[Thảo luận] Nóng hổi - Xe 43 NG bị xxx vịn tại Lê Đại Hành

Lexus-IS

Xe hơi
Em thấy xe đi cùng chiều các xe khác mà...

CuTiVoDich

Xe điện
Cụ chủ thớt hiền và lành quá. Chắc cụ mới biệt phái ở Mù Căng Chải, lâu lắm rùi mới về HN phải không ợ? Cụ post ảnh lên đi, anh em uýnh chết cái thằng xxx bố láo, dám kiểm tra điện thoại và quát nạt cụ ngay.
Cụ bị cụ Bắc Âu lừa rồi, nhìn cụ ấy đek xxx nào dám dọa:D

verybadrat

Xe hơi

phuong.zen

Xe tăng
hehe gặp e là e cũng sợ vãi lun.nhưng vẫn cố hỏi. vấn đề gì thế chú.ở đây cấm chụp ảnh hả.keke.đèn xanh => chào cháu chú lượn đây

toanthangcs

Xe điện
Các cụ cứ dại mồm, kể cả không có luật cấm các cụ chụp ảnh nhưng các xxx cứ cho các cụ vô đồn viết giấy tự nguyện ở lại và cam đoan là xxx ở đồn rất vui vẻ, tử tế và tốt bụng thì các cụ làm gì nhau? Kiện củ khoai ạ?
Cụ nói chua cay quá dưng mà cụ thiếu cái đoạn viết thư tuyệt mệnh nữa.

phuong.zen

Xe tăng
Em vừa đi về đến nhà, nghe các cụ nói em cũng đỡ sợ rồi ạ. Thôi để em phọt ảnh lên vậy.:))

Đây là ảnh lúc chú xxx trẻ chỉ cạp nong vào đầu xe.

Vòng 2 này.

Vòng 3 này.

Chú xxx dũng cảm không biết sợ.=D>

Còn đây là chú xxx, hình như là xxx phường, đội cái mũ có số 16 năm và mấy ngôi sao xung quanh (hình như là mũ khuyến mại):))
Lúc dừng ở đèn đỏ Võ Thị Sáu, em đi lùi lại chụp được 2 kiểu, chú ý thấy em vẫn cầm điện thoại nên chỉnh lại gương chiếu hậu để soi em.=))
Lúc đèn xanh em vọt lên đề pa làm cái rẹt chả thấy chú ý đuổi theo, SH mà kém quá.=))

*** mấy thằng vớ vẩn này cụ cũng lo à? hum trước e đi chụp ảnh cho khách ở bắc kạn về.e đi xe 16c biển 29.đang đỗ xe mua bánh trưng bờ đậu thái nguyên thì gặp xe thanh tra giao thông rã trái vào mua bánh trưng ,đỗ ngược chiều ,e mang súng ra chụp đèn chớp chớp.keke lái xe sợ wa xinh nhan chạy mất hút luôn.keke

repsol

Xe container
các cụ ở đây chứng tỏ ít đi chơi ngoài 24h rồi.tầm đấy mà các xxx cơ động hay xxx phường làm việc mà các thanh niên cứ cầm đt là ra giật và dọa nạt này nọ ngay.ngồi đây xem thì nói cứng được chứ các cụ ở trong thế đấy mới thấy cũng khó.xxx thì to mồm,mình thì 1 mình đếch ai dám bênh.xxx cứ bem mình rồi bù lu bù loa lên mình làm đc j.còn buổi đêm thì nó xúc lên xe về phường hoặc 54 trần hưng đạo nó bem cho hết cả chụp.chán lắm rồi các cụ ạ ^:)^

phuong.zen

Xe tăng
các cụ ở đây chứng tỏ ít đi chơi ngoài 24h rồi.tầm đấy mà các xxx cơ động hay xxx phường làm việc mà các thanh niên cứ cầm đt là ra giật và dọa nạt này nọ ngay.ngồi đây xem thì nói cứng được chứ các cụ ở trong thế đấy mới thấy cũng khó.xxx thì to mồm,mình thì 1 mình đếch ai dám bênh.xxx cứ bem mình rồi bù lu bù loa lên mình làm đc j.còn buổi đêm thì nó xúc lên xe về phường hoặc 54 trần hưng đạo nó bem cho hết cả chụp.chán lắm rồi các cụ ạ ^:)^
e chã .hihi ca cũng là dân thôi.ai có tật thì giật thui cụ ạ.còn e.thích là múc.sai e chịu còn đúng thì cứ đợi đấy.nhà e làm nghề ăn vạ mà

Forcus

Xe tải
Cám ơn cụ 3Gai nhé. Vạch mặt chủ thớt.
Em chúa ghét cái kiểu đi ăn cắp bài của người khác rồi nổ rầm trời.
Vạch mặt gì cụ

Cụ chủ thớt này là chủ xịn, còn cái chủ thớt kia xịn hay kg không biết nhưng lấy ảnh của cụ Bắc Âu này.

Các cụ chưa xem kỹ đã chém lung tung rồi.

Cụ sang thớt kia, các ảnh đều có đóng dấu Bắc Âu là gì

linhgiadung

Xe buýt
Website
dxanh.vn
E mà đi cũng cụ nhể, ghi âm khối lời hay.
Tao đững giữa đường tao thích chụp ai thì chụp. Mày chào nhân dân chưa mà dám chỉ mặt tao. Cứ nói thế đã.

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Vạch mặt gì cụ

Cụ chủ thớt này là chủ xịn, còn cái chủ thớt kia xịn hay kg không biết nhưng lấy ảnh của cụ Bắc Âu này.

Các cụ chưa xem kỹ đã chém lung tung rồi.

Cụ sang thớt kia, các ảnh đều có đóng dấu Bắc Âu là gì
Úi Giời! Đang nói chuyện vạch mặt chủ thớt bên kia ợ (Mấy anh em chúng cháu phát hiện ra và có thông báo cho cụ Bắc Âu bên này biết từ sáng). Cụ chưa xem kỹ đã chém anh em lung tung roài.

son_rua_sanbay

Xe buýt
em mà là bác chủ thớt thì ông công an đó chết với em.
dạo này em thích kiếm chuyện với công an thía ko biết

Bắc Âu

Xe điện
Em cảm ơn cụ 3 gai và các cụ khác đã ủng hộ em. Giờ chỉ chờ quyết định của các cụ Min, Mod thôi ạ.

Bắc Âu

Xe điện
anh mình cũng phức tạp phết nhể?
Chả hiểu sao bài nào của anh cũng chất lượng mà kết thúc toàn chởi nhau, cãi nhau, kiện cáo là sao nhỉ.
Ở thớt của cu nhOcbjn bên kia đã tìm ra thủ phạm, nhOcbjn đã copy bài của anh sang Beat.vn.

Con này e sợ là biển giả. Nếu đúng con e biết thì mấy hôm nay miệt mài ra vào các cơ quan đầu não, gặp toàn cốp TW và TP để... Chắc đeo biển NG vào cho tế nhị, chứ thực ra là biển 99

DVG

Xe điện
Đoạn Lê Đại Hành bắt đầu từ giao với Cao Đạt ( chợ Đuổi cũ ) đi ra Đại Cồ Việt thì cấm oto, nhiều bác không để ý là bị các chú GT đứng đầu Đại Cồ Việt chộp. Biết mánh này các chú CA với trật tự phường đứng trước 1 nhịp ( hay đứng ngay góc ngã 3 Mai Hắc Đế giao với Lê Đại Hành ) để hớt tay trên của các chú GT :D
Anh em đi qua đoạn này nhớ chú ý biển nhé.

Bắc Âu

Xe điện
Đoạn Lê Đại Hành bắt đầu từ giao với Cao Đạt ( chợ Đuổi cũ ) đi ra Đại Cồ Việt thì cấm oto, nhiều bác không để ý là bị các chú GT đứng đầu Đại Cồ Việt chộp. Biết mánh này các chú CA với trật tự phường đứng trước 1 nhịp ( hay đứng ngay góc ngã 3 Mai Hắc Đế giao với Lê Đại Hành ) để hớt tay trên của các chú GT :D
Anh em đi qua đoạn này nhớ chú ý biển nhé.
Em 1 ngày chạy qua đây tầm hơn 10 lần, thì đến vài 3 lần cứu được các cụ ngoại tỉnh rất hay đi vào đoạn này. Hôm trước, em cứu 1 cụ đi Lac biển 88, xong còn dẫn cụ ý chạy ra đê Yên Phụ đi về Vĩnh Phúc cho nhanh.:))