Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng ❤™

Ba Ngơ

Xích lô
Mai mồng 1 nên chưa bảnh mắt gấu đã dựng em dậy. Bắt về Kê làm lạc đà thồ hoa quả ra để mai thắp hương.:((
Thế nào chở về từ ngày 6-9 đến hôm nay 16-9 mới bỏ từ cốp xe ra, vậy mà hoa quả vẫn tươi nhỉ ;))

Ba Ngơ

Xích lô

114hangbong

Xe cút kít
Thật á chị,

Cứ chém chay thế thôi á

Mà trong bao lâu nhỉ, em nói về lâu dài í, chứ 1 vài tháng thì ko tính,

Đàn ông họ chẳng thừa thời gian cho 1 mqh chay thế đâu, là em nghĩ thế, hoặc là ko có tình cảm, cx nam nữ, thì có thể, nhưng mà hiếm hiếm lắm nhỉ,
Là em nghĩ thế, chị trước cũng nghĩ thế tốn thời gian chả giải quyết gì phải không?
Nhưng cũng có người rảnh rỗi thừa thời gian, thường th này ảo 90%. Còn nếu mà là thật thì cũng là do cuộc sống nên có tình cảm mà chưa có dịp gặp mặt trực tiếp.

chaytim

Xe điện
Là em nghĩ thế, chị trước cũng nghĩ thế tốn thời gian chả giải quyết gì phải không?
Nhưng cũng có người rảnh rỗi thừa thời gian, thường th này ảo 90%. Còn nếu mà là thật thì cũng là do cuộc sống nên có tình cảm mà chưa có dịp gặp mặt trực tiếp.
Muốn gặp trực tiếp thì có ở đâu trên trái đất này cũng tìm ra chị ơi, trừ trốn lên trời, hihi,

Nên em vẫn cho là no never, mà đã ảo thì tốt nhất là ko nên phí thời gian vì có khi cảm xúc mình trong đó lại là thật, hihi

Ba Ngơ

Xích lô
Cả 2 chứ còn dì nữa cụ dưới,

Mà ai lại viết rõ ràng ràng thế kia, đọc tụt cả cảm xúc,

Mà chiên da td bên dưới và chị bên trên cho em hỏi, chứ có cái chiện tâm tư tâm sự chia sẻ chia bôi qua mạng mà ko gặp gỡ, ko có xiếc, có thế được ko, ;)), em thì em nghĩ là no never, :D, nhưng em ko dám chém ở đấy, bê về đây cho đỡ ngượng hehe
Như cậu dưới nói là chuẩn này, thời gian ngắn dăm ba tháng hay một năm thì có. Nhưng để kéo dài thì sẽ không, thực ra sex cũng là sợi dây vô hình nối họ với nhau và tạo ra nhiều cảm xúc bền lâu với nhau, việc đấy nhìn nhận khía cạnh nghiêm túc thì người bình thường cũng nhận ra, hiểu. Chỉ trừ có chút vấn đề tâm sinh lý thì mới không biết, hiểu!

Còn mấy nick về sau ở thớt đấy tớ xác nhận là mợ 100% nhé.

Thật á chị,

Cứ chém chay thế thôi á

Mà trong bao lâu nhỉ, em nói về lâu dài í, chứ 1 vài tháng thì ko tính,

Đàn ông họ chẳng thừa thời gian cho 1 mqh chay thế đâu, là em nghĩ thế, hoặc là ko có tình cảm, cx nam nữ, thì có thể, nhưng mà hiếm hiếm lắm nhỉ,

Ba Ngơ

Xích lô

Ba Ngơ

Xích lô

114hangbong

Xe cút kít
Muốn gặp trực tiếp thì có ở đâu trên trái đất này cũng tìm ra chị ơi, trừ trốn lên trời, hihi,

Nên em vẫn cho là no never, mà đã ảo thì tốt nhất là ko nên phí thời gian vì có khi cảm xúc mình trong đó lại là thật, hihi
Trường hợp khi cả hai bên có cùng cảm xúc thì họ sẽ biết phải làm gì để tiến tới em ạ. Biết đâu th của em là đang tìm cách tiến lại với nhau. Còn nếu không thì ảo lòi, chát chít hại mắt tốn thời gian.

chaytim

Xe điện
Như cậu dưới nói là chuẩn này, thời gian ngắn dăm ba tháng hay một năm thì có. Nhưng để kéo dài thì sẽ không, thực ra sex cũng là sợi dây vô hình nối họ với nhau và tạo ra nhiều cảm xúc bền lâu với nhau, việc đấy nhìn nhận khía cạnh nghiêm túc thì người bình thường cũng nhận ra, hiểu. Chỉ trừ có chút vấn đề tâm sinh lý thì mới không biết, hiểu!

Còn mấy nick về sau ở thớt đấy tớ xác nhận là mợ 100% nhé.
Vâng, thế thống nhất là thế đi, nhở,

Em lại hỏi tiếp nhá, vậy chiên da tư vấn tiếp xem cái case bà vợ lấy phải ô chồng thích dùng loại nước hoa YSL í, mà vẫn y chồng ko muốn phá gđ nhé, thì nên làm thế nào.

Cụ tỉ hơn này

i) size số kich thước, ;))

ii) thời gian

iii) skill và các vấn đề khác,

:D

chaytim

Xe điện
Trường hợp khi cả hai bên có cùng cảm xúc thì họ sẽ biết phải làm gì để tiến tới em ạ. Biết đâu th của em là đang tìm cách tiến lại với nhau. Còn nếu không thì ảo lòi, chát chít hại mắt tốn thời gian.
Vầng, tốn 3g chị nhở, ;))

Ba Ngơ

Xích lô
Chị chưa va thôi, việc có cảm xúc qua chát, thậm chí cùng lên đỉnh là có và không phải ít đâu chị. Cách đây mấy chục năm bọn Tây đã có dịch vụ sex qua phôn rồi và giờ thời đại 4.0 họ tự tìm đến nhau làm điều đó.

Vâng, thế thống nhất là thế đi, nhở,

Em lại hỏi tiếp nhá, vậy chiên da tư vấn tiếp xem cái case bà vợ lấy phải ô chồng thích dùng loại nước hoa YSL í, mà vẫn y chồng ko muốn phá gđ nhé, thì nên làm thế nào.

Cụ tỉ hơn này

i) size số kich thước, ;))

ii) thời gian

iii) skill và các vấn đề khác,

:D
Tất cả những cái trên đều vô nghĩa nếu như không cảm xúc từ hai phía, khi có cảm xúc thì mọi cái khó khăn trên đều được giải quyết đơn giản ;)