[Thảo luận] Nữ sinh viên đánh cảnh sát cơ động giữa đêm

quyenxo84

Xe điện
Website
anygard.vn
Con bé này là dân teakwondo ở đâu Quận HBT. Trước hình như có nằm đội trẻ đoạt huy chương Ô lem píc gì đó (Em lựm bên wtt :D). Có tên lóng là Huyền ... bò :D
Nghe nói tính chả khác gì 1 thằng ... đàn ông. Cơ mà đàn ông cũng tùy thằng chứ nhỉ

Hiện khiến sức khoẻ và tinh thần của đồng chí bị tổn thương nghiêm trọng < --- Tội nghiệp. Em bị con mụ người yêu nó bạo hành cả tháng nay. Sức khỏe tinh thần tổn thương nghiêm trọng giống i chang chú í

No money

Xe hơi
Nên cho mấy đứa này đi trại ít lâu cho nó tỉnh lại.
Dưng mà anh nhà báo cũng mô đi phê ghê, làm gì mà " sức khỏe & tinh thần dồng chí tổn thương nghiêm trọng" chứ. Buồn cười chít đc.

longdh1998

Xe đạp
kaka lôi vụ này ra xử đê!!! đề nghị giám định thương tật cho cu CSCĐ kia, 12,000000000001%

Mr Winter

Xe tăng
Trước khi em gái nhảy vào thì nguyên văn là nam thanh niên bị 4 thằng CSCĐ say rượu nhảy vào đánh hội đồng, nữ nhân vật chính là bạn thân của em gái em!
Độ chính xác của thông tin này là bao nhiêu %? Nếu thông tin này chính xác thì hai em SV này bị oan à?

minh0075

Xe điện
Cơ Động giờ nghe đồn cũng phải mấy chục củ mới được cặp rùi kui đi lượn đấy,ko phải cứ giỏi võ là được đâu.

haitrungkim

Xe tải
Trước khi em gái nhảy vào thì nguyên văn là nam thanh niên bị 4 thằng CSCĐ say rượu nhảy vào đánh hội đồng, nữ nhân vật chính là bạn thân của em gái em!
ơ, cái này có đúng không cụ. sự thật là thế à cụ

Phong Gió

Xe tải
chán cho ô cd quá còn vác cái mặt lên chụp ảnh nữa ............

tomxomlom

Xe tải
việc em gái oánh CSCĐ để bị túm quả tang là chết rùi

còn bọn xxxx oánh người thì l;à chuyện bình thường

nhất là đàn ông ( thanh niên ấy)

mình đã chứng kiến, cụ thể thế này

hôm 26 tháng 3 vừa rồi, ở Hồ Hoàn kiếm, mình là đoàn viên đi tham gia (có cắm trại đêm)
đang đứng hóng mát và chém gió với mấy đồng chì đoàn ở tỉnh khác
thấy 4 chú xxx áp 1 đôi đi lybety vào khu ngân hàng nhà nước (chú nhóc kô dội mũ)
vừa dừng lại, em gái đằng sau xuống, 4 thằng sông vào tẩn chú kia ngay
Mình thấy dã man quá, sang can thiệp tháp tùng là 6 đồng cshid doàn viên ( áo xanh đang hoàng nhé)
mấy xxx thấy đội hình khủng, shock, alo cho đồng bọn đến giải quyết
mình thấy khoảng 10 phú sau, 1 em xe thùng đến rước cậu chủ lybety về

khổ thân

chết với chúng nó

về đấy, nó đè gối vào ngực, vụt rùi cui cao su, về cứ nói là nôn ra máu hàng tuần

Móp

Xe tăng
cụ nghĩ mấy thằng cd mà nó sợ đàn bà à :)) , em nghĩ ko có đâu ạ , còn đọc bài báo em thấy nó mơ hồ lắm
E có bảo cscđ sợ đàn bà đâu ạ, nhưng đối tượng là đàn bà, lại không có vũ khí nên người ta chủ quan thôi ạ, cụ có hiểu ý e không?
Mang tiếng CSCĐ mà bị gái oánh cho vều cả mặt mũi như thế, khôn khéo cái nỗi gì hả cụ. Ít ra thấy bị đánh thì cũng phải lăng ba vi bộ mà chạy chứ :).
Thế là cụ thì e đố cụ xử lý kịp trong trường hợp này . Phải nhìn tổng quát vấn đề mà nhận xét chứ không phải nhận xét về từng chi tiết sự việc.

copbeo

Xe tải
CSCD không có võ công hay sao mà nữ sinh nó đấm cho 1 cái đã vỡ mồm ngã xuống đường. Chẳng hiểu các Pa làm ăn kiểu gì. Ban đầu gọi thêm CA Phường vẫn ko khống chế đc 2 đứa nhãi nam nữ, sau đó 113 ra cũng ko làm gì duoc, sau cùng phải Cá Quận ra, ròng rã cả thảy 3h đồng hồ mới đưa đựoc 2 đứa về đồn. Hiệu quả công việc và nghiệp vụ quá kém

cartoys

Xe tải
37A Triều Khúc, Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội
Nhìn chú cơ động đáng thương quá, toe toét hết cả
Đừng tin vào hình ảnh. Tụi nó vừa đi ăn Lô Lô Ti Ca về đấy. Quên không kịp chùi mép nên cứ đổ bậy đổ bạ ý mà