[Funland] NS Giang Còi đã ra đi

tientung000

Xe điện
Cám ơn Cụ, nhưng bổ sung kiềm bằng cách này thì e kinh rồi
Nước chứa kiềm: Bạn có thể tạo ra nước chứa kiềm bằng cách sử dụng máy ion, nhỏ vài giọt pH hoặc thêm một chút nước cốt chanh tươi.
cái đó là bổ sung thêm không cần làm theo, nhưng bản thân em đây sáng nào ngủ dậy cũng uống 1 cốc chanh ấm vắt 1/4 quả, ai nghe cũng bảo hại dạ dày nhưng họ không biết vào buổi sáng axit dạ dày ở mức thấp nhất và chanh khi vào cơ thể nó mang tính kiềm nên hoàn toàn không có hại. Em gan kém nên da mặt hay nổi các vết đỏ viêm, trộm vía chỉ uống chanh buổi sáng 1 tháng da mặt nom dịu đi hẳn:)). Ngoài ra thi thoảng uống tý xạ đen nấm lim.
Cụ vẫn giữ quan điểm "chanh khi vào cơ thể nó mang tính kiềm" :D Acid Citric đấy Cụ ạ
cụ ráng nghe video này nhé chứ em cũng không rành lắm em uống cả mấy tháng nay rồi
Em nghe 2 cụ xong thì thôi, em khỏi xem video nữa. Tks 2 cụ
Tốt nghiệp cấp 3 là có thật.

kubi82

Xe điện
E xem cái này làm gì? cái bài cụ trích dẫn nói bổ sung kiềm bằng nước chanh e mới giật hết cả mình, chả nhẽ học Hóa từ lớp 8, lên ĐH học thêm 6 môn Hóa nữa, thâm niên Phòng Thí nghiệm cỡ hơn chục năm...không có nhẽ. Vân đề thấy tốt Cụ cứ triển khai thôi
cụ học nhiều thế :D

kubi82

Xe điện
Bằng cấp ở đây em không biết nhưng em vẫn muốn các cụ nên đọc những cuốn sách hay như 1 cuốn sau đây để mở mang kiến thức, đừng có đọc cướp giết hiếp nữa;))

Emesco

Xe điện
Nhỏ chanh tươi để gia tăng độ kiềm
Xin lỗi em nói câu: Quá ngu dốt

hondahanoi.net

Xe hơi
Website
hondahanoi.net
Chia buồn với Nghệ sĩ và Gia đình. một kiếp nhân sinh

gvnth

Xe buýt
Bằng cấp ở đây em không biết nhưng em vẫn muốn các cụ nên đọc những cuốn sách hay như 1 cuốn sau đây để mở mang kiến thức, đừng có đọc cướp giết hiếp nữa;))
E hoàn toàn đồng ý với Cụ, nhưng đọc không có phản biện thì toi. Hồi SV E đã thực tập tại Viện K đây, tư tưởng có bệnh thì vái tứ phương có lẽ là rõ rệt nhất đối với BN và người nhà BN đang điều trị ở đây, thật với Cụ, fake rất nhiều

Qualcomaptx

Xe tăng
Nhớ mỗi năm tết thích nhất xem hài của ông với quang tèo,...Giờ mất một người rồi:((

matizac

Xe tăng
Xin vĩnh biệt nghệ sỹ, người luôn đem đến niềm vui, tiếng cười cho công chúng

muahoaphuong

Xe tăng
cụ ráng nghe video này nhé chứ em cũng không rành lắm em uống cả mấy tháng nay rồi
Gửi cụ tham khảo: Dịch quả: Nước chiếm hơn 80% thành phần trong dịch quả. Còn lại là axit citric 5-10%; 1-2% citric axit canxi và kali; xitrat etyl và 0,4-0,5% axit malic. Ngoài ra còn 0,4-0,75% đường interverti, 0,5% sacarosa và 0,75-1% profit. Trong 100g dịch chanh tươi chứa khoảng 65mg vitamin C, vitamin B1 và riboflavin
Bổ sung kiềm bằng nước chanh thì chịu rồi ;))

kubi82

Xe điện
E hoàn toàn đồng ý với Cụ, nhưng đọc không có phản biện thì toi. Hồi SV E đã thực tập tại Viện K đây, tư tưởng có bệnh thì vái tứ phương có lẽ là rõ rệt nhất đối với BN và người nhà BN đang điều trị ở đây, thật với Cụ, fake rất nhiều
Em có 2 người nhà vào k đây chán vô cùng, bác sĩ mổ xong là gạ có truyền tới " Đích'' không ý là thuốc tốt á nhưng nhìn xung quanh vẫn CHẾT. Nếu ai đó không chịu được các đợt truyền, xạ kia hãy tìm đến các phương pháp Chữa lành tự nhiên mà gần đây VN có nhiều người đã biết và theo đuổi có tiến triển tốt. 1 địa chỉ hay trên Face của hội đó là: Cộng đồng ăn thô Việt Nam trong đó sẽ có nhiều những nhân chứng sống về bệnh nhân ung thư chuyển qua ăn thô. Thông qua diễn đàn em muốn lan tỏa 1 điều gì đó tốt hơn cho cộng đồng, em cũng không buồn khi có những comment chưa nhận thức được đã nhảy vào cào phím em xin phép bỏ qua.

hd-vt

Xe container
Con ngan em một dạo sáng chanh cốt mật ong pha nước ấm, nó bào dạ dày cho, sợ rồi. Giờ sáng, thì mật ong pha nước ấm và sâm ta (khoai lang), bữa chính thường gạo lức. Mịa, khôn thế. Em vẫn...phở đều hehe.

vieteuro

Xe container
Chúc mừng nghệ sỹ đã thoát được khổ đau.
Dính u ác đi sớm ngày nào sẽ đỡ đau ngày đó

Dzon

Xe điện
Em thì thấy đây là một cuốn sách tào lao, ko hiểu sao lại có thể cho xuất bản. Nội dung phần lớn là những giả thuyết, quan điểm cá nhân của tác giả không có căn cứ khoa học rõ ràng, thiên về thuyết âm mưu. Tác giả của quyển này là một vận động viên chứ không phải là một nhà khoa học, bác sĩ nên em thấy độ tin cậy không cao, trước có cụ ofer nào đó có nói là tìm hiểu thì người viết cũng kiêm luôn bán sản phẩm chức năng chữa ung thư nữa nên em không tin những cuốn sách kiểu này. Người nhà và bạn em làm bác sĩ, dược sĩ đọc cuốn này đều phản đối kịch liệt, là một cuốn sách độc hại với mặt bằng dân trí nước ta hiện nay

gvnth

Xe buýt
Em có 2 người nhà vào k đây chán vô cùng, bác sĩ mổ xong là gạ có truyền tới " Đích'' không ý là thuốc tốt á nhưng nhìn xung quanh vẫn CHẾT. Nếu ai đó không chịu được các đợt truyền, xạ kia hãy tìm đến các phương pháp Chữa lành tự nhiên mà gần đây VN có nhiều người đã biết và theo đuổi có tiến triển tốt. 1 địa chỉ hay trên Face của hội đó là: Cộng đồng ăn thô Việt Nam trong đó sẽ có nhiều những nhân chứng sống về bệnh nhân ung thư chuyển qua ăn thô. Thông qua diễn đàn em muốn lan tỏa 1 điều gì đó tốt hơn cho cộng đồng, em cũng không buồn khi có những comment chưa nhận thức được đã nhảy vào cào phím em xin phép bỏ qua.
Cái câu chưa nhận thức được mong Cụ chừa e ra ạ, cái nghiệp của e phải đọc rất nhiều và tiếp xúc nhiều người về vấn đề này rồi ạ

Azeglio

Xe điện
Bác này thì em không khoái xem cho lắm, nhưng em thấy là một nghệ sỹ sống hết mình.
Mong anh yên nghỉ.