[Funland] Nóng: Củi trong vụ đưa công dân Việt Nam về nước thời điểm dịch Covid và Công ty Việt Á

dacchung

Xe tải
Hưng khai 4 chai rượu là Tuấn mua tặng để cảm ơn các bác sỹ điều trị Covid-19 lúc Hưng gần đất xa trời.
Không rõ ngiệp vụ thế nào, nhưng kiểu thách thức VKS như thế là ngu.
Với cái cách public clip khai như các báo đưa, khả năng ông này sẽ bị chú ý nhất vụ này và chắc chắn sẽ có án kịch khung cho ae cộng đồng thỏa mãn.
Có một cụ rất quan trọng luôn theo dõi từng chi tiết nhỏ của phiên tòa này đấy.

m58668

Xe điện
Cụ đùa ah, toà xử án nào đi chăng nữa là hết trách nhiệm. Còn về trại thì lại sang thế giới khác nhé, vẫn phòng đôi 2 người có điều hoà, cơm ăn hàng ngày báo theo suất bình thường.
Các trại quá thích đón các anh tù kinh tế lắm tiền ntn.
Ý cụ kia chắc là trả hs điều tra lại, thì là tạm giam cơ cụ!

batitus

Xe hơi
Em cũng nghĩ H đã bị cho vào tầm ngắm, nên mới bị điều chuyển công tác. Chắc chắn VKS còn phải có chứng cứ khác, chắc chưa tung hết ra.

1234abcd

[Tịch thu bằng lái]
Ok vậy nghĩa là nó đã chọn cái chết
Nếu chết để bảo vệ tổ chức, đường dây cũng đáng. Những người chưa bị lộ sẽ thay ảnh chăm lo gia đình.

zoro1970

Xe container

m58668

Xe điện
Em cũng nghĩ H đã bị cho vào tầm ngắm, nên mới bị điều chuyển công tác. Chắc chắn VKS còn phải có chứng cứ khác, chắc chưa tung hết ra.
Khi cụ đang làm việc gì ngon lành mà bị điều chuyển, cụ có ? không! Tay H chắc cũng đoán ra. Sao vẫn tiếp tục quan hệ với T và H?

doctor103

Xe điện
về vụ giải cứu, cũng đang có sự vênh nhau trong lời khai
- phía doanh nghiệp đều khai là bị các bị cáo thuộc cơ quan nhà nước vòi tiền.
- còn các bị cáo nhận hối lộ thì phủ nhận việc đòi tiền

Chỉnh sửa cuối:

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Nếu không tìm ra số tiền mà cụ H bảo không nhận, đây có lẽ là vụ án bí ẩn nhất mà liên ngành cũng bó tay.

Future 141.48

Xe buýt
Tay Hưng trước kia là điều tra viên của bộ, nhưng chả nhẽ là cao thủ nhất Bộ? Không có ai có nghiệp vụ cao hơn hắn sao?
Tòa có nói là đủ bằng chứng,giờ Tòa hỏi, còn nhận hay không là quyền của bị cáo. Tay này cứng nên mất nhiều thời gian, chứ các tay khác e thấy xử nhanh mà

Thích Nói Phét

Xe điện
Tay Hưng trước kia là điều tra viên của bộ, nhưng chả nhẽ là cao thủ nhất Bộ? Không có ai có nghiệp vụ cao hơn hắn sao?
Tòa có nói là đủ bằng chứng,giờ Tòa hỏi, còn nhận hay không là quyền của bị cáo. Tay này cứng nên mất nhiều thời gian, chứ các tay khác e thấy xử nhanh mà
Tòa nào nói câu đó? VKS tuyên bố bố láo nên bị tòa sửa lưng ngay trong phiên đó, trình mấy anh KSV còn kém lắm :))

1234abcd

[Tịch thu bằng lái]
Từ ngày cụ QA cựu GĐ BM khai lúc nhớ, lúc quên, tưởng đó là tình cảm, cảm ơn giữa người với người là sau thấy toàn khai như này không à ???

sthd

Xe lăn
Có một cụ rất quan trọng luôn theo dõi từng chi tiết nhỏ của phiên tòa này đấy.
chả phải 1. mà Tất cả các cụ VIP đều theo dõi phiên tòa này. từ BCĐ PCTN , Bộ, Viện, Tòa.
ku Hưng này quá coi thường cụ Bát. án cực kì nóng. dư luận quan tâm. số 1 trong ds theo dõi của BCĐ. sơ sẩy gì thì cụ Bát mất mặt, mất uy tín. chắc chắn cụ Bát phải có nghiệp vụ kiểm soát luôn cả nhân viên của mình. chắc chắn là có đầy thông tin rồi. Không công khai được thôi. nên cứ kệ cho mày múa hát. vẫn chốt như thường thôi.

letrungdungcz

Xe tăng
Giàu nghèo j cũng mất cụ nhé. Tù nhân vn ở malay nó cũng vặt mấy chục củ 1 người kìa.
E có ng quen là giảng viên của 1 trường ĐH ở châu Âu, đợt chuyến bay giải cứu, bác ấy sức khỏe ko tốt (do đang điều trị K), bác ấy bảo đợt ấy vác cả giấy xác nhận của bệnh viện, giấy giới thiệu của trường ĐH nơi đang công tác và làm 1 đống thủ tục giấy tờ để đăng ký về nước thì đc báo giá ít nhất là 6k mẽo cho 1 suất. Đúng là lũ táng tận lương tâm.

muachieukyniem

Xe điện
chả phải 1. mà Tất cả các cụ VIP đều theo dõi phiên tòa này. từ BCĐ PCTN , Bộ, Viện, Tòa.

ku Hưng này quá coi thường cụ Bát. án cực kì nóng. dư luận quan tâm. số 1 trong ds theo dõi của BCĐ. sơ sẩy gì thì cụ Bát mất mặt, mất uy tín. chắc chắn cụ Bát phải có nghiệp vụ kiểm soát luôn cả nhân viên của mình. chắc chắn là có đầy thông tin rồi. Không công khai được thôi. nên cứ kệ cho mày múa hát. vẫn chốt như thường thôi.
Cụ vẫn ngây thơ thế. Có thông tin thì đã xích luôn rồi. K cứng được thế đâu.