Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Roses

Xe điện
Tại Chã bận tương tư mà :)

Công nhận, chuyện nó qua rồi mà cậu Huế vẫn cứ nhắc bơm đểu tớ với cậu nhỉ ;)

Cậu dạo này có vẻ mải trả lời các bạn giai bên tò vò với nhà tranh chả có thời gian ngó vào đây nhỉ ;))

Tớ nói có sách mách có chứng và công khai nhá nhá ;)

Em vào chào cả nhà! Nay nức nở nhiều thơ hài hay ghê :))
Sư sành các điệu nhảy nhỉ, sư mà đi off chắc lại vang danh cõi OF về nhảy dẻo?

@ chã: hmm cái vụ ngọt hơn, phải có clip mới tin ;))

@ Hương: ảnh chã post làm em nhớ tới câu Kngan mô tả trai cõi OF

p.s cho em hỏi có ai biết truyền kỳ Kngan thế nào ko ạ? Sao nàng ta ghét trai cõi OF và bị trai cõi OF ghét thế?
Vụ ngọt à, muốn ngọt hơn thì hôm nào mình hẹn hò đi xem có ngọt không ;)

Còn bạn Ngẫn á, bạn ý hay mà. Tớ nể nhất về kiến thức của bạn ý, nó bao trùm và rất rộng. Khi một thành viên mở thớt hỏi về bếp ăn lẩu loại nào tốt có ưu khuyết điểm gì, thì bạn ý sẽ vào sẽ tư vấn ăn ở nhà hàng lẩu A, nhà hàng B ăn ngon lắm. Cái này bạn ý có suy nghĩ vượt tầm mọi người, vì hỏi bếp lẩu mục đích cuối cùng cũng là để ăn lẩu, vậy tại sao không tư vấn lẩu đâu ăn ngon :P
Ngoài ra bạn ý có trí nhớ tốt khủng khiếp, bao năm trời với cả trăm thớt mà bạn ý vẫn có thể kể chi tiết bạn trai OF gọi ra nhậu và cuối cùng bạn ý phải trả tiền và cái thằng bạn trai OF được gọi là bạn Truyền Kỳ đấy mãi là báu vật được Ngẫn cất kỹ cho riêng mình :))

Kuu

Xe lăn
Em về nhưng em không đóng cửa, em thức.
Nhiều chuyện buồn quá:(!

Không ai chọc em cả,
Chợt rất buồn và chạnh lòng nhớ lại khoảnh khắc nghe tin người yêu đi lấy chồng Cụ ạ. Cái mùa này...:(.
Người yêu đi lấy chồng phải mừng chứ sao lại buồn hả cụ. Người yêu của em bây giờ nó thành gấu nhà em nó chửi riết rồi em cũng sợ. Em ước gì ngày đó em không cưới nó, để nó là người yêu có lẽ giờ chắc nhiều kỉ niệm đẹp hơn :-*:-*:-*

Kuu

Xe lăn
Người yêu đi lấy chồng phải mừng chứ sao lại buồn hả cụ. Người yêu của em bây giờ nó thành gấu nhà em nó chửi riết rồi em cũng sợ. Em ước gì ngày đó em không cưới nó, để nó là người yêu có lẽ giờ chắc nhiều kỉ niệm đẹp hơn :-*:-*:-*
Chuyện cũ của em Cụ ạ. Bạn ấy rất bình thường, có hoàn cảnh kém may mắn là khác nhưng lại là người em yêu thương nhất (yêu nhau gần 1 năm). Nói thật lòng là khi biết tin bạn ấy đi lấy chồng em rất sốc, vui sao được. Bình thường chém gió thì như thánh nhưng chuyện thật của chính mình thì lại chẳng biết diễn tả thế nào, chỉ biết là rất buồn:(.

Sohas

Xe điện
Đúng tiêu chuẩn giai thế hê bây giờ còn gì, to cái gì mà to :( người đúng dáng bụng nở ngực thon người đẹp dáng chuẩn ;))
Quá khứ hiện về rất là kinh
Ngày đó sư đây vốn nặng tình
Hương đã có chồng nhưng bịn rịn
Hồn sư thơ thẩn bỗng rung rinh

Giả vờ ngu dại cứ lặng thình
Nào đâu biết trước hoạ rập rình
Hương lỡ nát rồi nên bám dính
Bỏ của thoát người - sư thông minh ... :))
Không ngờ lão lại quá nhát gan
Mới chút đong đưa đã từ nan
Mâm đầy cỗ mặn toàn xôi thịt
Chưa ăn lão đã vội tan hàng.:^o

One-77

Xe cút kít
Chào NN. Chúc cả nhà tuần mới vui vẻ, nhiều năng lượng.
Chào cụ Sohas, chào kuu.

Kitcat

Xe container
Chuyện cũ của em Cụ ạ. Bạn ấy rất bình thường, có hoàn cảnh kém may mắn là khác nhưng lại là người em yêu thương nhất (yêu nhau gần 1 năm). Nói thật lòng là khi biết tin bạn ấy đi lấy chồng em rất sốc, vui sao được. Bình thường chém gió thì như thánh nhưng chuyện thật của chính mình thì lại chẳng biết diễn tả thế nào, chỉ biết là rất buồn:(.
B ý đi lấy chồng lâu chưa kuu? Kuu đọc bài thơ Linh Trà đạo thơ chưa ạ? Thôi mong cho ng ta hạnh phúc, và m hạnh phúc

Phuco2007

Xe lăn
Chào NN, chào ngày mới! Chúc NN mọi người luôn dồi dào sức khoẻ, chúc cả tuần làm việc hiệu quả@};-

Porsche 911

Xe container
Sáng đầu tuần, em vào Nhà chúc cả nhà một ngày vui nhé :)

Dạ.
Oh b này hồi xưa đâu tới nỗi ý, hồi xưa em có biết ở 1 diễn đàn khác, cũng có gặp nhau ngoài đời vài lần, kiểu hẹn ăn trưa tám chuyện, mà e cảm thấy k thích nên từ sau đó ko bao giờ gặp nữa. B này luôn muốn mình đc lợi, kiểu như hẹn gặp thì hẹn chỗ hắn đi bộ ra còn ng khác p đi cả chục km....
Nhưng em cũng tò mò ko biết nhóm ông nào chuối tới mức ăn nhậu nửa chừng xong mời nàng ra trả tiền :))

Câu chuyện không ai kiểm chứng, theo diễn biến thì kiểu " Khi yêu nhau yêu cả đường đi, ghét nhau ghét cả tông chi họ hàng ".
Chuyện yêu đương, hay bạn bè thân đi ăn chẳng may xảy ra chuyện quên tiền cũng không có gì ghê gớm. Nhưng bạn ý rên rỉ nhiều quá nên thành truyền kỳ thôi :))

Porsche 911

Xe container

nguyennu

Xe điện
Chúc cả nhà một tuần luôn vui vẻ @};-
Sáng nay trời đẹp quá ạ! Vừa tới cơ quan em đã nhận được quà :x cám ơn Bobs :-* vui quá em chẳng biết nói gì

One-77

Xe cút kít
Em chào bác, em lúc khoẻ, lúc khoẻ vừa vừa bác ạ :)
Chắc không đủ sức đua với AM One-77 :)
Ồi. Em học đòi ấy mà cụ. Mà cụ thì lâu đời, em thì Limited nên là gì mà so với cụ được :)

Trạng thái
Thớt đang đóng