[Funland] Nữ MC đám cưới bị hiếp xong giết dã man

fantasy0178

Xe tăng
Dân miền nào thì cũng có người này người kia cụ ạ, chứ miền Tây miền Nam xấu quá các cụ cứ Nam tiến làm ăn làm gì ạ ? Không ở xứ cụ vui hơn :) xin suy nghĩ trước khi còm cụ ạ, chữ nghĩa nó phản ánh hệ thống giáo dục đấy ạ ! Thân,
Thứ nhất e k nói dân miền Tây xấu, chắc não cụ có vấn để về đọc hiểu, e chỉ nói về việc cư xử sau khi nhậu xỉn, còn nhận thức của cụ kém thế bàn về giáo dục e hơi quá sức, lại nhũn não thì mệt

xebetong

Xe container
bản thân dân nam họ ăn mặc cũng sex hơn dân bắc rất nhiều, quá ngợi cảm,nhiều khi riệu vào rồi khó kìm chế.
Em rịu vào nếu bị em nào gạ xoạc thì khó kiềm chế chứ trong đầu chưa bao giờ nghĩ vật ai đó ra để chịch

lacettiGG

Xe điện
Dân miền nào thì cũng có người này người kia cụ ạ, chứ miền Tây miền Nam xấu quá các cụ cứ Nam tiến làm ăn làm gì ạ ? Không ở xứ cụ vui hơn :) xin suy nghĩ trước khi còm cụ ạ, chữ nghĩa nó phản ánh hệ thống giáo dục đấy ạ ! Thân,
Chuẩn, ở đâu chả thế này thế kia. E ở miền bắc đây nhiều lúc còn thấy cứ nhậu vào là bọn nó như giặc cướp ấy chứ.

lacettiGG

Xe điện
để trả lời bác câu nay cũng rất khó, em không bênh ji cái thằng giết người đó, như trên góc nhìn khách quan của em , không riệu say, trời không tối, đường không vắng, liệu đối tượng có ra tay được không??? thế em mới nói như trên.
Em xl chứ cụ nói như cái cc. Thế là tại trời tối đường vắng và tại rượu? Hay cụ cũng đi hiếp dâm con người ta như thế?

Bachsima

[Tịch thu bằng lái]
Loạn nhất là các ông OF kêu nạn nhân mặc khêu gợi để bọn thú vật động dục. Tư duy méo khá nổi, cụ nhỉ!
Lý luận kiểu mấy anh Ấn độ hay phịt trên xe buýt rồi, cứ thế rồi thấy Tây cũng vồ thì nhục quốc thể.

Bachsima

[Tịch thu bằng lái]
Rõ ràng rồi nhé.

Khoảng 23h ngày 26/11, Thanh và nữ MC đi ra phần đất trống bên cạnh đám cưới để nói chuyện. Theo lời khai của nghi phạm, gã đòi quan hệ tình dục chị T. từ chối. Chị T. yêu cầu Thanh phải bỏ vợ con để chung sống mới mình mới đồng ý quan hệ. Thanh không đồng ý, nói chỉ quan hệ qua đường chứ không bỏ vợ con được.

Thanh khai với cơ quan điều tra, lúc này chị T. có lời lẽ xúc phạm nên gã dùng tay đánh vào mặt chị. Trong lúc cự cãi, Thanh nắm tóc kéo nữ MC ra mương nước và dìm đến chết. Sau đó, gã cởi quần áo nạn nhân ném vào đám sậy cách nhà có đám cưới khoảng 100 mét.

Thanh vác xác nạn nhân về giấu dưới mương nước phía sau nhà.

Nơi Thanh giấu thi thể nạn nhân
Sáng hôm sau, không thấy chị T. quay lại làm MC cho đám cưới nên người chủ gọi điện nhưng không được.

Còn Thanh vẫn đến đám cưới dự tiệc như không có chuyện gì xảy ra. Ngày 28/11, gã lấy chiếc xe máy và điện thoại của nạn nhân rồi quay lại Bình Dương làm việc.

Đến ngày 2/12, Thanh chạy xe máy về Công an huyện Châu Thành đầu thú.
Thằng này khéo đón đường làm càn không được thì dìm chểt người ta.

fanmu1234

Xe container
Nhiều vụ lều báo nó cũng thêu dệt lắm, k biết thế nào đc cụ ạ.
Mới quen, xin số nhau mà chị T yêu cầu tên Thanh bỏ vợ em thấy vô lý lắm.
Thằng bạn em nó săn MB trên zalo, nói chuyện có giờ, không biết tên đã hẹn và lái trong KS được rồi kìa

mikien

Xe buýt
Thằng bạn em nó săn MB trên zalo, nói chuyện có giờ, không biết tên đã hẹn và lái trong KS được rồi kìa
Lái kiểu đó thì bình thường nhưng yêu cầu bỏ vợ, bỏ chồng thì vô lý, hơn nữa cô MC này đang có chồng mà.

quan18f39889

Xe máy
Cháu nó ở nhà ngoan lắm

Hulk

Xe tăng
Đau xót cho gia đình nạn nhân quá. Mong em siêu thoát.

daydaynuadaymai

[Tịch thu bằng lái]
Xứ Thiên Đường, không phải, Xứ Thường Điên
Cụ định ngụy biện, giải thich : lỗi 1 phần do nạn nhân. Xin lỗi, cụ như có vấn đề về suy nghĩ.
Đấy ko phải là cái cớ, giảm độ dã man thú tính của thằng khốn.
Nghĩ sao khi tôi phát biểu : Xin lỗi đại đa số ng dân nam nhân đức. Nhiều dân Nam thú tính, dã man hơn dân Bắc.
Tôi đã thống kê bằng cách suốt 1 năm, mỗi tuần vào vnexpress, mục pháp luật. Thống kê các vụ trọng án, và thấy kết quả đúng như nhận định của cụ. Cụ nào chưa tin, hãy làm như tôi.

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Nạn nhân không có lỗi, nhưng đúng là thiếu cảnh giác và biện pháp phòng ngừa. Vd đi xa, vắng vẻ thì phải có người nhà, bạn thân đi cùng; không đi cùng trai chỗ vắng, nhà riêng, buộc phải đi với trai lạ tìm cớ chụp ảnh mẹt (vd: chị chụp ảnh em gửi cho con em xinh lắm, xem nó ưng ko để giới thiệu ;) ).
Có câu không muốn mình nạn nhân thì không đặt mình vào hoàn cảnh nguy hiểm.

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Riêng loại này không cần xử. Khi bên xxx điều tra và đã nhận đủ tội, chuyển thẳng ra pháp trường. Vote làm 1 loạt AK là xong. Nhiều nhất là 1 băng, ít nhất là 2 viên là đủ kết thúc thằng này.