[Funland] Nói đùa gần sát Tết mà e bị quả này mới đau

tinhoc6a

Xe tải
Này bình thường có gì đâu con gấu nhà em nó còn phát hiện ra mấy sợi tóc phụ nữ trong xe nó còn dùng kính lúp : SỢI TÓC CỦA CON NÀO ĐÂY???SỢI TÓC NÀY ÁNH VÀNG KHÔNG PHẢI TÓC CỦA TÔI, ANH KHAI RA ĐI!!!
bác nhà soi kỹ quá :))

desiretobehappy

Xe tải
Chả hiểu cụ thớt nghĩ gì mà bảo cụ đau, vợ cụ mới là người đau. Còn loại như cụ (nếu như cụ nói đúng) thì ngày nào cũng là loại vô cảm, chỉ có người vô cảm mới hành xử như cụ xong lên đây mà kêu la.
Em nói thô nhưng thật, có gì mong cụ bỏ quá cho

VCHDHN

Xe container
RIP thớt. Vụ này còn kinh hơn covit:))

Snowsnow

Xe máy
e mà phát hiện ck e có cái ni trong người, thề là e cho đi tàu suốt luôn

Ếch

Xe tăng
Cụ thớt khả năng troll là cao, còn vụ oan uổng có thật của e dư lày: e đi liên hoan giao lưu cty, nam nữ tùm lum, uống phê vãi mứt ra xong ca hát nhảy múa tại chỗ luôn, mấy cái bài re-mix nhày tưng cả đám xong có em nào đó môi thì dày, son thì đậm, táng luôn 1 nốt in quả mồm trái tim vào ngực áo em. say chả biết j, về vứt áo vào máy giặt. đến hôm con gấu nó là áo, ầm ĩ nhà cửa, mà em cứ ngớ người ra, xong cãi thật lực vì éo biết j thật. hôm sau nó mặt lầm lì đi đâu ko rõ, chiều về bảo tôi đi check rồi, chắc chắc là vết son. các cụ biết nó check ở đâu ko: nó mang lên hàng sửa đồng hồ, nhờ ông thợ có cái kính lúp soi lên và kết luận buộc tội em kkkk. tất nhiên là em cũng đoán ra dính ở đâu rồi, nhưng mà oan thật nên em vẫn cãi trắng luôn. nó bèn treo cái áo giữa nhà cả tháng ko cất đi, e cũng kệ cmn. sau đó thì em ko bao giờ nhìn thấy cái áo đó nữa. ko biết nó định mang đi xét nghiệm adn ở đâu đó thì phải kkkk.

Xe_loi

Xe tăng
Tại cụ cả thôi:
- Chén em được mà chưa bao h mua son tặng em: Hơi kẹt xỉn :))
- Bao cao su dùng loại có vẻ không có thương hiệu: Cụ có vẻ không đầu tư lắm, kẹt xỉn lần 2.
- Cái áo đặt trên bàn inox, là bàn ăn nhà cụ hay bàn quán ăn thế?: Nếu bàn nhà cụ, không sắm cái bàn xịn cho vợ con mà lại đi chăn gái, kẹt xỉn lần 3z
- Ảnh chụp bao cao su có chữ Pepsi. Vậy cụ ăn nhậu ở quán cơm bình dân, hoặc cụ đang bốc phét. Thêm tội nghèo còn đú, hoặc bốc phét.
Em tạm thế đã :))
Thẳng vãi đới nhynh ơi. :))

Cụ thớt khả năng troll là cao, còn vụ oan uổng có thật của e dư lày: e đi liên hoan giao lưu cty, nam nữ tùm lum, uống phê vãi mứt ra xong ca hát nhảy múa tại chỗ luôn, mấy cái bài re-mix nhày tưng cả đám xong có em nào đó môi thì dày, son thì đậm, táng luôn 1 nốt in quả mồm trái tim vào ngực áo em. say chả biết j, về vứt áo vào máy giặt. đến hôm con gấu nó là áo, ầm ĩ nhà cửa, mà em cứ ngớ người ra, xong cãi thật lực vì éo biết j thật. hôm sau nó mặt lầm lì đi đâu ko rõ, chiều về bảo tôi đi check rồi, chắc chắc là vết son. các cụ biết nó check ở đâu ko: nó mang lên hàng sửa đồng hồ, nhờ ông thợ có cái kính lúp soi lên và kết luận buộc tội em kkkk. tất nhiên là em cũng đoán ra dính ở đâu rồi, nhưng mà oan thật nên em vẫn cãi trắng luôn. nó bèn treo cái áo giữa nhà cả tháng ko cất đi, e cũng kệ cmn. sau đó thì em ko bao giờ nhìn thấy cái áo đó nữa. ko biết nó định mang đi xét nghiệm adn ở đâu đó thì phải kkkk.
Vợ cụ khiếp thật

omerta77

Xe điện
Nhìn môi e nó thế kia thì thôi chấp nhận đê

Timex

Xe tải
Nhìn quả ba con sói lởm kia thì chỉ có ở mấy nhà nghỉ 70k/h và 300k/shot chứ lại còn vẽ chuyện. Hay cụ ăn trộm từ mấy chỗ đó ra???

Su Đình

Xe tăng
Một câu chuyện mua vui ngày cuối năm thôi, nhưng cũng không mới và không hay lắm 😏

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Em đang buồn các cụ ah cả năm dấu được thế mà tối nay bị gấu phát hiện
Chả là chiều tối nay liên hoan cuối năm với mấy thằng bạn già xong e tranh thủ tạt qua chỗ phòng trọ con bé sinh viên Thương mại tâm sự cái vì mai e ấy về quê
Lúc nãy về nhà e bị gấu phát hiện ra 2 thứ này mới đau :( tại lúc liên hoan vẫn hơi say say quên ko kịp dấu
View attachment 5904925
View attachment 5904926
Giờ sư tử hà đông đang gào lên phải khai ra tất cả không sẽ ly hôn, e đang trong nhà vệ sinh để cầu cứu các cụ đây
Cuối năm rồi mà còn bị quả này chán vcd, mà e không hiểu cái bọn 2k dùng loại son gì mà nhìn đậm với khó tẩy thế Ko biết

Các cụ đã từng bị người yêu hay gấu phát hiện kiểu thế này chém gió an ủi em cái!!!
View attachment 5905407
View attachment 5905408
Đàn bà phải phũ, phủ đầu ngay.
Kêu ca củ cải, nhẽ nó bắt phải dùng nốt chỗ này. Nhớ đến vợ nên vẫn giữ mình được đấy :">

nguahoangs

Xe buýt
Theo em thì nên thành thật khai báo để hưởng khoan hồng của sư tử bà. Chứ thế kia chối kiểu gì cũng chết, sư tử bà bắt khai báo lại chốn trong nhà vệ sinh. Nghĩ kế thì không thuyết phục được

just for fun

Xe lăn
Haiza, đến cái bcs tử tế còn chả mua nổi thì chơi gái làm gì cho nó mất tư cách đi.

Hai_75

Xe điện
Đi đêm lắm cũng có ngày gặp ma. Chia buồn với cụ. Giờ thì nhất quyết không khai các đồng chí trong đống rơm nhá. Đừng nghe dỗ ngon ngọt mà khai ra anh trót dại là sập bẫy ngay.