Bald Club Nơi thông báo các công việc Hội - No spam!

daika

Xe điện
Hay nhà mình tổ chức siêu OF tất niên luôn vào 18/12 mợ 3 ơi.... tiện luôn, em sợ bố trí ngày khác vào cuối năm hơi khó...

PS: Em xin 1 sticker nhá :D

Me3G

Xe container
Em hay đi nhầm vào làn đi bộ có dán được không mợ 3, có thì lấy e 1 cái nho nhỏ em dán chỗ nào kín nhất :D
Hay nhà mình tổ chức siêu OF tất niên luôn vào 18/12 mợ 3 ơi.... tiện luôn, em sợ bố trí ngày khác vào cuối năm hơi khó...

PS: Em xin 1 sticker nhá :D
:41::41::41: ố kề, vậy là nhà ta có tinh thần phết dồi, off nuôn nhá :P Chờ thêm mọi người vào đăng kí nữa em sẽ lên danh sách (b)

Me3G

Xe container
Danh sách tham gia Chương trình "Chung tay xây dựng Văn Hóa Giao Thông" vào 9h sáng ngày CHủ nhật 18/12 tại SVĐ Mỹ Đình, xong việc thì OFF nuôn cả nhà nhá :x

1. Me3G
2. Én
3. Ty
4. Hq1
5. Khốt
6. TrungCie
7. Daika
8. Next....tiếp cả nhà ơi (f)

Chỉnh sửa cuối:

khottabit

Xe container
Off T12 luôn đi chứ Chung tay ko rồi về á :P

Me3G

Xe container
Sáng CN 18/12 cả nhà mình tập trung ra SVĐ Mỹ đình lúc 9h nhé (b)

Chỉnh sửa cuối:

khottabit

Xe container
Xin thông báo hiện giờ chưa có gì để thông báo :P

khottabit

Xe container
Thế tình hình dư lào cụ? có gặp nhau cuối năm hông để em thông báo cho ló có cái để thông báo :)
Em vừa mới biết qua nguồn tin "tình báo": ông xã nhà mợ 3G đau đầu đi khám tại Bạch Mai và phát hiện 2 u mạch ở não.
Tình hình điều trị như nào mợ cho mọi người nhà mình biết với nhé và mợ yên tâm là năm nay Tết Dương lịch - Âm lịch gần nhau => ta sẽ tổ chức off tất niên vào 1 ngày nào đó cuối năm cho vui gấp đôi. Việc chính bgiờ là lo cho OX nhé

Me3G

Xe container
Em vừa mới biết qua nguồn tin "tình báo": ông xã nhà mợ 3G đau đầu đi khám tại Bạch Mai và phát hiện 2 u mạch ở não.
Tình hình điều trị như nào mợ cho mọi người nhà mình biết với nhé và mợ yên tâm là năm nay Tết Dương lịch - Âm lịch gần nhau => ta sẽ tổ chức off tất niên vào 1 ngày nào đó cuối năm cho vui gấp đôi. Việc chính bgiờ là lo cho OX nhé
Em báo cáo cả nhà tình hình cụ thể như thế này ạ:
Do đau đầu nhiều nên bác nhà em có đi gặp cụ drChinh nhà mình để khám, sau khi cho làm các xét nghiệm và chụp MRI cộng hưởng từ sọ thì có thấy hình ảnh 2 u máu dạng hang kt 5-6mm nằm ở thùy trán não. Tuy nhiên cùng sự tư vấn của cụ Nhím nhà mình thì sáng nay em đã đưa bác ý vào chuyên khoa thần kinh của Viện Lão Khoa thì bs kết luậnL 2 cái u ấy ko phải là nguyên nhân gây đau đầu, và 2 hiện tượng này hoàn toàn khác nhau. 2 u đó ko gây nguy hiểm đến các cơ quan khác và nó do bẩm sinh sẽ chung sống hòa bình với mình cả đời, ko gây nguy hiểm gì hết. Và đau đầu lại do mạch máu não bị yếu và chỉ cần điều trị uống thuốc + với hạn chế ít nhất các loại bia rượu các chất kích thích trong 1 thời gian thì sẽ đỡ và dần khỏi.
Do vậy, em đã giải tỏa được nỗi lo mấy hôm nay rồi, em cám ơn cả nhà đã quan tâm hỏi thăm ạ (f)

khottabit

Xe container
Chúc mừng mợ 3 và ông xã giải tỏa đc nỗi lo nhé (em nghe thấy u mạch máu cứ sợ là ... tắc mạch máu gây đau đầu, ak ak)
Mà mợ ko thông báo và các kụ BS nhà mình ko nói thì ai biết đc mà thăm với hỏi, điểm này phê bình kịch liệt :P

Me3G

Xe container
Chúc mừng mợ 3 và ông xã giải tỏa đc nỗi lo nhé (em nghe thấy u mạch máu cứ sợ là ... tắc mạch máu gây đau đầu, ak ak)
Mà mợ ko thông báo và các kụ BS nhà mình ko nói thì ai biết đc mà thăm với hỏi, điểm này phê bình kịch liệt :P
Thì cũng chưa có kết luận gì chính xác và cũng không phải điều trị nội trú nên em cũng chưa nói để mọi người thêm lo, chứ nếu có thì em phải nói chứ, làm sao còn làm hình mí lên hình được nữa ~X(

tymobai

Xe điện
E cũng mới nhận đc tin, đang định mai rủ nhà mình đi thăm thì cụ Khốt lại phọt lên đây :)
Nghe mợ 3 nói thế là mừng rồi! (b)

Me3G

Xe container
Tiện đây, em xin nhắc các cụ MC mở thớt mới thì nhớ cóp lại link nhà cũ và PM cho mod UAZ để move vào TT lưu trữ cho hội mình nhá, ko là để lâu nó trôi mất là phí lắm ! Vì vừa rồi em có PM nhờ cụ ý chuyển giúp mấy nhà mà cụ ý nói là cop lại link đưa cụ ấy, nên em đã phải đi mò tìm lại cả lô sô 15,17,19, con lô 13 là em chịu chết ko tìm thấy đâu đấy ạ !

khottabit

Xe container
Tiện đây, em xin nhắc các cụ MC mở thớt mới thì nhớ cóp lại link nhà cũ và PM cho mod UAZ để move vào TT lưu trữ cho hội mình nhá, ko là để lâu nó trôi mất là phí lắm ! Vì vừa rồi em có PM nhờ cụ ý chuyển giúp mấy nhà mà cụ ý nói là cop lại link đưa cụ ấy, nên em đã phải đi mò tìm lại cả lô sô 15,17,19, con lô 13 là em chịu chết ko tìm thấy đâu đấy ạ !
Hề hề, hềnh như cái thu gom nhà cũ bán lại cho mod là "đặc quyền" của Chánh tổng từ thời còn bao cấp ợ

Me3G

Xe container
Danh sách tham gia Chương trình "Chung tay xây dựng Văn Hóa Giao Thông" vào 9h sáng ngày CHủ nhật 18/12 tại SVĐ Mỹ Đình, xong việc thì OFF nuôn cả nhà nhá :x

1. Me3G
2. Én
3. Ty
4. Hq1
5. Khốt
6. TrungCie
7. Daika
8. Next....tiếp cả nhà ơi (f)

tymobai

Xe điện
Em ko tham gia đc ạ! :(

Me3G

Xe container
Kính các cụ / các mợ.

Tình hình là ngày 18.12 sắp đến. Theo kế hoạch thì chúng ta có 06 tuyến diễu hành sau đây (nói là diễu hành nhưng thực chất của 06 tuyến là trên đường các cụ / các mợ quay về nhà sau khi tham dự phát động chương trình Chung tay xây dựng Văn hoá giao thông ở Sân vận động Mỹ đình về)

Các cụ / các mợ xem nhà mình ở tuyến nào hoặc cùng hướng với tuyến nào thì đăng ký giúp E để sáng CN 18.12 khi các cụ / các mợ đến chúng em sẽ có người hướng dẫn vào đúng tuyến, đúng chỗ tránh tình trạng lộn xộn phát sinh nhé.

Hướng 1: Đích cuối là Lâm gia trang:

Lê Đức Thọ - Hồ Tùng Mậu – Xuân Thủy – Cầu Giấy – Kim Mã – Nguyễn Thái Học – Cửa Nam – Hai Bà Trưng – Qua cầu Chương Dương

Hướng 2: Đích cuối Ngã Tư Chùa Bộc

Lê Đức Thọ - Mễ Trì – Phạm Hùng – Trần Duy Hưng – Huỳnh Thúc Kháng – Láng Hạ - Giảng Võ – Cát Linh – Tôn Đức Thắng – Tây Sơn

Hướng 3: Đích cuối Hầm chui Kim Liên

Lê Đức Thọ - Mễ Trì – Phạm Hùng – Trần Duy Hưng – Hoàng Minh Giám – Lê Văn Lương – Láng Hạ - Thái Hà – Chùa Bộc – Phạm Ngọc Thạch – Đào Duy Anh

Hướng 4: Đích cuối KĐT Linh Đàm

Lê Đức Thọ - Đại Lộ Thăng Long – Khuất Duy Tiến – Nguyễn Xiển – Vào KĐT Linh Đàm

Hướng 5: Đích cuối Ngã Tư sở:

Lê Đức Thọ - Đại Lộ Thăng Long – Khất Duy Tiến – Nguyễn Trãi – Trường Chinh – Ngã Tư sở

Hướng 6: Tự do nhưng ưu tiên các cụ chạy lộ trình Lê Duẩn - Giải phóng
Giờ em mới thấy cái này :P vậy các cụ ơi nhà mềnh đăng kí tuyến lào nhểy các cụ :))