[Funland] Nụ hôn - ngôn ngữ của tình yêu nhưng lại có mùi vị

Em là mợ còn ngô nghê muốn hỏi các cụ ông câu này vì liên quan đến hôn.
Các cụ ông chỉ hôn phụ nữ khi có tình cảm yêu thích hay all kể cả với gái chỉ để chịch ko yêu cũng có thể hôn được ạ?
Em nứng lên là hôn tất, bất kể yêu hay không. Chỉ có ghét thì chịu thôi :)

chacchanxe

Xe buýt

202

Xe container
Em có ông bạn cùng phòng thời SV bị hở van dạ dày, hơi thở có mùi dư bể phốt bị dò. Nó mà cầm chai nước tu thì anh em trong phòng thà nhịn khát chứ nhất định không uống cái chai ý nữa. Vậy mà nó mý em người yêu vưỡn hôn nhau tồm tộp, Em nghĩ ẻm người yêu kia ngửi nhiều nên quen thậm chí có khi nghiện
Cả 2 đều mùi

NualycafE

Xe buýt
Thế quái nào tít thớt rất lãng mạn gợi đòn mà những còm nổi nhất lại là vd thối mồm nhỉ =))

Akoya

[Tịch thu bằng lái]
Nói đến hôn, là môi chạm môi và trao đổi, nói thẳng là nước bọt. Hôn là biểu hiện Yêu dưới hình thức lãng mạn nhất; là tiếp xúc gần thể hiện trân trọng, âu yếm, mong muốn vuốt ve một cách liên tiếp, cao độ, và lâu dài. Kể cả khi gần gũi nhất trong mọi gần gũi, thì thêm một nụ hôn bao giờ cũng đẩy sự gần gũi ấy trở thành nhất của nhất, đỉnh của đỉnh.

Về phân tích cụ thể, hành động thuần tuý môi chạm môi chắc chắn đem lại cảm giác căng tròn, đầy đặn, dịu dàng với đôi môi mềm, tròn, không mỏng quá, không chảy quá. Phải thốt lên: “Hỡi xuân hồng ta muốn cắn vào ngươi” - có lẽ là vì thế. Nước bọt, dĩ nhiên quan trọng, với một nụ hôn sâu, đủ chạm đáy cả nỗi đau ngực trái, bốc 1000 độ xông từng milimet trong não, và run rẩy tê dại từng tế bào cơ thể. Yêu cầu cảm quan là không được nhớt quá, không được nhiều quá, vị không cần ngon, cứ như Lavie là được. Hôn mà liên tục không kịp nuốt thì không kịp cảm sự hoàn hảo, êm mềm, tròn đầy. Còn ngọt ngào thì cứ yêu, cứ muốn, cứ mong mãi cạnh bên, tự nhiên sẽ có.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Em lại góp kiểu hôn,:

Tommytep

Xe tăng
Đứng gần người như thế mới đầu nếu không biết thì cứ ngó xung quanh. Tưởng có cục cư't :(
Chỗ em làm có 1 bé gái rất cao ráo, xinh xắn nhưng hở van dạ dày. nhìn ngon mà đứng gần thì 😐 nghĩ cũng khổ thân :)))

Wave Alpha 20

Xe điện

Wave Alpha 20

Xe điện
Nói đến hôn, là môi chạm môi và trao đổi, nói thẳng là nước bọt. Hôn là biểu hiện Yêu dưới hình thức lãng mạn nhất; là tiếp xúc gần thể hiện trân trọng, âu yếm, mong muốn vuốt ve một cách liên tiếp, cao độ, và lâu dài. Kể cả khi gần gũi nhất trong mọi gần gũi, thì thêm một nụ hôn bao giờ cũng đẩy sự gần gũi ấy trở thành nhất của nhất, đỉnh của đỉnh.

Về phân tích cụ thể, hành động thuần tuý môi chạm môi chắc chắn đem lại cảm giác căng tròn, đầy đặn, dịu dàng với đôi môi mềm, tròn, không mỏng quá, không chảy quá. Phải thốt lên: “Hỡi xuân hồng ta muốn cắn vào ngươi” - có lẽ là vì thế. Nước bọt, dĩ nhiên quan trọng, với một nụ hôn sâu, đủ chạm đáy cả nỗi đau ngực trái, bốc 1000 độ xông từng milimet trong não, và run rẩy tê dại từng tế bào cơ thể. Yêu cầu cảm quan là không được nhớt quá, không được nhiều quá, vị không cần ngon, cứ như Lavie là được. Hôn mà liên tục không kịp nuốt thì không kịp cảm sự hoàn hảo, êm mềm, tròn đầy. Còn ngọt ngào thì cứ yêu, cứ muốn, cứ mong mãi cạnh bên, tự nhiên sẽ có.
Cụ viết chả kém gì nhà văn. :)
Hôn là cả 1 nghệ thuật. Nhiều khi chỉ là một cái hôn phớt qua cũng đủ làm ng ta rủn hết cả chân không đứng nổi

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Hôm trước 2 vợ chồng em xem phim Passenger (em vốn thích thể loại khoa học viễn tưởng).Đôi nam nữ diễn viên khỏi phải bàn rồi vì họ đẹp, nhất là cảnh họ hôn nhau. Ngồi xem mà cảm giác mồm mép mình bị cuốn theo :)).
Tiện hỏi các cụ các mợ nụ hôn có mùi gì? và mùi vị của nụ hôn có quan trọng không hay khi đó tâm trí trên mây không còn quan tâm đến mùi vị nữa

Một trong những khoảnh khắc ấn tượng

Phê:))