Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng ❤™

Forget_me_not

Xe tải

Ba Ngơ

Xích lô
Trưa nay, nhà em nấu thịt giả cầy cũng bằng thịt lợn đen. Mẹ em còn thui lên nhìn như thật í cụ Ngơ ạ.
Hóa ra trưa nay trong này nhiều người ăn giống nhau nhỉ, kể giống cái khác nữa thì tốt không ;)

Lần trc, em cũng hái được khoảng 2kg ngọn Mướp. Về em nấu canh cua, còn lại em bỏ túi cho vào tủ cất. Nụ Mướp em chưa ăn bao giờ. Nhưng hoa thì cũng thỉnh thoảng ngẫu hứng thì hái. Giống như ngẫu hứng chụp lại như hôm nay. Chiều em sẽ chụp giàn hoa của nhà em cho cụ...xèm, nhá:P
Hoa thì thích mỗi loài hoa phồn thực thôi, nên chắc không thèm :P

Mời thì nhiệt tình cho em cái chỉ đường chứ ;))
Để bơm trực tiếp vào ven nhá ;))

Không thấy giống củacem nên em cứ auto nghĩ là bằng ga :D
Cũng chuẩn, đúng là ga như là bình khò. Mà thui rơm hay than thôi đừng quấn giấy báo nhé cậu, giấy báo mực in có chì không tốt cho dù quấn giấy báo thì bì ăn sừn sựt thật ;))

Người ta thì ngày 30 Tết mới có thịt treo trong nhà, cụ thì ngày nào cũng sẵn nong sẵn né ;))
Nhà người ta chẳng có gì ngoài điều kiện mợ ạ ;)
Công nhận, chả được gì được mỗi nết ăn ;)

comiki

Xe ba gác
Người OF
Được cái mọi người ở đây cũng được hưởng sái lây, ngày nào cũng được ăn xịt ngó đến no ;))
Thảo nào đợt này em đã bóp mồm bóp miệng mà vẫn tăng cân đều ;))

chaytim

Xe điện
Em kể chuyện em tý nhé. Trước đây em cũng là tín đồ của thịt như cụ chủ nhà í, cơm ko có gì liên quan đến thịt là em thấy thiếu thiếu :D
Nhưng thời gian gần đây em dịch chuyển sang ăn rau, củ và nấm, bớt tinh bột đi, thấy ng nhẹ nhõm hơn hẳn.

Ba Ngơ

Xích lô
Ủa, OF lại lỗi hay sao ý nhỉ, có thông báo mà vào chả thấy, chả đọc được còm nào =((

Whoknow

Xe lăn
Em kể chuyện em tý nhé. Trước đây em cũng là tín đồ của thịt như cụ chủ nhà í, cơm ko có gì liên quan đến thịt là em thấy thiếu thiếu :D
Nhưng thời gian gần đây em dịch chuyển sang ăn rau, củ và nấm, bớt tinh bột đi, thấy ng nhẹ nhõm hơn hẳn.
Câu chuyện của cụ xúc tích quá, thấy nhõn mở bài xong cái kết luận luôn, chả thấy thân bài nguyên nhân tiến trình bài học rút ra gì cả vậy :D

Forget_me_not

Xe tải
Câu chuyện của cụ xúc tích quá, thấy nhõn mở bài xong cái kết luận luôn, chả thấy thân bài nguyên nhân tiến trình bài học rút ra gì cả vậy :D
Còm nào đề cập đến giảm thịt là thể nào cũng bị chủ nhà ịch no cho xem :))

comiki

Xe ba gác
Người OF