[Funland] Novak Djokovic - Vô địch RG 2021 ...đã trở thành GOAT chưa?

chievo

Xe điện
em fan Nole đây ạ. Năm sau làm quả RG2022 thì mỗi GS ăn ít nhất ba lần. Thế nó mới hoành ạ.

chievo

Xe điện
nói thật với các cụ em vẫn nuốt không trôi thất bại RG năm ngoái. Đánh kiểu bệ rạc hời hợt cực kì ạ....huhu

cusao

Xe lăn
Em xin chia sẻ đánh giá của em thế này
3 ông kễnh này sở hữu những kỹ thuật chơi bóng đỉnh cao nên không cần bàn hơn thua về kỹ năng và sở trường sở đoản của mỗi ông mà xin dành cho lĩnh vực cảm xúc cho nó phê
FED: trên sân thì có lối đánh hòa hoa, với những pha tấn công vô cùng quyến rũ. Tư cách thì được truyền thông thêu dệt như 1 quí ông đích thực. Em rất yêu quí FED vì tài năng và phong cách (do báo chí thêu dệt). Có vẻ nhiều fan nhất - Vua sân cỏ
NAL: Trên sân luôn nhiệt huyết và quyết liệt, không bao giờ bỏ cuộc. Tư cách rất chuyên nghiệp không sa đà vào chuyện ngoài chuyên môn. Chính vì tính chuyên nghiệp cao nên được nhiều người yêu quí. Có vẻ nhiều fan thứ 2 - Vua sân đất nện.
DJOk: Trên sân luôn tinh quái và thần kinh thép, ưa dùng tiểu xảo, bản tính thích hài hước tếu táo. Bị dư luận phân biệt đối xử do thành phần xuất thân (bằng chứng là "khi tôi nghe thấy khán giả hô "Fed...." thì tôi cứ nghĩ là họ hô Nole). Có vẻ ít fan nhất - Vua tennis.

Em thích Fed vì vẻ đẹp , ghét Nal vì biểu cảm xấu, Nể phục Nole về tinh thần vượt khó khi bị quay lưng vì xuất thân. Em tâm đắc với đánh giá của giới chuyên môn rằng : Nal là cực điểm của lối chơi đầu này, Fed là cực điểm của lối chơi đầu kia, Nole ở giữa nên có tất cả.
Nole sẽ là vua tennis mặc kệ tỷ lệ fan so với những người cùng thời là bao nhiêu

Chỉnh sửa cuối:

Lacet_ti

Xe container
Xem phỏng vấn sau trận đấu, thấy Tsi có vẻ vẫn ấm ức, bóng gió chuyện sau khi rời sân sau set 2 và quay trở lại Djo như trở thành người khác, anh em quốc tế dịch nghĩa Tsi có ý nói Djo dùng bùa ngải hay chất kích thích :))
Hehe, chắc toàn fan phong trào mới ko hiểu hết.
1: Môn này là môn có HH nó quản lý chặt chẽ nhất - kiểm tra Doping thường xuyên. Nó có thể kt bất kỳ lúc nào, xộc nhà như Cs kiểm tra ma túy vậy.
Nên đừng ông nào nghĩ mà qua mặt nó
2: Chui hầm nhưng luôn có 2 nv đi theo cụ nhé- cụ nghĩ đang ở rừng chắc mà chơi ngải
3: Nole là kẻ ATp đang muốn tiêu diệt nhất - có đầy kẻ còn đang muốn đổ vạ cho Djoke để hạ bệ kìa - Nole nó phải thuê 1 đội ngũ hùng hậu đi theo để bảo vệ, kiểm tra mọi thứ đấy - nhỡ mà ăn phải cái gì dính doping thì báo chỉ phương Tây nó oánh cho tan xác.
4: Ông Tsit trẻ trâu thôi: bản thân cũng chui hầm, rồi cũng chăm sóc y tế sau Set3, rồi đập vợt, rồi đang đánh lại ra lau mặt 1 lúc mới trở vào.. nào ai nói gì đâu - phải Nole làm vậy thì bị coi chiêu trò ngay :)

xin hồn

Xe tải
Nole thì hoàn hảo trừ mỗi cái là k phải dân Tây Bắc Âu cho nên bị kì thị thôi
Em thì khoái Fedex thời đỉnh cao, đánh tennis lãng tử như các hiệp sĩ thập tự chinh
đaya là fed ko ở thời nhiều ngôi sao thôi ạ,sau thời agasy giải nghệ 2003 gì đó,lúc đó chỉ có roddick hay đavyenko đc gọi là đối trọng 1 chút vs fed.

cusao

Xe lăn
cụ sưu tầm tư liệu hay quá ^^. Sân cỏ thuận lợi cho Fed ở lối đánh giao bóng mạnh và tràn lưới, nhưng lại gặp Nole là tay trả giao bóng đỉnh cao nhất. Đúng là số trời. Nếu ko có Nole thì Fed và Na giờ có khi vẫn số 1 số 2 TG
Nghe đoạn, Fed bèn ôm lấy Nal và ngửa mặt lên trời mà than rằng " Trời đã sinh ra Nal ra Fed sao lại còn sinh ra Nole ?"

xin hồn

Xe tải
1: Môn này là môn có HH nó quản lý chặt chẽ nhất - kiểm tra Doping thường xuyên. Nó có thể kt bất kỳ lúc nào, xộc nhà như Cs kiểm tra ma túy vậy.
2: Chui hầm nhưng luôn có 2 nv đi theo cụ nhé- cụ nghĩ đang ở rừng chắc mà chơi ngải
3: Nole là kẻ ATp đang muốn tiêu diệt nhất - có đầy kẻ còn đang muốn đổ vạ cho Djoke để hạ bệ kìa - Nole nó phải thuê 1 đội ngũ hùng hậu đi theo để bảo vệ, kiểm tra mọi thứ đấy - nhỡ mà ăn phải cái gì dính doping thì báo chỉ phương Tây nó oánh cho tan xác.
4: Ông Tsit trẻ trâu thôi: bản thân cũng chui hầm, rồi cũng chăm sóc y tế sau Set3, rồi đập vợt, rồi đang đánh lại ra lau mặt 1 lúc mới trở vào.. nào ai nói gì đâu - phải Nole làm vậy thì bị coi chiêu trò ngay :)
và fan móm lại kêu nole xấu tính,chơi bẩn

Lacet_ti

Xe container
Em xin chia sẻ đánh giá của em thế này
3 ông kễnh này sở hữu những kỹ thuật chơi bóng đỉnh cao nên không cần bàn hơn thua về kỹ năng và sở trường sở đoản của mỗi ông mà xin dành cho lĩnh vực cảm xúc cho nó phê
FED: trên sân thì có lối đánh hòa hoa, với những pha tấn công vô cùng quyến rũ. Tư cách thì được truyền thông thêu dệt như 1 quí ông đích thực. Em rất yêu quí FED vì tài năng và phong cách (do báo chí thêu dệt). Có vẻ nhiều fan nhất - Vua sân cỏ
NAL: Trên sân luôn nhiệt huyết và quyết liệt, không bao giờ bỏ cuộc. Tư cách rất chuyên nghiệp không sa đà vào chuyện ngoài chuyên môn. Chính vì tính chuyên nghiệp cao nên được nhiều người yêu quí. Có vẻ nhiều fan thứ 2 - Vua sân đất nện.
DJOk: Trên sân luôn tinh quái và thần kinh thép, ưa dùng tiểu xảo, bản tính thích hài hước tếu táo. Bị dư luận phân biệt đối xử do thành phần xuất thân (bằng chứng là "khi tôi nghe thấy khán giả hô "Fed...." thì tôi cứ nghĩ là họ hô Nole). Có vẻ ít fan nhất - Vua tennis.

Em thích Fed vì vẻ đẹp , ghét Nal vì biểu cảm xấu, Nể phục Nole về tinh thần vượt khó khi bị quay lưng vì xuất thân. Em tâm đắc với đánh giá của giới chuyên môn rằng : Nal là cực điểm của lối chơi đầu này, Fed là cực điểm của lối chơi đầu kia, Nole ở giữa nên có tất cả.
Nole sẽ là vua tennis mặc kệ tỷ lệ fan so với những người cùng thời là bao nhiêu
Fan thì nó có thời điểm, + thêm truyền thông nữa
+ Cụ xem 1 bộ phim và thích nó - sau đó bộ phim người khác làm lại - bộ sau lúc nào cũng bị so sánh với bộ 1
+ Fed và Nadal nở sớm hơn Nole vài năm - 2 người ăn 1 mâm và fan cả 2 sung sướng vì được ăn đủ món liên tục - giờ ông Nole vào ông cứ gắp hết món ngon - bảo sao 2 ông kia ghét :))
+ TT phương Tây thì kinh dồi : khỏi bàn khi nâng FEd với Nadal - Fed thì 1 năm kiếm cỡ 50tr đô tiền quảng cáo thôi- cho dù ko đánh năm 2020 vẫn xuất hiện dày đặc ngay cả tại các giải - Cụ bảo xem mãi thì cũng phải phê chứ
+ Nói thì nói, FEd nó vẫn lịch lãm, thu hút người xem hơn- em fan nole nhiều lúc cũng ức chế với hắn vì nhiều lúc oánh chả biết đường nào mà lần- nữa là các cụ :))

Vo_thuong

Xe điện
Vợ cụ đẹp cỡ nào mà vợ Nole, vợ Fed bị cụ chê ghê vậy?
Ko biết cụ ấy có troll hay không chứ em thấy hai cô vợ đó xinh mà nhỉ. Không những thế họ còn rất thông minh nữa. Cỡ như Nole gọi là cực thông minh thế mà hồi trước em đọc một bài báo nói vợ của Nole còn hơn Nole một cái đầu (hình như so sánh về khả năng ngoại ngữ thì phải).

KeanuR

Xe tăng
đaya là fed ko ở thời nhiều ngôi sao thôi ạ,sau thời agasy giải nghệ 2003 gì đó,lúc đó chỉ có roddick hay đavyenko đc gọi là đối trọng 1 chút vs fed.
Vẫn có chú Nadal, đỉnh cao của Fedex thì vẫn k ăn dc Nadal trên sân đất, sân cỏ Wim thì chả ăn hành bao lần
E thích cái lối đánh lãng tử của Fedex thôi, tennis vốn là môn thể thao nhàm chán ít có tính bất ngờ nên e giờ cũng ít xem

MinhLe153

Xe buýt
em ngoài lề tí, các bà vợ đều xinh mà, nhưng vợ Nole thì hơi xương xương thiếu sức sống 1 tí,

cusao

Xe lăn
Ko biết cụ ấy có troll hay không chứ em thấy hai cô vợ đó xinh mà nhỉ. Không những thế họ còn rất thông minh nữa. Cỡ như Nole gọi là cực thông minh thế mà hồi trước em đọc một bài báo nói vợ của Nole còn hơn Nole một cái đầu (hình như so sánh về khả năng ngoại ngữ thì phải).
Vợ Nole là tiến sỹ đấy, vợ Fed sinh hạ 2 lần, 1 lần đôi nữ, 1 lần đôi nam. Thế mà người ta cứ bảo trời chẳng ai cho ai tất cả. Chắc trời quyên ông Fed

darthvader

Xe điện
Đấy là em dịch lại của anh em quốc tế trên mạng thôi ..
Chứ sau set 2 em thấy ngồi xem trực tiếp thế này không ổn cho Djokovic rồi, gieo quẻ thấy bảo không được xem trực tiếp nên em chuyển sang xem cái khác để đem lại vận may cho Djokovic.. ai ngờ sau 1 hồi mở lại thấy set 5 chuẩn bị thắng thật :)) ..

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Em vừa thích Fed vừa thích Nole. Fed thì duy trì phong độ ăn tiền quảng cáo là chính, kiểu thương hiệu giống Beck hoặc CR7 thôi chứ tầm này top3 làm gì còn cửa. Anh Nadal móc thì 1 màu, mà cái trò cò cưa kéo sẻ dí 1 cánh nó nhàm và tiêu tốn quá nhiều thể lực cho nên mới hay dính chấn thương, giảm phong độ. Nole cố lên :D

ngoctu2109

Xe tăng
Anh Móc và anh móm e dự đã đuối thật rồi, danh hiệu trước sau gì cũng sẽ bị anh Hề vượt mặt.