Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng ❤™

Thế mới biết mình có ông bà che chở Cò ạ.
Nên em quyết định roài, ăn chơi thôi chứ kẻo nằm xuống ko kịp nhắm mắt hahhahaha :)) :)) :))
Ơ thỉnh thoảng bố với cậu em cũng hay bảo em uống ly ko đấy, nhưng em ko uống :D :D :D
Chỉ khi nào anh em họ hàng same same tuổi tụ tập cả bọn mới uống bay tóc thôi. Lúc đó các mẹ, các thím, các bà cứ bảo hết bia rồi, hết rượu rồi, can ngăn mà con cháu toàn đứa uống như uống philatop có nghe đâu :">:">:"> :)) :)) :))
Chúc mừng cậu. Tớ thấy bảo ai mà được ông bà che chở thì sẽ được che chở suốt đời, thèng nào bén bảng đến gần ông bà oánh cho phù mỏ. Vậy là yên tâm vài chục năm nữa vẫn có vòng hoa trắng toát nhá ;)

Lady_in_red

Xe tăng
Chuẩn rồi mợ nhỉ, dịch dã thế này thì càng thấy là đời ng mong manh làm sao, cứ vui đi khi đời còn cho phép :D
Còn cái vụ bia rượu kia thì em thấy cả năm may ra đc 1 2 lần anh em họ hàng tụ tập đc đông đủ thì chả có lý do gì mà ko say ko về mợ ah :))
Có dám vui không mới là điều quan trọng ;)
Đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai nhá :)) :)) :))

Lady_in_red

Xe tăng
Chúc mừng cậu. Tớ thấy bảo ai mà được ông bà che chở thì sẽ được che chở suốt đời, thèng nào bén bảng đến gần ông bà oánh cho phù mỏ. Vậy là yên tâm vài chục năm nữa vẫn có vòng hoa trắng toát nhá ;)
Trộm vía. Bà cô tổ nhà em chấm được hậu duệ rồi. Âu cũng là cái liễn bác ợ :P :P :P :)) :)) :))

Ba Ngơ

Xích lô

comiki

Xe ba gác
Người OF
Đêm hôm em vào xem có người định đi chợ Âm phủ.

Lady_in_red

Xe tăng

Ba Ngơ

Xích lô
Mỗi tuần được một phiếu đi chợ thôi đấy, chứ chưa đi đến chợ đã tiêu hết tiền thì chết ợ, bác với chị lưu ý nhá ;) ;) ;)
May quá, hôm qua vừa hết tiền vừa chợ không họp ;)

Lady_in_red

Xe tăng
May quá, hôm qua vừa hết tiền vừa chợ không họp ;)
Chợ ko họp thì xin rau củ, hoa quả chuối bưởi, cam quýt nhà hàng xóm bác ợ. Tối lửa tắt đèn hàng xóm giúp đỡ lẫn nhau trong thời điểm dịch bệnh cũng tốt ạ ;) ;) ;)

Ba Ngơ

Xích lô
Chợ ko họp thì xin rau củ, hoa quả chuối bưởi, cam quýt nhà hàng xóm bác ợ. Tối lửa tắt đèn hàng xóm giúp đỡ lẫn nhau trong thời điểm dịch bệnh cũng tốt ạ ;) ;) ;)
Hàng xóm có nhưng toàn hoa quả, chuối bưởi cam quýt nẫu hết rồi. Nên tắt đèn hay bật đèn cũng chả khác nhau ;)

Kuu

Xe lăn
Mỗi tuần được một phiếu đi chợ thôi đấy, chứ chưa đi đến chợ đã tiêu hết tiền thì chết ợ, bác với chị lưu ý nhá ;) ;) ;)
Mỗi tuần được 1 phiếu thì ít quá nhỉ... :-s

Tiêu nhanh hay chậm hết tiền thì cũng còn tùy thuộc vào chợ đấy...:D

Kuu

Xe lăn
Oạch...
Làm gì có vòng hoa ...trắng toát, đốm đốm rồi :))
Trộm vía. Bà cô tổ nhà em chấm được hậu duệ rồi. Âu cũng là cái liễn bác ợ :P :P :P :)) :)) :))

Lady_in_red

Xe tăng
Hàng xóm có nhưng toàn hoa quả, chuối bưởi cam quýt nẫu hết rồi. Nên tắt đèn hay bật đèn cũng chả khác nhau ;)
Đồ chín nẫu quá thì làm món dầm bỏ thêm sữa chua cho dễ ăn bác ạ. Bác là đầu bếp giỏi cơ mà :P :P :P

Lady_in_red

Xe tăng
Mỗi tuần được 1 phiếu thì ít quá nhỉ... :-s

Tiêu nhanh hay chậm hết tiền thì cũng còn tùy thuộc vào chợ đấy...:D
Oạch...
Làm gì có vòng hoa ...trắng toát, đốm đốm rồi :))
Thì cứ vào chợ, thích tiêu gì thì tiêu chứ ạ, vào nhanh hay lâu tùy mình mà Kuuuu :P :P :P

Đốm đốm nữa cơ á, quê em chỉ có mỗi 2 loại trắng và đỏ. Nhưng thế nào lúc đó em cũng được ưu tiên loại đỏ vì vài năm nay mấy thằng em nó bảo bà cô tổ và hậu duệ thiêng lắm, phù hộ cho con cháu sức khỏe và làm ăn tốt nên có yêu cầu gì đều được bọn nó thành tâm đáp ứng Kuuu ạ :)) :)) :))