiều cụ ngoài quán, các cụ ấy có thể nhớ rất rất nhiều nhiều kiến thức lịch sử, khoa học, cuộc sống .... và rất nhiều cụ thuộc phe khác :P
Cái lão Oăn cũng là 1 kho sử sống, nhưng lão ấy lại có góc nhìn hơi khác em :D One-77 nhở :D

Huế và Em

Xe điện
Em đang có 1 dự án quyết định :) cũng gần hòm hòm rồi, bao h bộ máy hoạt động suôn sẻ, em sẽ giành thời gian đọc thơ nhiều hơn Huế nhá :D
Cố lên! Nghe dự án là mình ngưỡng mộ phát đã. Tẻ gì tính sau:D

Kuu

Xe lăn
Ăn nhậu cái gì Cụ cũng biết, cứ như ma xó:))

Kitcat

Xe container
:D à, cái đó thì theo góc nhìn ná :)) đến khoa học còn sai và đúng lẫn lộn cơ mà Mèo :) em rất nể nhiều cụ ngoài quán, các cụ ấy có thể nhớ rất rất nhiều nhiều kiến thức lịch sử, khoa học, cuộc sống .... và rất nhiều cụ thuộc phe khác :P
Cái lão Oăn cũng là 1 kho sử sống, nhưng lão ấy lại có góc nhìn hơi khác em :D One-77 nhở :D
One nhớ thỳ nể rồi, hihi em đã khoanh vùng bọn bịa số liệu, dịch láo, chày cối dùng đủ phương tiện để "lái" vào 1 chỗ rồi mà.
Ví dụ hôm qua có cái ông search google rồi chày cối về cái kính lúp hả hạn =)), giọng còm người đấy bình thường nghe rất khiếp, nhưng thực tế sai.

Whoknow

Xe lăn

Cụ lại lái giống mấy người mà Mèo và Nhinh đang nói rồi, lại còn gắp lửa bỏ tay em nữa chứ ;))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Trạng thái
Thớt đang đóng