Bald Club Nơi thông báo các công việc Hội - No spam!

YBV

Xe tải
Hôm nay em nghe hóng được là mấy hôm nữa xong dự án đại bự này Nghếch mới hết buzy. Chắc nhà mình sắp có off to rồi. Mà 2 Chủ Tịch liền, khéo lại được phờ-ri nữa ấy chứ! :21:

YBV

Xe tải
Xả trét nhé các kụ, em mò được cái quy chế nài của 1 hội, mang về nhà mình tham khảo :))

Điều 3. -Luôn tôn trọng Nội Quy Diễn Đàn OTOFUN
-Luôn sẵn sàng tham gia công tác từ thiện và các hoạt động khác của diễn đàn OF
-Luôn quan tâm tới thành viên cùng chia sẻ khó khăn vui buồn có nhau
-Luôn đặt hạnh phúc gia đình các thành viên lên trên hết, nghiêm cấm nhậu nhẹt quá đà.

Điều 4.
tuân thủ
- Không rô cơ bích nhép trước và sau các buôi họp hội
- Không hằn thù xích mích gây mâu thuẫn nội bộ
- Không nói tục chửi bậy làm xấu hình ảnh của hội
- Không dỗi, tự ái vặt trên diễn đàn hội.
- Không uống rượu bia đến say xỉn

P/S: cái đỏ dỏ em thích nhứt đới ;));));))
Em xin phép rinh cái này của 3G sang đây.

Em thích nhà mình gặp nhau chỉ cười :), cười :21: và cười =)) thôi. Em thích cái đỏ mí cả cái tím nữa. Không có tím sao có đỏ! :21:

Me3G

Xe container
Em xin phép rinh cái này của 3G sang đây.

Em thích nhà mình gặp nhau chỉ cười :), cười :21: và cười =)) thôi. Em thích cái đỏ mí cả cái tím nữa. Không có tím sao có đỏ! :21:
Ồ zế, ồ zế, cơ mà OF này chạ có cái icon nhảy múa nhờ :)):)):))
Chị thích cái nài nhắm cơ mà chưa dám í kiến, chị đồng ý mí Én 2 chưn 2 tay nuôn......
(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)

khottabit

Xe container
Ấy chết, cái khoản ấy cứ để em tìm Trưởng ban offline mới (cái này có Quy hoạch kụ Stu và mợ 3G rồi, chỉ còn chờ phong bì xem dư lào rồi em thảo tờ A4 trình kụ ký), kụ ko phải lo nghĩ rồi lại ...dỗi mất.
Mà nói lại bài kụ cuống cực hay nhá. Kụ Ty có mỏi vai thì bàn với kụ Nghếch chứ =))
Cái này gọi là quá hay. cụ Cuống nói chữ nào chết chữ ấy nhể
@Khôttabit: cụ quy hoạch treo vụ ấy nhá
Sorry kụ Stu, mợ 3G với cả nhà em viết nhầm chỗ đo đỏ mà chiều nay bị sét đánh đứt cáp nên giờ mới sửa đc là: Phó CT phụ trách công tác offline :D

Hôm nọ họp đã có 1 số ý kiến tán thành mợ 3G, xin các kụ các mợ cho thêm ý kiến kụ Stu để em tổng hợp luôn 1 thể trình tân CT Ty khai đao à nhầm khai bút ký QĐ :o)

Huyền Trang

Xe tăng
Em thấy cái đó cũng hay và nhất 1 điều nhà chỉ có mấy chị em hãy sống cho vui vẻ và chan hòa.
Và các chị sẽ là những người chị đúng nghĩa với những người em.
Chúc cho nhà Hói ngày càng phát triển.
Cho e xin rút tên luôn khỏi nhà Hói.
Cám ơn tất cả các a vì đã luôn quan tâm và động viên em.

drchinh

Xe container
Website
bacsinoitru.vn
Em thấy cái đó cũng hay và nhất 1 điều nhà chỉ có mấy chị em hãy sống cho vui vẻ và chan hòa.
Và các chị sẽ là những người chị đúng nghĩa với những người em.
Chúc cho nhà Hói ngày càng phát triển.
Cho e xin rút tên luôn khỏi nhà Hói.
Cám ơn tất cả các a vì đã luôn quan tâm và động viên em.
Tràng à, em vẫn là thành viên nhà Hói - cấm được rút lui:P, đây là mệnh lênh đấyX_X

hocdoi

Xe tăng
- Không rô cơ bích nhép trước và sau các buôi họp hội
Các điều khác em thông hết rồi,em chỉ thắc mắc mỗi điều này
Mơ3 hay ai đó thông thái giải thích hộ em cái:))

Huyền Trang

Xe tăng
Em không phải bỗng nhiên nói vậy. E người trước giờ có sao nói vậy. E k nịnh bợ và cũng không có sống giả bao giờ. Có gì là em nói ngay. E cũng k rảnh đến mức đi ngồi nói người khác hoặc là buôn chuyện.
Thực sự e nghĩ con ng ta sống với nhau trân thành và thẳng thắn. E k muốn có chuyện k đúng sau lưng e, những chuyện e k làm. E cũng k muốn mình bị lôi vào những thị phi mình k có.
Nhắn vài ng:
Nghếch: e chưa hề nói xấu ai nhà mình, nên em sờ gáy bao lần cg k thấy có gì thẹn. Nếu có định làm gì. A hiểu ai k ổn nhất
Yến: e mong chị đừng cáu gắt và mắng mọi ng như hôm rồi khi k đc như ý chị. thực sự e nghĩ hôm đó ai cg sững ng khi bị chị quát ầm ĩ ở quán. Và bao cái vui nó chết luôn tại đó.
Mà e nghĩ k phải lần đầu như vậy. Cứ k đúng ý chị là chị quát. Lúc đó cái chị muốn là niềm vui hay sự khéo của chị nó phản lại luôn
Me3g: Tính e hay đùa, e nói cho vui thôi. Sau là quên.
Mà cũng lạ, cg 1 câu chuyện các anh cũng nói như e thì k có ý kiến. E cứ nói là bị soi. E chịu k hiểu:)

Sau này k có e nữa e luôn mong mọi ng những điều tốt đẹp nhất
Cám ơn vì tất cả

hocdoi

Xe tăng
Đến giờ này vé Lai sâu của em mới bán đc hơn chục vé.chắc chỉ đủ trả tiền thuê trường way.
Mợ 3 kéo căng cái băng rôn giúp em phát nữa,em chưa biết khoản nào để TT cho mợ đây :))

hocdoi

Xe tăng
Yến: e mong chị đừng cáu gắt và mắng mọi ng như hôm rồi khi k đc như ý chị. thực sự e nghĩ hôm đó ai cg sững ng khi bị chị quát ầm ĩ ở quán. Và bao cái vui nó chết luôn tại đó.
Mà e nghĩ k phải lần đầu như vậy. Cứ k đúng ý chị là chị quát. Lúc đó cái chị muốn là niềm vui hay sự khéo của chị nó phản lại luôn
Em có nói quá ko đấy?Lúc em về anh cũng ở đấy và ngồi với Én đến 4h chiều mà.

YBV

Xe tải
Hôm trước em Én có làm cho anh Hói nào sững người và mất vui giơ tay cho em biết mới...

Kiểu này lại tốn quà mí phong bì rồi. Lắm tội lỗi quá! :21:

hocdoi

Xe tăng
Em tự căng lại băng rôn vậy:))

Lai sâu tuần này PCT Hocdoi - trở lại sau thời gian vắng bóng giang hồ

21h
tối thứ sáu ngày 16 tháng 9, trực tiếp Quán cà phê trên Otofun
(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)

Mời quý vị chú ý đón xem

Huyền Trang

Xe tăng
Em có nói quá ko đấy?Lúc em về anh cũng ở đấy và ngồi với Én đến 4h chiều mà.
Hôm trước em Én có làm cho anh Hói nào sững người và mất vui giơ tay cho em biết mới...

Kiểu này lại tốn quà mí phong bì rồi. Lắm tội lỗi quá! :21:
Anh là người ở lại mà . Anh có đi ra như em .... đâu mà .Em nghĩ em k nói quá đâu. Vì k phải bỗng dưng em nói vậy
Nhưng thôi, đã xong hết.Cái gì cần nói em đã nói rồi
Mọi người giúp em cho em ra khỏi tên nhà Hói nhé
Em cám ơn cả nhà vì tất cả.

Mèo Phong Lưu

Xe hơi
Đến giờ này vé Lai sâu của em mới bán đc hơn chục vé.chắc chỉ đủ trả tiền thuê trường way.
Mợ 3 kéo căng cái băng rôn giúp em phát nữa,em chưa biết khoản nào để TT cho mợ đây :))
Giờ kinh tế èo uột ,, hòa là may rồi cụ,, gắng đợi 5 năm nữa hết nhiệm kỳ này coi có gì sáng sủa ko :))

ngocquan2805

Xe buýt
Mua 1 vé, tặng 1 vé, tính tiền 1/2 vé đê.:D:D:D

Me3G

Xe container
Mong mọi người hãy đừng câu nệ câu chữ từng tí 1, ở đây, chúng ta chơi với nhau, ảo mà thật, thật nhưng không ảo"
Hội Hói chúng ta bèn vững và phát triển tới ngày hôm nay, anh chị em chúng ta vui vẻ cùng nhau, đó chính là sự cống hiến góp công sức của toàn thể các Hói.
"Người đến, người đi, người ở, người về"........... Âu cũng là lẽ thường tình mà thôi.
Sinh hoạt cộng đồng là 1 sinh hoạt vô cùng khó và nhạy cảm, đòi hỏi mỗi người chơi phải biết chơi, biết dừng đúng lúc, và quan trọng là hi sinh 1 chút mới có thể tồn tại.
Vậy nên trong chúng ta, ai đi ai ở là quyền mọi người quyết định, khi đã nói ra, trăm ngựa khó đuổi, mong rằng mọi người hãy cân nhắc, suy nghĩ chín chắn trước khi phát ngôn, để đừng ai phải buồn, và không ai có trách nhiệm phải dỗ ai hết.
Mong Hội Hói luôn sát cánh bên nhau, sẽ còn bền vững và phát triển hơn nữa.
Thư kí: Me3G