Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng ❤™

co.ntt

Xe lăn
Sao có mỗi lúc buổi chiều mà em bị lỡ nhiều ảnh trai xinh gái đẹp thế nhở :((
Cụ Ba Ngơ ơi

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net
Thì cụ cho ăn gì em ăn thế ;))
Khác mà, tớ ăn măng nấu hàu, cậu ăn rau ngót. Cho dù rau ngót cũng được mệnh danh thần dược đồng bằng cho đàn ông, ngang với hàu. Nhưng có lẽ rau ngót cũng là món thần dược cho phụ nữ sau sinh, mà cậu thì có sinh đâu nên thế :P

meotamthe

Xe cút kít
Cảm ơn Mều,

Có những người, có những hành động mà kể cả có nằm mơ em cũng ko nghĩ đến việc phải thở chung bầu không khí với họ,... mà trên thực tế em phải thậm chí ăn uống cùng.

Đúng là cuộc sống nghiệt ngã thật.

Let's keep silent and (bonus) smile!
Cuộc sống muôn màu mợ ạ, nên đôi khi lạnh lùng là cách biểu cảm tốt nhất :D

114hangbong

Xe cút kít
Cuộc sống muôn màu mợ ạ, nên đôi khi lạnh lùng là cách biểu cảm tốt nhất :D
Trước cơ quan chị suốt ngày cãi nhau, có thằng đập tay xuống bàn về thấy méo cả nhẫn cưới. Lúc đó mình thấy ngán ngẩm sao có những thành phần đấy ngồi ở đây cùng mình. Ơn giời ! Giờ chúng nó cuốn xéo hết rồi. Mình lại suốt ngày cười. :))

URAL CCCP

Xe ba gác

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Để chờ chủ thớt viết xong hồi ký em cũng theo đóm ăn tàn viết tự sự đời Lính, cũng là Lính cùng thời với chủ thớt nhưng là Lính áo xanh. Vì có biết chủ thớt nên em hứa sẽ tả kỹ kỹ cái vị rượu đốt cháy như cồn cùng bát bún Chó của quê ngoại chủ thớt làm em say" Sau trận say này cũng là bước ngoặt đời Lính của em ".

Đời Lính em chắc thăng trầm hơn chủ thớt nhiều, bởi đơn giản em sinh ra ở một thành thị nghèo, trước cửa nhà là Chợ, chếch lên trên là Bến Xe, chếch sau chợ là Bến Sông. Và những gì tinh túy nhất của Chợ, Bến Xe, Bến Sông thời ấy là hành trang được em gói gém mang theo vào quân ngũ, nó được lan truyền như một tấm gương để nhiều đồng đội học tập, vượt khó qua đi các cơn đói hành hạ những người Lính phải ăn độn Ngô, Khoai, Sắn ;)
Ơi cụ Ba Ngơ, em bưng còm này từ thớt của SC về để hỏi: Cụ viết tự sự ở đâu cho em xin link với? Em đọc xong thớt HKLHP của SC rồi em đọc thớt của cụ.