Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Kuu

Xe lăn
Sắc mà k mê thì thành sư thật à? :))
Đùa thôi, thơ là đam mê chả liên quan gì tửu sắc và bằng chứng là sư uống dở, tán gái tồi :))
:)):)):)):)):))!
Tại Kuu thấy giới Văn - Nghệ sĩ có cuộc sống khá lãng mạn, hay đối tửu, đối thơ. Chắc có tí men tâm hồn sẽ thăng hoa hơn, lời thơ sẽ ngọt ngào dạt dào hơn, tán gái cũng dẻo hơn - Kuu nghĩ thế:D.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
:)):)):)):)):))!
Tại Kuu thấy giới Văn - Nghệ sĩ có cuộc sống khá lãng mạn, hay đối tửu, đối thơ. Chắc có tí men tâm hồn sẽ thăng hoa hơn, lời thơ sẽ ngọt ngào dạt dào hơn, tán gái cũng dẻo hơn - Kuu nghĩ thế:D.
Sư k liên quan đến giới Kuu nói. Ngược lại hoàn toàn :))

Kuu

Xe lăn
Sư chỉ liên quan đến các em ở Cao đài, Hoà hảo... thôi kuu :))
Hồi còn Yahoo, Kuu cũng quen với 1 em theo đạo Cao đài đấy. Cả 2 cũng thích nhau, chatting, trao đổi ảnh, địa chỉ các kiểu nhưng vì xa quá nên chỉ dừng lại ở tình bạn. Sau có dịp vào đó ct cũng đắn đo định vào thăm bé theo địa chỉ (hồi đó bé kia ko có ĐT) nhưng lại thôi:D.
Lần đầu tiên lão nói chính xác :))

One-77

Xe cút kít
Hồi còn Yahoo, Kuu cũng quen với 1 em theo đạo Cao đài đấy. Cả 2 cũng thích nhau, chatting, trao đổi ảnh, địa chỉ các kiểu nhưng vì xa quá nên chỉ dừng lại ở tình bạn. Sau có dịp vào đó ct cũng đắn đo định vào thăm bé theo địa chỉ (hồi đó bé kia ko có ĐT) nhưng lại thôi:D.
Lão thichduthu2011 tưởng bở quá. Liên quan em định nói là lão ấy đi cùng đạo với mấy em ý thôi :))=))

Huế và Em

Xe điện
Em chào nhà nức nở ngày mới. Bi chừ em mới rảnh nhâm nhi cho có tí sắc tố da, em mời cụ mợ >:D<. 20k không tính hoa hồng nhé =))

Em vào xem các cụ mợ OFer nhẩy. Em tưởng bi giờ nhẩy là như này chớ nhỉ ;)) nhẩy như kia em là chịu rồi :D
Chúc cả nhà ngày cuối tuần đầy sức khỏe!

À em thích cô tóc đen cuần dài nhảy ở giữa ở đoạn giữa nhứt ;))
Các mợ ý cũng như cậu, vào đây chơi vui, bước qua cái ảo để ra ngoài gặp mọi người. Khi ọp mấy anh em hứng lên thì nhảy tí cho thay đổi không khí đâu như mấy bạn chuyên nghiệp trên nhảy để kiếm tiền mà nhảy như thế.

Hay quá ạ, các mợ nhảy bốc lửa quá, còn đối tác thì...;)
Bác khen thế này mấy mợ ý buồn, điệu nhảy trên nó êm ái thì bác khen bốc lửa :))

Bác thích bốc lửa thì mời bác xem clip dưới cũng cây nhà lá vườn của các cụ, mợ OF. " cụ quần túi hộp là thành viên quản trị OF HP chỗ bác đấy "

One-77

Xe cút kít
Em vào xem các cụ mợ OFer nhẩy. Em tưởng bi giờ nhẩy là như này chớ nhỉ ;)) nhẩy như kia em là chịu rồi :D
Chúc cả nhà ngày cuối tuần đầy sức khỏe!

À em thích cô tóc đen cuần dài nhảy ở giữa ở đoạn giữa nhứt ;))
Cô ấy giống Nu hả?:x;)

nguyennu

Xe điện
Các mợ ý cũng như cậu, vào đây chơi vui, bước qua cái ảo để ra ngoài gặp mọi người. Khi ọp mấy anh em hứng lên thì nhảy tí cho thay đổi không khí đâu như mấy bạn chuyên nghiệp trên nhảy để kiếm tiền mà nhảy như thế.

Bác khen thế này mấy mợ ý buồn, điệu nhảy trên nó êm ái thì bác khen bốc lửa :))

Bác thích bốc lửa thì mời bác xem clip dưới cũng cây nhà lá vườn của các cụ, mợ OF. " cụ quần túi hộp là thành viên quản trị OF HP chỗ bác đấy "

Ý em là em ko biết nhảy kiểu đó ;)) em chỉ biết dảy dư ở video cờ díp dưới thoy :P

Cô ấy giống Nu hả?:x;)
;)) em ưng thôi, còn đâu thì phải luyện nhiều :D

Trạng thái
Thớt đang đóng