[Funland] Nữ chủ resort chặt lưới bóng của khách nước ngoài trên bãi biển

namnabonbon

Xe tải
Mới đi Vũng tàu về: dưới bãi cát dẹp sạch sành sanh dù,ghế dưới bãi cát. Ghế , dù gì thì lên phần kè mà ngồi. Bãi biển của ks Imperial ai muốn vô tắm cứ vô ,chỉ k đc ngồi lẻn ghế của ks thôi.

oắt đờ

Xe hơi
Cụ đặt mình vào vị trí người thuê cửa hàng đi. Riêng tiền thuê đã 1 2 củ một ngày. Bán hàng nó như đi câu. Đỗ xe chắn cửa hàng thì chủ hàng nó bán sao được. Ăn trông nồi ngồi trông hướng. Luật ko cấm đỗ xe nhưng cái văn hóa là ko nên đỗ.
Ps: ví dụ thôi chứ chả đụng chạm gì đến em. Em là dân làm công ăn lương. Kkk
Ui xời cái lý luận đấy là một cái dạng khôn lỏi. Cụ nghĩ mình mất tiền và em ko mất?, cụ nghĩ mình cụ làm ăn và em chỉ đi xe để chơi?. Một khi cái luật ko rõ ràng thì xử lý với nhau bằng ý thức. Cái khó ở đây chả ai chịu nhường ai. Thế nên cụ học nhiều biết nhiều thì cũng nên tự mình tạo ra ý thức mà lan toả cái tốt ra thì hơn việc tranh luận đúng sai vô bổ thế này.
Ps nhà em kinh doanh và cái vỉa hè nhà em 7m oto vẫn đậu em chả quan tâm.

butchikim

Xe ba gác
Túm lại cháu chưa hiểu bãi biển của ai :-??

dangdixemay

[Tịch thu bằng lái]
Túm lại bãi biển cũng như vỉa hè, trước nhà của chụy chụy đc quyền chặt và chém + chửi. Lệ nó vậy ạ. Từng nếm cảnh tương tự. E chỉ mong có 1 ngày nào đó chủ nhà nào đấy ra xỉ vả vào mặt 1 ông cán bộ địa chính to to tí. Lão ấy kéo xe tới kéo sập cái phần lấn chiém xuống xem mặt gia chủ có xanh như đít nhái hay ko

datga

Xe hơi
Quê em resort nó cấm từ bãi đến biển. Bơi sang ' lãnh phận' của nó, trên bờ bảo vệ nó tuýt còi ngay.
Mụ này chủ đúng ra không nên ra mặt, để đám bảo vệ xử lý thì hơn
cụ vẽ đường cho huơu chạy hay sao thế ạ. làm sai thì ai làm cũng sai chứ liên quan gì đến bảo vệ hay chủ

MinhKhoi2007

Xe tăng
Vùng trời, biển và hải đảo là của nhân dân chúng ta mà, em phải ủng hộ ngày lương để bảo vệ điều này. Giờ lại không được bén mảng đến chơi là sao.

Havo

Xe Cứu Trợ
Thật á cụ. Em ở SG 20 năm rồi, em không mua đồ hi end nên không biết. Mà cơ bản đồ điện tử này kia em toàn mua Nguyễn Kim hay ĐMX, đắt tí mà dịch vụ ổn, đỡ lôi thôi nhức đầu. Nơi nào cũng có kẻ tốt kẻ xấu cơ mà kẻ xấu người Nam em thấy dễ nhận biết và dễ tránh hơn miền Bắc. Miền Bắc nói rất nhiều, anh anh em em, tình tình nghĩa nghĩa ong hết cả thủ, đến khi đụng chuyện chúng nó toàn làm theo ý chúng nó và *** vào lợi ích của người khác. Thế mới ghét.
Em không phân biệt vùng miền, bố mẹ em Bắc, bạn em dân Bắc nhiều và em cũng phải công nhận dân Bắc nhiều người khá thông minh nhanh nhạy, nhưng tiếc là cái thông minh nhanh nhạy đó nó lại toàn dùng để tranh giành những lợi ích nhỏ nhoi (dân gian gọi là khôn vặt, khôn lỏi).
Muốn biết a là loại người ntn, chỉ cần xem a hay chơi, hay tiếp xúc với ai :)) Câu này e thấy đúng đến 90%. Chắc cụ trong 10% còn lại ;))
Con này bắc sau năm 75
Giờ lại có kiểu Quân Khu 7-9 đuổi ra, Quân Khu 3-4 đuổi vào. Thôi thống nhất rồi, con này người VN các cụ nhé :))

Dở hơi, việc vặt này không làm thì thôi, làm thì sai đệ nó làm chứ mình thân phận cao quý mó tay làm gì cho nó bẩn ra nhỉ :-??

jupiter legend

Xe hơi
Em chả có ý nói người HN hay gì đâu. Em dị ứng là bởi em gặp nhiều đứa Bắc (HP, HN...) nói nhiều kinh khủng, chém gió phần phật, nói một đằng làm một nẻo, em lại chả thích nói nhiều nên bị dính vài vụ giờ em kiểu như chym sợ cành cong đấy cụ :))

Vâng cụ, em đơn giản, ai mà không thích là em tránh tối đa thôi ạ. Ai chân thành chơi được thì em chơi, còn không là xã giao công việc tất, không bạn bè anh em gì cho phức tạp. Bạn bè em dân tứ xứ Nghệ An Thanh Hoá... đủ cả nhoé.

Vâng thì em nói ngay từ đầu là em không chơi, em có chém gió bảo em biết đâu mà cụ bảo em nói dai thành nói dại thế :D. Cụ Bắc ah (mà em cũng Bắc đây cụ :))

Em chỉ mua đồ điện tử này kia thôi, em chọn những thằng stđm vì em chưa bao giờ phải phàn nàn về dịch vụ giao hàng hay lắp đặt của chúng nó, với em đắt vài triệu còn hơn phát điên vì chửi nhau với bọn thợ lởm, hay là phải ngồi đợi chúng nó hẹn từ sáng đến tối chưa thấy.
Các cụ hạ hỏa, ko nên vì một mụ 4x mà làm mất hòa khí, chúng ta đều là người VN mà, đoàn kết là sức mạnh ạ :)

tomtomchát

Xe container
Túm lại bãi biển cũng như vỉa hè, trước nhà của chụy chụy đc quyền chặt và chém + chửi. Lệ nó vậy ạ. Từng nếm cảnh tương tự. E chỉ mong có 1 ngày nào đó chủ nhà nào đấy ra xỉ vả vào mặt 1 ông cán bộ địa chính to to tí. Lão ấy kéo xe tới kéo sập cái phần lấn chiém xuống xem mặt gia chủ có xanh như đít nhái hay ko
mong ước gề mà táp phực vại?? :))

Dan du an

Xe ba gác
Không phải tự nhiên mà có câu bãi biển. Như vậy nó bao gồm bãi cát và biển. Hỏi 10 người thì 10 người đều nghĩ đến ra biển là phải được nằm dài phơi nắng trên bờ cát rồi xuống tắm hoặc đi dạo ở đường dọc biển nhìn ra xa hút tầm mắt. Lũ chó lợn chỉ vì tham nó chia nhỏ hết các bãi biển từ nghìn đời thiên nhiên kiến tạo để bán cho bọn kinh doanh thất đức xây resort. Em chỉ ước có trận song thần quét sạch lũ này xuống biển hết đi. Nó phá của dân khủng khiếp đấy khi mà người ta không đến du lịch nữa.

Xe Tăng 390

Xe tăng
Không phải tự nhiên mà có câu bãi biển. Như vậy nó bao gồm bãi cát và biển. Hỏi 10 người thì 10 người đều nghĩ đến ra biển là phải được nằm dài phơi nắng trên bờ cát rồi xuống tắm hoặc đi dạo ở đường dọc biển nhìn ra xa hút tầm mắt. Lũ chó lợn chỉ vì tham nó chia nhỏ hết các bãi biển từ nghìn đời thiên nhiên kiến tạo để bán cho bọn kinh doanh thất đức xây resort. Em chỉ ước có trận song thần quét sạch lũ này xuống biển hết đi. Nó phá của dân khủng khiếp đấy khi mà người ta không đến du lịch nữa.
e ủng hộ mong ước nhỏ của cụ.:D