Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng ❤™

URAL CCCP

Xe ba gác
Thế nào chở về từ ngày 6-9 đến hôm nay 16-9 mới bỏ từ cốp xe ra, vậy mà hoa quả vẫn tươi nhỉ ;))

Đấy là chuyến 1 từ chủ nhật tuần trước mà.:))
Trung bình tuần phải về lấy 1 lần không nó rụng xuống ao, cá ăn nó phí đi lão ợ.

• Vodka
Reactions: Kuu

chaytim

Xe điện
Tất cả những cái trên đều vô nghĩa nếu như không cảm xúc từ hai phía, khi có cảm xúc thì mọi cái khó khăn trên đều được giải quyết đơn giản ;)
Nói thật là câu trả lời chung chung quá, em vẫn chưa thỏa mãn đâu ạ :D, nhưng dù sao thì hỏi một người đàn ông câu hỏi này ko dễ trả lời cụ tỉ chút nào ;))

Cơ mà tất cả các con đường đều dẫn tới Roma cụ nhỉ, chữ cảm xúc sẽ dẫn dắt mọi chuyện. Em hiểu. Đóng case :D

Ba Ngơ

Xích lô
Nói thật là câu trả lời chung chung quá, em vẫn chưa thỏa mãn đâu ạ :D, nhưng dù sao thì hỏi một người đàn ông câu hỏi này ko dễ trả lời cụ tỉ chút nào ;))

Cơ mà tất cả các con đường đều dẫn tới Roma cụ nhỉ, chữ cảm xúc sẽ dẫn dắt mọi chuyện. Em hiểu. Đóng case :D
Ở khuôn khổ nơi đây thì cũng chỉ có thể trả lời chung chung như trên, muốn cụ thể thì phải có thực tế. Chẳng hạn với tớ, với sự trải đời, tiếp xúc đủ từ nội đến ngoại, tớ có thể khẳng định tớ có đủ kỹ năng cũng như sự cảm nhận, hay nhạy cảm về vấn đề tâm sinh lý để biết bạn tình mình cần gì, phải làm gì.
Thế nhưng đấy là lúc có tình cảm với nhau, có cảm xúc với nhau. Còn khi mọi thứ đã hết với nhau, thì mọi kỹ năng, cảm nhận đều vô nghĩa.

Quay lại vấn đề bạn ngoài kia, thực ra tớ cũng định còm, nhưng còm lại làm bạn ý buồn. Khi người đàn ông vẫn còn tình yêu thương, vẫn còn cảm xúc thì thường họ tìm mọi cách đáp ứng để bù vào cái khả năng bất lực của họ, lúc đấy sự thỏa mãn của người đàn ông chính là tạo được sự khoái cảm, thỏa mãn của người mình thương yêu. Chồng bạn kia chưa chắc đã YSL mà do cái cảm xúc yêu thương, gần gũi không còn, giờ nó chỉ là một mối quan hệ bắt buộc bằng mặt không bằng lòng, dẫn đến né tránh thậm chí đụng chạm da thịt nhau.

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Ở khuôn khổ nơi đây thì cũng chỉ có thể trả lời chung chung như trên, muốn cụ thể thì phải có thực tế. Chẳng hạn với tớ, với sự trải đời, tiếp xúc đủ từ nội đến ngoại, tớ có thể khẳng định tớ có đủ kỹ năng cũng như sự cảm nhận, hay nhạy cảm về vấn đề tâm sinh lý để biết bạn tình mình cần gì, phải làm gì.
Thế nhưng đấy là lúc có tình cảm với nhau, có cảm xúc với nhau. Còn khi mọi thứ đã hết với nhau, thì mọi kỹ năng, cảm nhận đều vô nghĩa.

Quay lại vấn đề bạn ngoài kia, thực ra tớ cũng định còm, nhưng còm lại làm bạn ý buồn. Khi người đàn ông vẫn còn tình yêu thương, vẫn còn cảm xúc thì thường họ tìm mọi cách đáp ứng để bù vào cái khả năng bất lực của họ, lúc đấy sự thỏa mãn của người đàn ông chính là tạo được sự khoái cảm, thỏa mãn của người mình thương yêu. Chồng bạn kia chưa chắc đã YSL mà do cái cảm xúc yêu thương, gần gũi không còn, giờ nó chỉ là một mối quan hệ bắt buộc bằng mặt không bằng lòng, dẫn đến né tránh thậm chí đụng chạm da thịt nhau.
Chã có kinh nghiệm ghê,:))

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Người quote còm của mợ là mợ xịn và rất xuynh, từ sau mợ gọi mợ và chị em tâm sự nhiều hơn :)
Em hiểu lý do trưa nào có người cũng úp đồ ăn ngon rồi ;))
Dạ, em cũng xuynh mờ, nên người xuynh đi với nhao là lẽ thường tình mờ nhể mợ Whoknow?:P

Ba Ngơ

Xích lô
Chã có kinh nghiệm ghê,:))
Thực ra cũng không nhiều kinh nghiệm lắm, đủ để tạm ứng dụng vào thực tế nếu như va vào thôi ;)
Còn góc độ lý thuyết thì cũng có chút kinh nghiệm, thế nên tớ mới mở một thớt cực nhạy cảm, có thể nói lần đầu tiên trên diễn đàn OF có một thớt, nghiêm túc về vấn đề sex. Mọi người có thể chia sẻ tất cả mọi thứ, miễn không quá thô tục ;)

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Thực ra cũng không nhiều kinh nghiệm lắm, đủ để tạm ứng dụng vào thực tế nếu như va vào thôi ;)
Còn góc độ lý thuyết thì cũng có chút kinh nghiệm, thế nên tớ mới mở một thớt cực nhạy cảm, có thể nói lần đầu tiên trên diễn đàn OF có một thớt, nghiêm túc về vấn đề sex. Mọi người có thể chia sẻ tất cả mọi thứ, miễn không quá thô tục ;)
Dạ, em có thấy topic đó. Chủ đề này vốn nhạy cảm nên em nghĩ ko mấy man dám nói thật. Trong cuộc sống, việc make love có cảm xúc, em nghĩ phải từ nhiếu yếu tố: Sự tôn trọng, yêu, cởi mở trong vấn đề nhạy cảm đó.
Với PN, với người này là đặc quyền, nhưng với người khác lại là nghĩa vụ. Nên cũng tuỳ hoàn cảnh. Nhưng em nghĩ, trên hết, đó là sự lắng nghe. Lắng nghe cảm xúc của đối phương để có thể trọn vẹn.
Em thì ko có kinh nghiệm, hơn nữa, ngay từ bé, đã đc thấm nhuần tư tưởng cũ, nên có những việc phải tự học hỏi. Và thật sự, em thích người tinh tế và hiểu chuyện,:P

BadBoy79

Xe lăn
Cảm ơn mợ đã nói thật ;))
Và thật sự, em thích người tinh tế và hiểu chuyện,:P