Thảo luận Nội thất thực tế Kia K9 đấy các bác nhé

adco

Xe điện
Công nhận gầm bệ của I30 chắc thật. Hôm nay em bị phi một phát xuống hố ga thế mà không hề hần gì. Bánh bên phụ trước lao xuống, kêu uỵch một phát làm em sợ hết hồn, phải mây con Lắp ráp chắc là xong.#:-s
=D> bác thần tượng i30 ghê . Chắc là bác mới chạy con này phải khg? Ngày xưa em đi altis cũng bị như vậy , nhờ 4 xe ôm nhấc đầu xe . Còn em gài số de thoát ra . Xe chẳng sao cả . Em nghĩ chuyện quá nhỏ nên cũng khg có ý định kể lể cho đến khi gặp bài của ...bác :)

Bát_Quái

Xe buýt
k9 sản xuất ra chắc chỉ có người Hàn mua xài chứ cạnh tranh với LS460L, Mer S, BMW 7 thì em cho là hơi bị khó.

với tầm tiền đại gia chơi được xe dòng cao cấp thì hoặc Lexus hoặc xe Đức chứ chẳng ai đi chơi xe Hàn.

bình dân thì khác :D xe Hàn là sự lựa chọn ko Tồi ở cái thời Toy Tạch như hiện nay

otohagiang

Xe container
Bác Bát Quái -OTOBEN-traubovt85 đã mua được Attila SYM chưa.Hay là mua K7 K9, Camry , Prado,Sonata,Crv,Teana xong mới gom tiền mua xe máy.Hohoho
chả hiểu ông này nói gì, bác BÁT QUÁI có thù với ông này à bác, bác ấy thích hỏi thì hỏi thôi chứ bác ấy đã bảo mua đâu nhể, hô hô

condienban

Xe máy
công nhận cũng đẹp, nhưng em ko phải dân xóm liều :-?

Bát_Quái

Xe buýt
chả hiểu ông này nói gì, bác BÁT QUÁI có thù với ông này à bác, bác ấy thích hỏi thì hỏi thôi chứ bác ấy đã bảo mua đâu nhể, hô hô
em báo lên admin rồi, thằng này nó bị gì ấy bác, kệ nó.

cứ làm như kiểu bần đạo bóc tem vợ hắn ấy nhỉ =))

hyundaii30

Xe tăng
=D> bác thần tượng i30 ghê . Chắc là bác mới chạy con này phải khg? Ngày xưa em đi altis cũng bị như vậy , nhờ 4 xe ôm nhấc đầu xe . Còn em gài số de thoát ra . Xe chẳng sao cả . Em nghĩ chuyện quá nhỏ nên cũng khg có ý định kể lể cho đến khi gặp bài của ...bác :)
Em chạy 2009, cũng đi suôt toàn đường trường ,đèo núi. Lạng Sơn, Cao Băng, Lao cai...chơi tất. Em hay phai đi công trình Thủy điện cụ ah. Sang năm có khi phải đổi con dòng SUV đi thôi.

Hôm trước uông say, đỗ xe trước hố ga. Không để ý, lên xe cứ thế phi làm uỵch phát.

Chỉnh sửa cuối:

meolibe

Xe hơi
Em chạy 2009, cũng đi suôt toàn đường trường ,đèo núi. Lạng Sơn, Cao Băng, Lao cai...chơi tất. Em hay phai đi công trình Thủy điện cụ ah. Sang năm có khi phải đổi con dòng SUV đi thôi.
mua kia sportage bác ạ, em thấy bạn em đi ổn định lắm.

hyundaii30

Xe tăng
mua kia sportage bác ạ, em thấy bạn em đi ổn định lắm.
Em đang nghiên cứu con Santafe máy dầu, hiên vẫn chưa muốn đổi. Con Sport của cụ háng lướt ợ?

elegantteam

Xe tăng
em này là em kết nhất quả đèn pha.. . .toàn led là led

_MBBG_

Xe điện
dường như vẫn chưa rũ bỏ dc nhược điểm về chất liệu nội thất,cụ thể là đồ nhựa.

reloaded

Xe tăng
K9 sẽ được trang bị HUD các cụ ạ. Ngoài ra đèn pha LED toàn bộ, điều chỉnh chiếu sáng theo góc lái, độ sáng theo tốc độ của xe để hạn chế điểm mù.

New Kia K9 to feature a full-color Head-Up Display along with other luxury bells and whistles!

Kia’s hotly-anticipated K9 luxury sedan will become the first Korean-produced vehicle to be equipped with high-tech head-up display, known also as HUD system.

Scheduled to go on sale in South Korea in May, the new Kia K9 will offer a full-color head up display system, which projects important information onto the windscreen of a vehicle. The data is provided within the drivers’ field of vision, much like the system used by jet pilots.

Kia’s head up display system will supply the driver with the information and data on the vehicle’s current speed, navigational data, danger signals, and rear and side obstacles. In addition, the head up display system in the new Kia K9 will also warn the driver when the vehicle veers off track.

Although similar HUD technology has already been used by several premium carmakers (including Audi, BMW and Lexus), Kia is taking a pioneering role among the South Korean automakers.

Along with the head up display technology, the upcoming 2013 Kia K9 will also offer a plethora of innovative high-tech features. One of those are full-adaptive LED head-lamps. According to Kia, the highly-advanced lightning system automatically shifts the angle and breadth of the headlamps according to the direction and speed of the car, which results in the reduction of blind spots.

Thùy link: http://www.kia-world.net/index.php/2012/03/22/kia-k9-head-up-display-hud-system/

Chỉnh sửa cuối:

hyundaii30

Xe tăng
Em đoán xe này dùng để chạy thử nghiệm nên nội thất nhìn bửn quá ợ.

RAVA

Xe ba gác
-Em này copy Bim 7 lộ quá, nội thất thì trông ko ra đẳng cấp của 1 cái xe sang, vẫn có cảm giác là em nó cóp nhặt mỗi nơi 1 ít?:^)

Bát_Quái

Xe buýt
con này cạnh tranh với Bim 5 và Mer E thì được chứ chơi ko lại với Bim 7 Merc S và Lexus LS đâu.

lexus_bk

Xe điện
Bát_Quái nói:
con này cạnh tranh với Bim 5 và Mer E thì được chứ chơi ko lại với Bim 7 Merc S và Lexus LS đâu.
bim 7 và mer S em thấy ngay cả Lex LS cũng ko sang bằng

otohagiang

Xe container
em thấy ở hạng full size sedan mấy em châu Âu bá đạo rồi, JAGUAR XJ, MER S, BIM 7, AUDI A8, trông con nào cũng đẳng cấp hết, LEXUS LS thấy cũng ngon nhưng không bằng mấy em kia, về chất lượng trong phân khúc thấy đánh giá LEXUS LS là số 1, thứ 2 là HYUNDAI EQUUS mới kinh :))

Bát_Quái

Xe buýt
em đang nói về vụ phần khúc chứ nói đến sang thì ai chơi lại xe Đức ?

nhưng nếu thực dụng thì xài Lexus LS460L thậm chí LS600HL vẫn là sự lựa chọn tốt mà các cụ nhỉ ? nuôi cũng đỡ mệt hơn xe Đức.

với tầm tiền mua xe hạng sang thế này gặp em là em chọn LS460L ko phải nghĩ chứ chẳng bao giờ chọn k9.

ở hạng xe bình dân thì chọn Kia - hyundai cũng là sự lựa chọn hay ở phần khúc này ở Việt Nam chứ còn chơi đến xe sang được thì ko ai chọn xe Hàn.

xe Hàn em thấy k7 đáng mua hơn so với Camry Liên Doanh :D mà anh Hải nhập con 3.5 giá hơn 1,3 tỷ đắt gì đâu