Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Kitcat

Xe container

One-77

Xe cút kít
Dạ. Chả thế mà ngay từ lần đầu One vào tovo em đã tay bắt mặt mừng với one. Sau này lại còn mời one vào lại cơ đấy ;)

dạ thớt tiếng Anh của mợ ạ.
Từ ngày Meo mời em vào, em lại đâm nghiện rượu Meo ạ :))=))

Menhim1601

Xe container
Thôi tha cho chã đi mợ :)) . Công nhận chã khéo, 1 còm đánh trúng 2 con chim. Chứng tỏ nơi đây rằng có nhiều nàng inbox mà chã không thèm trả lời, chả riêng gì Mèo (nhờ xoá còm) hay ai đó.
Chã lấy rượu thay lời cảm ơn em và Nhím đã "giúp" tẩy trắng với ai đó bên hiệu bánh nhỉ?
Miu à, e còn ghét vì lý do khác nữa cơ ;))

Kitcat

Xe container
May là có thật, ít nhất cũng có người thông cảm, cám ơn bằng cái này
Và giờ hóng xem người còn lại ghét gì nữa ;))
Em thông cảm, nhưng từ đó em tự ghi nhớ không bao giờ inbox chã nữa. Có việc cần em inbox chã khác, mà nếu không được thì em cho qua luôn. :P

Em thông cảm, nhưng từ đó em tự ghi nhớ không bao giờ inbox chã nữa. Có việc cần em inbox chã khác, mà nếu không được thì em cho qua luôn. :P
Ờ tuy lúc đấy cũng hơi khó chịu nhờ, nhưng dần khi quen lại nghĩ công nhận Chã này miệng tuy dâm nhưng nội tâm trong sáng. Không lợi dụng inbox à ơi kiểu như một số ofers khác cậu nhỉ

Kitcat

Xe container
Ờ tuy lúc đấy cũng hơi khó chịu nhờ, nhưng dần khi quen lại nghĩ công nhận Chã này miệng tuy dâm nhưng nội tâm trong sáng. Không lợi dụng inbox à ơi kiểu như một số ofers khác cậu nhỉ
Oh không ạ :). Thà là em cho là quên reply, hoặc em cho là hơi khó thở với nội dung nên khéo léo lờ đi chả reply chớ em không nghĩ không reply là nội tâm trong sáng đâu :))

Oh không ạ :). Thà là em cho là quên reply, hoặc em cho là hơi khó thở với nội dung nên khéo léo lờ đi chả reply chớ em không nghĩ không reply là nội tâm trong sáng đâu :))
Ờ thì nghĩ là lý do gì đi nữa thì cuối cùng vẫn về một mối mà cậu ;)

Trạng thái
Thớt đang đóng