Nơi Liberty ie làm dáng!

conchimmuloa

Xe tải
:D em ở dưới Gia Bình cơ, nhưng cũng hay lượn lờ trên đó, tính đi bọc cái yên mà , ko tim đc chỗ nào ngon ngon, yên xe li công nhân bọc khó, mà ko cẩn thận lại đi toi $ =)), bác ở trên đó có biết chỗ nào fun sơn xe máy uy tín ko ợ
Nếu cụ muốn bọc yên thì lên đây nhiều chỗ mà, Fun sơn thì e biết 1 chỗ làm chất lượng lắm nhưng giá hơi chát 1 tí. chắc cụ biết trường THPT Hàn Thuyên chứ, thẳng đoạn đấy sang là chỗ chuyên sơn oto xe máy Quốc Hưng gì đấy e k nhớ dõ lắm :-|

tungpr123

Xe buýt
Nếu cụ muốn bọc yên thì lên đây nhiều chỗ mà, Fun sơn thì e biết 1 chỗ làm chất lượng lắm nhưng giá hơi chát 1 tí. chắc cụ biết trường THPT Hàn Thuyên chứ, thẳng đoạn đấy sang là chỗ chuyên sơn oto xe máy Quốc Hưng gì đấy e k nhớ dõ lắm :-|
vâng e biết chỗ đó, cảm ơn cụ nhé. tại trc em bọc yên toàn gặp phải mấy cụ già làm, em thấy sợ sợ, tay nghề của các cụ già rồi ợ

codyamchen

Xe đạp
Bác conchimmuloa, xe bác đẹp quá,cho em hỏi bác bọc yên ở đâu thế, rổ giá ra sao ạ ,
em cũng muốn đú cùng bác tí :)

em mới cưới em nó , vẫn là nguyên bản , chưa độ thêm gì ạ

khuyến mại 1 tấm ( gấu nhà e ạ :)) )
con lè nhà bác là nhập hay sao mà nhìn cao lớn thế :)

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời

lhxndd

Xe buýt
nhập dới cụ ạ, cụ nhìn bầu lọc gió và cái gầm xe thì biết là nhập cụ ợ, và tem xe không thấy chữ í ẹ
Đề nghị bác không nhầm i.e đọc phản cảm như thế nhé! Coi chừng phạt bác một ly rượu đỏ bây giờ! :))

4X4=16

Xe điện
Em nhìn quả mũ BH cài vắt quai trên đỉnh nhìn ló cứ cua mề thế lào ý, thà ứ đội còn hơn

tungpr123

Xe buýt
Em nhìn quả mũ BH cài vắt quai trên đỉnh nhìn ló cứ cua mề thế lào ý, thà ứ đội còn hơn
à! bác nói chuẩn đấy ợ, tại đang chụp hình, thì vắt lên cho nó gọn ạ, chứ đi đường mà để như thế, nhìn quê lắm, thà ko đội còn hơn , phải ko hả bác :)

AudiR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vtc.vn
hjhj thank cụ. E bọc lại mất 100k ạkk. màu trắng này e chọn nó kiểu bóng bóng không bám bụi bẩn cụ ạkk nếu bẩn thì chỉ cần lau qua la sạch như mới ngay $-)
Cụ bọc gì mà hạt rẻ thế @-). Nhìn chất liệu cũng hay hay đấy cụ, có chống nóng ko cụ ? Để xe ở bãi đi làm về hnào cũng bỏng hết cả mông :-s

Regitllams

Xe đạp
Up lại giúp cụ nhé, nhớ để link ảnh vào giữa thẻ IMG, kết thúc bằng thẻ IMG có dấu / ở cuối

Thanks cụ phát là em lấy cái cổng nhà =)) Đang tìm mãi ko ra cái cổng ưng ý tháng sau đắp gạch xây nhà ợ
Cụ chủ thớt cho em hỏi là cái bịt gương cụ lắp ở đâu thế,em chả biết chỗ nào bán :(.Với cái tay xách kia là cụ thay hay đi dán thế. Cá nhân em cũng giống cụ là thích để nguyên bản,chỉ trang trí lại cho nó đẹp thôi. Em cũng có 1 con đen như cụ,công nhận là Lib đen nhìn sang trọng và bóng bảy :x

Shine1102

Xe đạp
Cụ chủ thớt cho em hỏi là cái bịt gương cụ lắp ở đâu thế,em chả biết chỗ nào bán :(.Với cái tay xách kia là cụ thay hay đi dán thế. Cá nhân em cũng giống cụ là thích để nguyên bản,chỉ trang trí lại cho nó đẹp thôi. Em cũng có 1 con đen như cụ,công nhận là Lib đen nhìn sang trọng và bóng bảy :x
Cụ cứ ra hàng bảo nó bịt cho. Rồi lấy cái băng dính đen dán lên là đẹp ngay... E cũng làm thế mà

:D

Chỉnh sửa cuối:

Shine1102

Xe đạp
Bác bìnhdan cho em hỏi cái ! E định dán các bon giống đèn của bác.. Mà em chỉ sợ nó bị hấp hơi ở trong đèn giống như trùm áo mưa lên ấy. Nhờ bác tư vấn giúp e với ạ
Bác binhdan vào giúp e cái khoản này với :((

Regitllams

Xe đạp
Cụ cứ ra hàng bảo nó bịt cho. Rồi lấy cái băng dính đen dán lên là đẹp ngay... E cũng làm thế mà :D
Cụ ơi ra hàng là chỗ bảo hành của piaggio hay là cửa hàng sửa xe hả cụ,em không rành mấy cái khoản này lắm. Mà không biết các cụ dán xe có hay bị bong cái phần lõm 2 bên đèn không nhỉ,em thấy thằng dán xe nó bảo 10 xe thì 7 xe bị bong :(

AudiR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vtc.vn
Cụ gặp hàng rong họ cũng bán, nhưng mà các loại đó thì sẽ không khít được đâu. Có loại 10 ngàn 1 cặp, có loại mỏ neo thì đắt hơn tẹo ( 15k/1 cặp thì phải )
Rùi cụ lấy cái băng dính 2 mặt loại dày ý, hoặc là lấy cái băng gen của ống nước, cuốn nó vào cho nó dày lên. Nguyên bản lắp sẽ bị rơi cụ nhé!
Như mình thì cuốn thêm băng gien ống nước đến khi nào thấy đút nó khít thì thôi, chắc chắn phết :D

conchimmuloa

Xe tải
Cụ bọc gì mà hạt rẻ thế @-). Nhìn chất liệu cũng hay hay đấy cụ, có chống nóng ko cụ ? Để xe ở bãi đi làm về hnào cũng bỏng hết cả mông :-s
Cái vụ chống nóng e cũng không dõ bởi vì e ko bao h để xe giữa trời nắng cụ ạkk $-)

Kinera123

Xe máy
Ra hàng rong hỏi cái núm bịt guơng của xe viva. Hoặc ra quán bán đò chơi xe máy ấy. có loại to vừa cho xe Li. Cụ hỏi cái núm xe viva đảm bảo 100% vừa

Regitllams

Xe đạp
[/IMG]
[/IMG]chào các cụ ! e vừa ra nhập OF, sau 1 thời gian quan sát học hỏi trong OF e đã cưới 1 e li đen về hôm 16-5 vừa rôi.Cảm nhận ban đầu là đáng đồng tiền bát gạo(e ko phải đặt nhé,về hải phòng là múc đc luôn)
_xăng 3l/100km(gấp rưỡi con wave đỏ biển 16 của em:)) ) nhưg mà..sợ gì mưa rơi..phải ko các cụ?:-|
_xe đi đầm chắc,còn rốt đa nên máy đi hơi gằn khi di tốc độ thấp như các cụ đã đề cập nhưg tăng tốc vọt và lướt..
_Màu sắc:đen tuyền..nhìn sang trọng,bóng bảy và nam tính

cuối cùng,mục đích của e lập thớt này là muốn tất cả các cụ các mợ OF lái Li ie có ảnh để show thì post lên đây,chúng ta cùng nhìn ngắm thành quả là con ngựa sắt của mình..chia sẻ kinh nghiệm trang trí xe và bảo dưỡng xe.Cá nhân e là e để nguyên tay xách và yên xe..nhưng làm thế nào để Li ie của chúng ta vừa đẹp với phong cách riêng mà ko bị chê nọ chê kia?(ví dụ đuôi xe cụt như *** vịt chẳng hạn).e mới chụp đc mấy tấm(ko chủ ý up lên đây nên có cả e trog hình hix
mog các cụ đáp nhẹ tay) up tạm cho các cụ ném đá,lần sau e up tiếp...Lần đầu tiên ra mắt,chúc các cụ mạnh khỏe,lái xe an toàn..!
Để khi lượn lờ HN,nhìn thấy Li là nhận ra OF!
Cụ chủ thớt ơi cái tay xách của cụ là dán hay sơn thế,cụ chỉ cho em chỗ làm với,em cũng khoái cái tay xách màu đen giống như cụ

tungpr123

Xe buýt
Cụ chủ thớt ơi cái tay xách của cụ là dán hay sơn thế,cụ chỉ cho em chỗ làm với,em cũng khoái cái tay xách màu đen giống như cụ
em nghĩ cụ nên dán thì thuận hơn, decal có rất nhiều màu, sau này chán thì lại thay loại khác màu khác, chứ sơn vào sau này muốn ...cũng chả đc