Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng ❤™

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Mắt em sắp biểu tình òi, nhưng em viết nốt ý chị hỏi. Em xin phép gọi là chị, vì chị cũng lớn tuổi hơn em ạ. Chị nhún nhường vậy em thấy ngại!

Cá nhân em thì nghĩ rằng, chị đã có một thương hiệu "Mợ Toét" rồi thì việc đặt tiêu đề không cần phải tạo "sóng" để các cụ/mợ vào coi. Hay đây là một kiểu seeding của chị để thu hút khách hàng? Em ko rõ nên mới viết chị "tham khảo ý của bác Ngơ".
Em mua hàng của ai (em nghĩ đa số các thành viên trên diễn đàn cũng vậy thôi), là từ uy tín của người đó. Uy tín trên này không cầm, nắm được. Nhưng thể hiện ở những chữ người đó viết ra, ứng xử khi có phát sinh mua/sau mua hàng đó chị.

Ý cuối, dù đã từng bị nhân viên lừa, nhưng treo mãi chữ ký, mỉa mai khi có cơ hội không phải là cách xử lý hay. Ngược lại, dễ cho người khác thấy mình rất trẻ con. Xử lý rồi thì tập trung vào chất lượng sản phẩm/dịch vụ sau bán hàng để gây dựng lại uy tín ạ.

Ý của em, chị đọc xem chơi thôi. Đừng nghĩ ngợi nhiều nhé!
Mong chị luôn đắt hàng ạ, @};-!
Cảm ơn e đã góp ý chân thành. Chị sẽ suy nghĩ thêm về vc tiếp hay dừng nhờ mọi ng treo. Thực ra mọi ng treo vì quý mến muốn hỗ trợ chị thôi, chứ k phải vì dc giảm giá hay gì cả. Nhưng đúng là nếu nhìn thấy nhiều quá cũng nhàm. Và những nick treo giúp nếu còm hay có hành động gì k ổn cũng phản tác dụng. Nên hiện nay k nhờ thêm nữa.
Còn việc treo chữ ký thì vì đến giờ nó vẫn chưa dừng, vấn tiếp tục đi mạo danh chị, nay cũng 2 khách báo nó vẫn nhận là bên chị, nếu chị bỏ chữ ký cảnh báo sẽ có nhiều người k biết nên nó vẫn tiếp tục lừa họ. Nếu nó tự làm và k cướp danh sách khách và mạo danh chị thì chị cũng chả ý kiến gì e ạ. Vì chị k biết xử lý nó bằng cach nào nên vẫn phải treo cảnh báo khách.
p/s: e xin lỗi nếu post này làm phiền cụ mợ, nhưng thực sự là Otofun k cho e cảnh báo nó nên chi có chữ ký của e thì mọi ng mới đọc dc thôi.

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Cảm ơn e đã góp ý chân thành. Chị sẽ suy nghĩ thêm về vc tiếp hay dừng nhờ mọi ng treo. Thực ra mọi ng treo vì quý mến muốn hỗ trợ chị thôi, chứ k phải vì dc giảm giá hay gì cả. Nhưng đúng là nếu nhìn thấy nhiều quá cũng nhàm. Và những nick treo giúp nếu còm hay có hành động gì k ổn cũng phản tác dụng. Nên hiện nay k nhờ thêm nữa.
Còn việc treo chữ ký thì vì đến giờ nó vẫn chưa dừng, vấn tiếp tục đi mạo danh chị, nay cũng 2 khách báo nó vẫn nhận là bên chị, nếu chị bỏ chữ ký cảnh báo sẽ có nhiều người k biết nên nó vẫn tiếp tục lừa họ. Nếu nó tự làm và k cướp danh sách khách và mạo danh chị thì chị cũng chả ý kiến gì e ạ. Vì chị k biết xử lý nó bằng cach nào nên vẫn phải treo cảnh báo khách.
p/s: e xin lỗi nếu post này làm phiền cụ mợ, nhưng thực sự là Otofun k cho e cảnh báo nó nên chi có chữ ký của e thì mọi ng mới đọc dc thôi.
Em hiểu. Em biết chị đang phơi hết lòng dạ ra để đối thủ của chị thấy chị đang xử lý như thế nào đó, hic.

Việc này, các anh/chị ở đây đã góp ý và đề xuất cho chị phương án và cách xử lý rồi. Mình dừng nhé chị. Diễn đàn có một điều thú vị, là không log in cũng có thể đọc được ai đang nói gì...
Sấm chớp thì thường không mưa to. Chị nên chat riêng với anh Hưng, anh Tiến Tùng để nhận được hướng xử lý thoả đáng nhé.

Em xin phép dừng lời ạ!
Luôn bên chị, luôn mong chị đắt hàng, @};-@};-!

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net
Cái này thì Toét cũng nên tham khảo. Vụ nhân viên cũ nếu để ý thì thấy hầu như đi thớt nào cũng nhắc, và có rất nhiều thành viên đang có thiện cảm với Toét quay ra mất thiện cảm, nói dài nói dai thành nói dại. Thực ra cũng thông cảm với Toét, quá ức nên dẫn đến thế, nhưng có lẽ chỉ cần đến thế là đủ vì gần như thành viên họ đều hiểu câu chuyện, hiểu sự việc rồi!
Cảm ơn cụ, thực sự e k biết phải làm gì để nó dừng k tiếp tục chăm sóc và mạo danh e nữa, e nhắn tin tới tất cả khách nhưng có vẻ nhiều ng k đọc tin, e cũng cho cả 1 bạn chăm sóc nhưng nhiều qua chưa hết, e đang định thuê bên telesales thì họ báo tầm 40tr cho list của e. Ra pháp luật rất phức tạp và phải có bằng chứng, xã hội đen thì e k làm được để rằn mặt. Thật sự e chỉ muốn nó biét nghĩ và sống có lương tâm một chút, dừng việc mạo danh và cướp khách của e thôi. Nhưng nó k làm, mọi ng góp ý thì nó vâng vâng dạ dạ ra vẻ biết lỗi, nhưng sau đó nó vẫn tiếp tục gọi. Còn nó dừng lại thì e xoá chữ ký luôn và ngay. Nếu cụ có cách nào thì cụ inbox tư vấn e với ạ. E rất rất cảm ơn cụ. E cũng muốn dừng việc này ạ.

p/s: xin lỗi các cụ mợ việc riêng của e có thể làm phiền cụ mợ. Nhưng cụ mợ nào có cách có thể hiến kế e được k ah?

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net
Em hiểu. Em biết chị đang phơi hết lòng dạ ra để đối thủ của chị thấy chị đang xử lý như thế nào đó, hic.

Việc này, các anh/chị ở đây đã góp ý và đề xuất cho chị phương án và cách xử lý rồi. Mình dừng nhé chị. Diễn đàn có một điều thú vị, là không log in cũng có thể đọc được ai đang nói gì...
Sấm chớp thì thường không mưa to. Chị nên chat riêng với anh Hưng, anh Tiến Tùng để nhận được hướng xử lý thoả đáng nhé.

Em xin phép dừng lời ạ!
Luôn bên chị, luôn mong chị đắt hàng, @};-@};-!
Cảm ơn e. Chúc e ngủ ngon và mơ đẹp nhé ❤ ❤ ❤

Ba Ngơ

Xích lô
Cảm ơn cụ, thực sự e k biết phải làm gì để nó dừng k tiếp tục chăm sóc và mạo danh e nữa, e nhắn tin tới tất cả khách nhưng có vẻ nhiều ng k đọc tin, e cũng cho cả 1 bạn chăm sóc nhưng nhiều qua chưa hết, e đang định thuê bên telesales thì họ báo tầm 40tr cho list của e. Ra pháp luật rất phức tạp và phải có bằng chứng, xã hội đen thì e k làm được để rằn mặt. Thật sự e chỉ muốn nó biét nghĩ và sống có lương tâm một chút, dừng việc mạo danh và cướp khách của e thôi. Nhưng nó k làm, mọi ng góp ý thì nó vâng vâng dạ dạ ra vẻ biết lỗi, nhưng sau đó nó vẫn tiếp tục gọi. Còn nó dừng lại thì e xoá chữ ký luôn và ngay. Nếu cụ có cách nào thì cụ inbox tư vấn e với ạ. E rất rất cảm ơn cụ. E cũng muốn dừng việc này ạ.

p/s: xin lỗi các cụ mợ việc riêng của e có thể làm phiền cụ mợ. Nhưng cụ mợ nào có cách có thể hiến kế e được k ah?
Thực ra những cái Đỏ hay tớ nói cậu đã được nghe rất rất nhiều thành viên nói, khuyên mỗi khi cậu nhắc cái chuyện trên rồi. Nhưng có lẽ vì quá nhiều lý do như cậu đưa ra kia, nên kể cả 100 người được hỏi vấn đề trên, 100 người đều khuyên cậu như thế thì tớ tin cậu cũng không thay đổi được, hỏi cũng chẳng qua lúc cảm thấy bí bách, không lối thoát thì hỏi thôi, chứ mọi lời khuyên cũng vẫn chả thay đổi gì.

Ba Ngơ

Xích lô

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net
Thực ra những cái Đỏ hay tớ nói cậu đã được nghe rất rất nhiều thành viên nói, khuyên mỗi khi cậu nhắc cái chuyện trên rồi. Nhưng có lẽ vì quá nhiều lý do như cậu đưa ra kia, nên kể cả 100 người được hỏi vấn đề trên, 100 người đều khuyên cậu như thế thì tớ tin cậu cũng không thay đổi được, hỏi cũng chẳng qua lúc cảm thấy bí bách, không lối thoát thì hỏi thôi, chứ mọi lời khuyên cũng vẫn chả thay đổi gì.
Thực sự e giải quyết dc nó dừng k mạo danh nữa thì e cũng thôi chứ lải nhải làm gì đâu cụ. Nghĩ nó cũng cay, rõ ràng là mình đúng mà k làm gì đc nó, nó cứ nhởn nhơ ra vẻ đạo đức, cái ảnh avatar nó chụp ở nhà e nó vẫn trơ trẽn trưng lên. Phải chi e có lão chồng hổ báo cáo chồn một tý thì đập cho nó một trận cho biết sợ là gì.

Ba Ngơ

Xích lô
Thực sự e giải quyết dc nó dừng k mạo danh nữa thì e cũng thôi chứ lải nhải làm gì đâu cụ. Nghĩ nó cũng cay, rõ ràng là mình đúng mà k làm gì đc nó, nó cứ nhởn nhơ ra vẻ đạo đức, cái ảnh avatar nó chụp ở nhà e nó vẫn trơ trẽn trưng lên. Phải chi e có lão chồng hổ báo cáo chồn một tý thì đập cho nó một trận cho biết sợ là gì.
Chính vì tớ biết cái dòng đỏ nó ngấm, chôn chặt trong suy nghĩ của cậu rồi. Nên tớ mới bảo khuyên cũng như không, buồn mồm khuyên lấy còm chém gió thôi ;))

trinhhunghb

Xe lăn
Em chúc cả nhà ngày mới nhiều niềm vui

chaytim

Xe điện
Toét ơi, em ý kiến nho nhỏ tý nhé
Toét chả cần cay cú làm gì, lộc bất tận hưởng, mình cứ chuyên tâm làm tốt những gì mình cần làm thôi (bán sản phẩm tốt, giá cả hợp lý, chăm sóc khách hàng trước và sau bán hàng, chạy quảng cáo (nếu cần)... Vì những gì chộp giật mà có cũng ko bền, mình ko lấy lại được của họ thì khắc có người khác làm việc đó,
Em trộm nghĩ thương hiệu máy lọc nước của Mợ toét trên OF này khá ổn định trong trí nhớ của mọi người (những người quan tâm) nên em nghĩ Toét ko cần treo thêm quảng cáo từ các nick khác đâu. Với các cụ mợ chuẩn ofer, thì khi họ muốn mua sp của Toét, họ sẽ có cách để check đó là hàng au hay hàng fake. Còn lại thì cho rơi rụng tý cũng ko sao, vì phục vụ những đối tượng ko chuẩn ofer cũng nhiều "vấn đề" lắm. Cá nhân em thấy ko có hiệu ứng tích cực lắm, nếu là em em sẽ dừng, đấy là cá nhân em nhé.
Cơ bản là em đồng ý với ý kiến của em RedMer, chỉ có điều là Toét cứ chém tung tóe đi, :D, chả phải ngại đâu, miễn là chém một cách văn minh, có văn hóa. Vì thời nay rồi, làm chủ là phải cân được mọi chiến trường, kể cả từ thương trường đến... các nơi khác, :P, bất kể đàn ông hay phụ nữ, đấy cũng là một cách chạy quảng cáo hiệu quả đấy :D

Ôi dồi, sao em nghĩ thì hay mà viết ra cứ lủng củng thế nhỉ, càng già càng dốt đi là thật hay sao,

Chỉnh sửa cuối:

chaytim

Xe điện
Đang bon mồm em chia sẻ thêm một tý, :D

Em đang lò dò bắt đầu những bước đầu tiên làm cái việc mà em muốn làm từ cách đây mấy chục năm rồi. Thành hay bại thì 2 tháng nữa mới có kết quả. Cũng khó khăn và vất vả phết ạ. Các anh chị đi qua cho em xin một tén động viên em nhớ. :D

Ba Ngơ

Xích lô
Đang bon mồm em chia sẻ thêm một tý, :D

Em đang lò dò bắt đầu những bước đầu tiên làm cái việc mà em muốn làm từ cách đây mấy chục năm rồi. Thành hay bại thì 2 tháng nữa mới có kết quả. Cũng khó khăn và vất vả phết ạ. Các anh chị đi qua cho em xin một tén động viên em nhớ. :D
Đọc nhanh tớ cứ tưởng cậu Đang loay hoay làm cái lò sao cho nó ngon lành, cái mà mấy chục năm nay muốn làm mà chưa làm được ;))