Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng ❤™

RosemaryCherry

Xe container
Kho cá với củ cải cũng được, nhưng kho cá to thì thì phải kho với củ cải khô. Còn tươi kho với cá nhỏ thôi, cá to nó thành bột hết ;)
Em ít ăn món kho và các món mặn ạ. Vì ăn mặn em hay bị rát lưỡi và sợ ảnh hưởng tim mạch huyết áp lại đi gặp các cụ dưới hoàng tuyền sớm :)) :)) :))

Ba Ngơ

Xích lô
Em ít ăn món kho và các món mặn ạ. Vì ăn mặn em hay bị rát lưỡi và sợ ảnh hưởng tim mạch huyết áp lại đi gặp các cụ dưới hoàng tuyền sớm :)) :)) :))
Ờ tốt. Một người bình thường nếu chịu khó kiêng thì kiểu gì cũng sống đến tận lúc chết

RosemaryCherry

Xe container
Thử thì ra ngay ao sen của nhà đào lấy củ sen mà kho. Kho củ sen ngon hơn kho củ cải, chuối xanh và làm cá nhừ xương nhanh hơn ;)
Ơ bác đúng chuyên gia ấy nhỉ >:D<>:D<>:D<
Ao trước nhà em có súng, thỉnh thoảng em cũng lấy xào hoặc đem nấu chua mẻ cùng cá đấy. Rất giòn và thanh luôn :x :x :x

Ba Ngơ

Xích lô

Ba Ngơ

Xích lô

Ba Ngơ

Xích lô

Ba Ngơ

Xích lô
Chén thì đơn giản, có ngay nhá ;)

Em cứ tưởng không chơi để bảo toàn thành quả
Không chơi nó khó chịu, nhưng xét cho cùng không chơi là sai lầm vì để đối thủ cạnh tranh có mấy nick bám sát rồi :))

em thấy cả tập đoàn thiếu mỗi nick chính thôi mà :)
Le ve ong ve thôi, lực lượng chủ lực vẫn ém quân chưa xuất kích ;)

Rượu quê 28-58 độ khử độc bằng Công nghệ châu Âu
Sau hiệp 1 thấy đội mình xuống sức thấy rõ trong khi đội bạn cày như trâu đó anh, nên khí hậu có vẻ ko ảnh hưởng thể lực.
Đúng là trận này ĐT rút kinh nghiệm ở những pha vào bóng, ko băm bổ chặt chém lăn xả và ít phản ứng trẻ trâu như trận Dầu Mỏ. Nói chung là trận đấu thành công anh nhỉ.
Em nhận xét tinh đấy
Trận này VN mình đá chững chạc hơn trận trước, biết phân phối sức hợp lý và BHL có đấu pháp rõ nét hơn nên các cầu thủ cũng dễ thực hiện.

Chẳng hạn như Trọng Hoàng hôm qua đá rất hay trong vai trò phòng thủ vì trong H1, chiến thuật của BHL đề ra là Thủ nên Trọng Hoàng không mất sức như trận trước vì liên tục phải leo biên tham gia tấn công
Chỉ sang hiệp 2 khi thấy đội bạn do có 1 bàn nên ko ham công mà đá chậm bên sân nhà để bảo toàn tỉ số, BHL mới thay một loạt cầu thủ vào để tìm bàn gỡ thì, lúc đó Trọng Hoàng vẫn đủ sức lên tham gia công.

Lady_in_red

Xe tăng
Em nhận xét tinh đấy
Trận này VN mình đá chững chạc hơn trận trước, biết phân phối sức hợp lý và BHL có đấu pháp rõ nét hơn nên các cầu thủ cũng dễ thực hiện.

Chẳng hạn như Trọng Hoàng hôm qua đá rất hay trong vai trò phòng thủ vì trong H1, chiến thuật của BHL đề ra là Thủ nên Trọng Hoàng không mất sức như trận trước vì liên tục phải leo biên tham gia tấn công
Chỉ sang hiệp 2 khi thấy đội bạn do có 1 bàn nên ko ham công mà đá chậm bên sân nhà để bảo toàn tỉ số, BHL mới thay một loạt cầu thủ vào để tìm bàn gỡ thì, lúc đó Trọng Hoàng vẫn đủ sức lên tham gia công.
Em thấy Trọng Hoàng có hơi nét giống Marcelo. Nói chung kĩ thuật lắt léo bóng và độ bền của cậu này khá ổn. Khả năng leo biên và quan sát đồng đội dâng lên cũng tốt anh nhỉ. Trận hôm qua cậu ấy đã cạnh tranh sòng phẳng với mấy chú Kangaroo to cao.

Rượu quê 28-58 độ khử độc bằng Công nghệ châu Âu
Em thấy Trọng Hoàng có hơi nét giống Marcelo. Nói chung kĩ thuật lắt léo bóng và độ bền của cậu này khá ổn. Khả năng leo biên và quan sát đồng đội dâng lên cũng tốt anh nhỉ. Trận hôm qua cậu ấy đã cạnh tranh sòng phẳng với mấy chú Kangaroo to cao.

Anh thích Trọng Hoàng từ rất lâu rồi vì đá thật, cần mẫn, cống hiến. Thêm nữa Hoàng bò khỏe lắm :)

Trận này ông Park đã cho những cầu thủ trẻ, khỏe, thể hình tốt vào thi đấu ở hiệp 2,đó là điều đáng mừng vì những cầu thủ này trưởng thành hơn và các cầu thủ đá chính được nghỉ ngơi và đội VN cũng đa dạng trong cách chơi, làm đối thủ khó bắt bài

Tuy nhiên việc sử dụng HV Tiến Dũng là quá mạo hiểm khi chấn thương của TD chửa bình phục hoàn toàn.

Ngoài ra anh vẫn thấy có cách sử dụng cầu thủ hợp lý hơn, đó là trường hợp Tuấn Anh

Tuấn Anh đá kỹ thuật, thoát pressing tốt nhưng thể lực yếu, chỉ đáp ứng đc tối đa 2/3 trận đấu nhưng ông Park luôn tung Tuấn Anh vào từ đầu trận
Với các đội mạnh hơn, VN cần thủ thì cặp tiền vệ Trung tâm phải ưu tiên chắc chắn, vậy cặp Đức Huy + Hoàng Đức sẽ thủ tốt hơn cặp Tuấn Anh + Hoàng Đức
Tuấn Anh vào sân trong hiệp 2 khi đối thủ đã xuống sức sẽ phát huy được khả năng tấn công của mình.

Hy vọng tháng 10 gặp đối thủ vừa miếng Chinabra, đội VN sẽ có điểm