Bald Club Nơi thông báo các công việc Hội - No spam!

Me3G

Xe container
Thks kụ Súp sáng lay nàm mõ đỡ em nhá, em đi từ sáng giờ mới về. ;))
Mà em cũng quên mất ko treo băng rôn cho tối nay vì em ghét 2 kụ lày chuyên trêu em :))

othip

Xe tải
Súp để cho e trăm vé đê..
Trước 8h ai chưa có vé thì ới e nhá(giá thỏa thuận)

hq1

Xe tăng
Tối nay e bận không tham dự 9 xâu được rồi. Còn cặp vé víp ai mua pm e nhớ :))

Rẻ hơn vé mợ ớt ;))

Me3G

Xe container
hum lay vưỡn chơi 22h hả các kụ??? em có việc bận ko vào được trước, có kụ lào rảnh thì chuẩn bị đồ hành nghề cho các kụ ấy hộ em mấy nhá, em lên sau ạ :))

Me3G

Xe container
Em bê sang đây nghe cho nó hoành tráng, sặc mùi kiếm hiệp :))

Tin giang hồ đồn thổi, được cập nhật mới nhất trên Internet: Tiểu ma đầu Bến và Đại ma đầu Khốt đã lên phương án quyết chiến với quần hùng roài.

Với công lực hùng hậu, lại là truyền nhân ưu tú của đại ma đầu Độc cô Cầu Thăng Long, lĩnh hội tinh hoa của pho kiếm pháp hiểm độc đã thất truyền giang hồ "Xe chỉ luồn kim" , Tây Tà Bến được phân công phụ trách nghênh tiếp Nhị vị cô nương :-ss

Đông Môn Khốt với các tuyệt chiêu bá đạo đã vang danh giang hồ như: Dương đông kích tây, Chọc gậy bánh xe, Ném đá hội nghị, Đâm sau lưng chiến sĩ .... sẽ là chủ lực tiếp đón Quần hùng >:)

Tối nay hứa hẹn sẽ có một trường ác đấu lưu danh thiên cổ, thây chất thành đống, máu chảy thành sông, ai yếu tim nên ở nhà ...
[-O<

khottabit

Xe container
[-O< [-O< [-O< [-O< [-O< Trời ơi, e mới làm đc nhõn 1 hình à |-)

hmpstudio

Xe điện
ơ ông Tới hay thiệt nha.
:">
E vừa mới mời 2 cao thủ từ Minh giáo Ba tư đến dự tối nay đấy. Một ngừoi chả nói các cụ cũng biết, đến trẻ lên 3 , tối khóc nói đến tên là đố dám, còn vị kia thì có khuôn mặt ưu tú, khoan hòa, từ ái, dáng người thong thả như 1 thi nhân, nhưng lại gây ko biết bao nỗi thống khổ cho toàn cõi Tây vực.

Chỉnh sửa cuối:

Me3G

Xe container
Tổng kết lai sâu tối 26/8

Trong vòng 1 giờ và 12 phút, đôi MC song kiếm hợp bích đã tung chưởng được 26 hình với 2 chủ đề: "gia đình- con người- xã hội" và "Tây Du Ký"​

Cụ thể như sau:

Chương 1: Hình nhà Khốt:
1. Đồng cam cộng khổ : tymobai
2. Yêu đơn phương : Bến
3. Cầu hôn : Quần
4. Ăn hỏi : Nghé
5. Mồi chài : Bến
6. Thả dê: ty
7. Sống thử: loinuoc
8. Lòng thòng: loinuoc

Chương 2: Hình nhà Bến

9. Hoa Quả Sơn: Rau Việt
10. Lò Bát Quái:Rau Việt
11. Nhị Lang Thần : ty
12. Sa Tăng : Nghếch
13. Thái Thượng Lão Quân : Rau Việt
14. Thiên Cung: Nghếch
15. Đường Tăng : Nghếch
16. Bạch Long Mã : Nghé
17. Bà La Sát : Nghé
18. Thiên Lý Nhãn : ty
19. Trư Ngộ Năng :Rau Việt
20. Tây Lương Nữ Quốc : Rau Việt
21. Tề Thiên Đại Thánh : Nghé
22. Hỏa Diệm Sơn : Rau Việt
23. Quan Thế Âm Bồ Tát : Rau Việt
24. Ngũ Hành Sơn : ty
25. Bạch Cốt Tinh : Rau Việt
26. Phật Tổ Như Lai: hq1

Tổng kết cuối ngày, thứ hạng như sau:

1. Rau Việt : với 8 đáp án đúng
2. Tymobai : 5 ĐA
3. Nghé : 4 ĐA
4. Nghếch: 3 ĐA
5. Loinuoc - Bến : 2 ĐA
6. Quần - Hq1 : 1 ĐA

Tổng cộng: đủ 26 hình nhá :))

Em đi ngụ bai bai cả nhà ;))

Chỉnh sửa cuối:

Rau Việt

Xe máy
Lần đầu em được lên đỉnh sướng quá :D

khottabit

Xe container
Hqua em chả bắt đc hình nào. Khó quớ ;))

Me3G

Xe container
em cũng xế, chạ được hình lào, toàn bị đè :((:((:((

tymobai

Xe điện
Kính các cụ/mợ!

Hội hói đang hồi sinh, cả trên mặt trận ọp lai và on lai, đó là điều mà mối thành viên nhà Hói đều có thể cảm nhận được trong thời gian gần đây! Có được điều này là nhờ công đóng góp lớn của chính tất cả các cụ các mợ, các thành viên cũ cũng như mới trong đó cá nhân em đặc biệt đánh giá cao công lao của cụ Chủ tịch Nghếch và tân thư ký của Hội - Mợ Me3G. :41::41::41:
Còn nhớ cách đây khoảng 2 năm, lúc em đương chức, do năng lực quản lý yếu kém cộng với việc không biết ăn nhậu (ọp lai toàn cơm trưa VP) :P, nên phong trào Hội có lúc đi xuống quá, hoạt động chuyên môn chính của Hội là ĐHBC thì lèo tèo, nhiều cựu thành viên dứt áo ra đi ko 1 lời từ biệt X_X. BLĐ sau 1 buổi Hội nghị Diên Hồng, dựa trên ý kiến của E đã ban hành quyết định về việc tổ chức Lai sâu ĐHBC hàng tuần và giờ đây, hoạt động này đã trở thành 1 buổi sinh hoạt đầy ý nghĩa của Hội, mang lại những tiếng cười sảng khoái sau 1 tuần làm việc vất vả (b)(b)(b). Em cảm thấy rất vui vì điều đó và mong rằng nó sẽ đc duy trì thường xuyên trong tương lai (b)(b)(b).
Oài, lâu lắm rồi em mới gõ nhiều thế này! :P, túm cái váy lại là dư lày: em vừa xem lịch Vạn Niên, thấy thứ Sáu tuần sau rơi đúng vào ngày Quốc khánh 2/9, chắc rằng nhiều cụ/mợ nhà ta đưa gia đình đi chơi/nghỉ mát nên E đề xuất tuần sau mình sẽ chơi Lai sâu vào ngày thứ Tư, 31/8 được không ạ? Và em sẽ xung phong làm MC một lần nữa trong tháng này! <:-P<:-P<:-P, lý do: lần trước E bận nên có song ca cùng cụ Nghếch và chỉ làm được 9 hình, hơi ít phỏng ạ? :P
Lần này, dựa trên ý tưởng Lai sâu của cụ Súp (em thấy rất hay và funny :41:), em cũng sẽ làm một Lai sâu kiểu như vậy :) (cụ Súp cho E mượn bản quyền nhé :D), như vậy là sẽ có 1 từ có sẵn (có hoặc ko có trong hình), chủ đề E sẽ công bố trước giờ lên hình 5 phút :P, từ đó có thể được ghép vào đầu, giữa hoặc sau đáp án (ví dụ chủ đề của em là HỌC, thì với đáp án là HỌC HÀNH em lên hình chỉ có HÀNH, với đáp án BÁC HỌC em lên hình chỉ có BÁC, với đáp án ĐẠI HỌC SỸ em sẽ lên hình chỉ có ĐẠI và SỸ, các cụ/mợ tự nhét HỌC vào giữa :)) đại khái thế!).
Với kiểu chơi này, em nghĩ cụ/mợ nào gõ phím nhanh, đường truyền tốt sẽ có rất nhiều ưu thế (tuy nhiên E đề nghị mọi người dùng nick chính để chơi, nick phụ - hay còn gọi là ÂB - spam cho vui nhé! Chứ cứ im ỉm chơi như cụ Rau Việt tuần vừa rồi thì chán chết =)) ).
Em định Lai sâu tuần tới bắt đầu từ 21h Thứ Tư, 31/8/2011, cả nhà cho biết ý kiến nhé! (b)(b)(b)

Chân thành cảm ơn cả nhà nhiều! (b)(b)(b)