Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng ❤™

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Không lông đâu phải trọc đầu
Chẳng qua là thích mấy câu thì thầm
Chứ nóicái chuyện hồng - thâm
Chị em lại bảo Sư hầm cả da :D
Kaka
Câu đầu phô ... diễn lắm nha
Thì thầm trong sáng thôi thà nói to
Xưa nay chuyện ấy tò mò
Nên Sư cũng chỉ thăm dò nông sâu
Râu :))

Kuu

Xe lăn
Hihi, bên em cũng ăn nhậu suốt. Team, phòng, khối các chị em cũng đc mời liên tục. Rồi cũng váy áo chụp tung toé, xếp hàng chụp ảnh cả buổi sáng. Nhưng quan điểm của em, em chỉ thích những ngày như thế này chỉ nên kỉ niệm nhẹ nhàng giữa những người thân, bạn bè với nhau :D em ko thích kiểu như chị em phụ nữ là phải váy áo, phải ăn diện trong ngày này. Nó làm em có cảm giác phụ nữ yếu thế hơn đàn ông rõ ràng :)) ko hiểu trong bụng cánh mày râu nghĩ gì khi thấy chị em như vậy?

Nhưng cũng tội mấy ông, tốn kém vì chắc cũng sợ chị em thấy mình thiệt thòi so chị em phòng khác :))
08-03 là ngày quốc tế phụ nữ nên chị em ở các văn phòng, công ty diện váy áo đẹp để làm đẹp thêm hình ảnh của phụ nữ và làm đẹp thêm hình ảnh của nơi họ làm việc, sinh hoạt.
Đàn ông rất hãnh diện khi được đi cùng phụ nữ ăn mặc đẹp, đến những nơi phụ nữ ăn mặc đẹp.
Những dịp phụ nữ mặc váy áo diện hơn ngày thường là những dịp phụ nữ thể hiện thêm nữa thế mạnh như chính cái tên đặc quyền của họ: PHÁI ĐẸP.

Phụ nữ không hề yếu thế trước đàn ông đâu em ạ, nhất là ở xã hội hiện đại.
Đàn ông mới thực sự là người yếu thế trước phụ nữ.
Từ xa xưa đến giờ, không biết bao nhiêu bậc vua chúa, hảo hán, anh hùng... dũng mãnh thét ra lửa, đứng trên đầu cả vạn cả triệu người mà cũng vẫn bị gục ngã trước giai nhân.
Anh thấy anh cũng vậy, với người mình yêu, mình tôn thờ... thấy mình cứ khờ khạo, vụng dại kiểu gì í, không còn mạnh mẽ. Có lẽ yêu nó là như thế :D.

Ngày này cũng là dịp để cánh đàn ông thể hiện tình cảm với chị em. Đàn ông trong cơ quan, văn phòng...muốn thể hiện để cho thấy chị em chỗ mình quan trọng, được tôn trọng và quan tâm không thua kém các công ty, bộ phận khác.
Ngày này cũng là dịp để đàn ông thể hiện tình cảm với người mà mình yêu thương, thần tượng :( :(...

Ba Ngơ

Xích lô
Tối nay e đi uống về, bị quá giấc ko ngủ đc chứ :))
08-03 là ngày quốc tế phụ nữ nên chị em ở các văn phòng, công ty diện váy áo đẹp để làm đẹp thêm hình ảnh của phụ nữ và làm đẹp thêm hình ảnh của nơi họ làm việc, sinh hoạt.
Đàn ông rất hãnh diện khi được đi cùng phụ nữ ăn mặc đẹp, đến những nơi phụ nữ ăn mặc đẹp.
Những dịp phụ nữ mặc váy áo diện hơn ngày thường là những dịp phụ nữ thể hiện thêm nữa thế mạnh như chính cái tên đặc quyền của họ: PHÁI ĐẸP.

Phụ nữ không hề yếu thế trước đàn ông đâu em ạ, nhất là ở xã hội hiện đại.
Đàn ông mới thực sự là người yếu thế trước phụ nữ.
Từ xa xưa đến giờ, không biết bao nhiêu bậc vua chúa, hảo hán, anh hùng... dũng mãnh thét ra lửa, đứng trên đầu cả vạn cả triệu người mà cũng vẫn bị gục ngã trước giai nhân.
Anh thấy anh cũng vậy, với người mình yêu, mình tôn thờ... thấy mình cứ khờ khạo, vụng dại kiểu gì í, không còn mạnh mẽ. Có lẽ yêu nó là như thế :D.

Ngày này cũng là dịp để cánh đàn ông thể hiện tình cảm với chị em. Đàn ông trong cơ quan, văn phòng...muốn thể hiện để cho thấy chị em chỗ mình quan trọng, được tôn trọng và quan tâm không thua kém các công ty, bộ phận khác.
Ngày này cũng là dịp để đàn ông thể hiện tình cảm với người mà mình yêu thương, thần tượng :( :(...
Đêm qua Ku làm gì mà ngủ sớm thế nhỉ, bình thường toàn 1-2h mới ngủ cơ mà nhỉ ;))

Anh sẽ dìu em về nơi đó
Nơi chén tình nhớ và dịu êm
Những lời thương mến còn văng vẳng
Đôi bóng tình nhân say thật hiền

Ba Ngơ

Xích lô
Em thấy hai lão ọp phơ này đờ rít cũng không phải rạng vừa ...
Đang vờn nhau

Bắt đầu chiến

.....Và khét lẹt :D:D
Trên OF gọi hội Ọp Roát và On Roát đều chung một câu là chi hội của " các chủ tịch " " Nhũn não " ;))

Ba Ngơ

Xích lô
Không lông đâu phải trọc đầu
Chẳng qua là thích mấy câu thì thầm
Chứ nóicái chuyện hồng - thâm
Chị em lại bảo Sư hầm cả da :D
Kaka
Câu đầu phô ... diễn lắm nha
Thì thầm trong sáng thôi thà nói to
Xưa nay chuyện ấy tò mò
Nên Sư cũng chỉ thăm dò nông sâu
Râu :))
Hai thánh này tán nhau mà cứ lông hồng thâm nông sâu, để rồi mãi:

Nửa lời chưa nói vẫn chôn sâu
Bao câu nửa lời chất chồng mãi
Ta cứ tâm tư giữa cảnh đời
Tình thực đâu chỉ chút đầu môi

Kuu

Xe lăn
Kệ đi chị, qua em khen đáng với da chị goy. Nhg ng ko biết thưởng thức cái đẹp mình ko chấp chệ ơi :))
Hừm...
Hok có phải họ ko biết thưởng thức cái đẹp...
Ngược lại, họ rất biết thưởng thức nên muốn được ngắm ảnh không che...
Chung quy lại ý các Cụ í là vậy thôi PS ạ :).

Kuu

Xe lăn
Đêm qua Ku làm gì mà ngủ sớm thế nhỉ, bình thường toàn 1-2h mới ngủ cơ mà nhỉ ;))

Anh sẽ dìu em về nơi đó
Nơi chén tình nhớ và dịu êm
Những lời thương mến còn văng vẳng
Đôi bóng tình nhân say thật hiền
Hôm qua Kuu bận cả ngày, đêm về mệt nên ko online :|

Kuu

Xe lăn
Tuýt còi!!!
Dừng chủ đề này đi. Khen chê tuỳ mắt nên chủ đề này mà nói tiếp là không ổn. Nhiều chị em đọc rồi, nên từ giờ chắc không ai dám post ảnh vìa đây nữa, hị hị. Chị Shani cân nhắc nhá, em đã trúng phát đạn đầu tiên, ahuhu :P:P
Anh thấy có ai chê hay bình phẩm nọ kia gì đâu em.
Các Cụ í chỉ còm vui vui rằng ảnh bị che có nhìn thấy được cái đẹp, cái nữ tính của chủ thể đâu...

Túm lại là các Cụ muốn ảnh không che nhưng vì các Cụ í còm nó không thoát ý, cố ý ỡm ờ:D cho nó vui dẫn đến không hiểu ý nhau.

Mặc dù trong nhà NN này mọi người đã rất thân thiết nhưng vẫn có những quy tắc bất thành văn để hạn chế hiểu lầm nhạy cảm. Trong đó có nguyên tắc không bao giờ chê hay bình phẩm tiêu cực, cợt nhả về ảnh của thành viên úp lên đây.

Em, Shani và mọi người không có gì phải cân nhắc cả. Sống mà cứ phải đề phòng, e dè nhau thì chán lắm :|
Mọi người luôn trân trọng ảnh của các thành viên úp lên đây, nhất là các Mợ :)

Chỉnh sửa cuối:

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Các Cụ í chỉ còm vui vui rằng ảnh bị che có nhìn thấy được cái đẹp, cái nữ tính của chủ thể đâu...

Túm lại là các Cụ muốn ảnh không che nhưng vì các Cụ í còm nó không thoát ý, cố ý ỡm ờ:D cho nó vui dẫn đến không hiểu ý nhau.

Mặc dù trong nhà NN này mọi người đã rất thân thiết nhưng vẫn có những quy tắc bất thành văn để hạn chế hiểu lầm nhạy cảm. Trong đó có nguyên tắc không bao giờ chê hay bình phẩm tiêu cực, cợt nhả về ảnh của thành viên úp lên đây.

Em, Shani và mọi người không có gì phải cân nhắc cả. Sống mà cứ phải đề phòng, e dè nhau thì chán lắm :|
Giả vờ dỗi đấy Kuu. Sư thấy mặt rồi nhưng rút kn không bình phẩm vì sợ lại thêm dầu vào lửa :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Sư nói Sư không tránh né, trốn ai bao giờ...
Về độ hóng ảnh thì Sư mà nhận là số 2 thì nhà NN khó chọn đc ai là số 1 :))
Vậy để cho công bằng, Sư úp ảnh ko che của Sư đi.
(Em nhớ có lần Sư đã úp rôi đấy).

Tại Sư cả thôi, RedMer dỗi thật đấy, làm Kuu phải dỗ suốt từ đêm qua đến giờ...:D
Nhớ đã từng up thì có nghĩa là đâu né :))

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Sư nói Sư không tránh né, trốn ai bao giờ...
Về độ hóng ảnh thì Sư mà nhận là số 2 thì nhà NN khó chọn đc ai là số 1 :))
Vậy để cho công bằng, Sư úp ảnh ko che của Sư đi.
(Em nhớ có lần Sư đã úp rôi đấy).

Tại Sư cả thôi, RedMer dỗi thật đấy, làm Kuu phải dỗ suốt từ đêm qua đến giờ...:D
Em dỗi lắm luôn, vì nhiều...chữ quá, :((:((:((:((:((

comiki

Xe ba gác
Người OF