Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng ❤™

Trung Hương

Xe tăng
Tái ông thất mã đấy. :))
Ơ có nhiều con của em âm 15 củ mà cũng sắp về bờ đấy, con cần ăn thì chả được ăn :))
Cái tinh thần Vịt của em nó cao quá mợ ah, cảm giác VN thua rõ ràng lắm mà vẫn cứ đặt vào cửa thắng mà chơi hẳn max mã :))

RosemaryCherry

Xe container
Chủ nhật này ko biết VN có đi tiếp được ko nếu hàng thủ vẫn mong manh như thế.
Khó như lên mặt Trăng vì Thái đang đá vào form
Hơn nữa họ quá hiểu lối đá của mình và vị trí của từng cầu thủ

Trung Hương

Xe tăng
Chủ nhật này ko biết VN có đi tiếp được ko nếu hàng thủ vẫn mong manh như thế.
Sao em xem chẳng có cảm giác an tâm tý nào Râu ah, mỗi lần Thái nó dốc bóng lên là tim em nó đập thình thịch. Đơn giản là bóng bên sân mình là đã lo rồi í.

RosemaryCherry

Xe container
Khó như lên mặt Trăng vì Thái đang đá vào form
Hơn nữa họ quá hiểu lối đá của mình và vị trí của từng cầu thủ
Họ có cái đầu lạnh và phối hợp khá bài bản, hàng công cũng sắc bén nhất là cậu số 9, lối chơi có vẻ cũng thanh thoát hơn anh nhỉ.

Họ có cái đầu lạnh và phối hợp khá bài bản, hàng công cũng sắc bén nhất là cậu số 9, lối chơi có vẻ cũng thanh thoát hơn anh nhỉ.
Rất nhiều vị trí trên sân họ nhỉnh hơn ta đấy: TV trung tâm, cánh phải, tiền đạo...

RosemaryCherry

Xe container
Sao em xem chẳng có cảm giác an tâm tý nào Râu ah, mỗi lần Thái nó dốc bóng lên là tim em nó đập thình thịch. Đơn giản là bóng bên sân mình là đã lo rồi í.
Như anh Hưng nói là thiếu cậu T.Hoàng nên hàng thủ mong manh đó mợ. Phải công nhận Thái cầm và chuyền bóng chắc chắn hơn mình nhiều. Hi vọng ghi bàn trước may ra mới ngược dòng được ợ.

Chu kỳ thành công của ông Park có thể kết thúc từ cú trượt chân của Hồng Duy - là anh lo ngại vậy :(
Bên thớt âm mã, em đang đứng thứ 5, biết đâu sau trận tới em lại lên top 3 =))
Thì anh bảo em là quan lớn ngoài đảo mà :))

RosemaryCherry

Xe container
Rất nhiều vị trí trên sân họ nhỉnh hơn ta đấy: TV trung tâm, cánh phải, tiền đạo...
Vâng anh. Bàn đầu mình thua là do tai nạn nhưng bàn sau họ phối hợp quá đẹp.

Như anh Hưng nói là thiếu cậu T.Hoàng nên hàng thủ mong manh đó mợ. Phải công nhận Thái cầm và chuyền bóng chắc chắn hơn mình nhiều. Hi vọng ghi bàn trước may ra mới ngược dòng được ợ.
Trọng Hoàng quan trọng nhưng là chơi cánh phải, nhưng với anh người quan trọng bậc nhất trong lối chơi lại là Hùng Dũng - tiền vệ trung tâm có khả năng đánh chặn tốt và phối hợp tấn công cũng rất tốt.
Điểm nữa Dũng rất tuân thủ chiến thuật, ko vì quá ham công mà bỏ vị trí.

Ở bàn thua đầu tiên hôm qua, nếu có Hùng Dũng anh tin bạn ấy sẽ ko lao vào vòng cấm của đội bạn mà sẽ đứng ở vị trí bên ngoài để vừa có thể sút xa từ tuyến 2, vừa có thể ngăn đợt phản công của cầu thủ Thái

Vắng Dũng, sự chắc chắn của tuyển VN giảm đi rất nhiều