Nơi dành cho những người yêu Ferrari

Tien_TCFC

Xe điện
Có đến 5-6 Ông dán. Mặc Pro thế/ Làm cả ngày mới xong. Tính ra thế thì giá chát lắm :102::102::102:

Về Vịt dán ngon hơn :21:

toanvinh_forever

Xe điện
VN dán gọi bằng cụ:77::77::77:

sontay1204

Xe tải
Nhìn họ chuyên nghiệp thế cơ mà. :):)

Mr_aston

Xe máy
sh của e cũng đc gián giấy đen bằng máy sấy , và ferrari cũng vậy:21::21:

LOGIC 7

Xe đạp
Cứ tường Fer (y)
mà nhìn thế này, triển vọng đeo biển NG rất là cao :^)
xe này bên kia có khoảng 30k(xe mới) thì điên mới di biển NG, có khi chỉ rẻ hơn biển trắng 20k. xe thì xấu, máy to, chấm lớn nhưng mã lực thì thấp, mất giá nhanh. nói chung ko dang đồng tiền chút nào

Chỉnh sửa cuối:

Pé Thương

Xe máy
Củ chủ thớt đi wave alpha à , chỉ có wave alpha động cơ 97cc thôi ợ​

Escalade

Xe tải
xe này bên kia có khoảng 30k(xe mới) thì điên mới di biển NG, có khi chỉ rẻ hơn biển trắng 20k. xe thì xấu, máy to, chấm lớn nhưng mã lực thì thấp, mất giá nhanh. nói chung ko dang đồng tiền chút nào
thế bác cho e hỏi nhỏ 1 chút là bác đang đy siêu xe j thế ạh?biển NG rẻ hơn biển trắng 20k thôi ạh?nếu bác nhập Lambor hay Fer thỳ có thể thêm bớt 20k ko vấn đề j,nhưng người ta chỉ có khả năng đến Mustang thôi,mà người ta có quan hệ + tinh thần tiết kiệm thỳ đeo biển NG cũng chả sao cả.em mà làm đc biển NG để tiết kiệm 20k thỳ e cũng làm vội.20k đó e đem đy rửa xe với các bác OFer còn sướng chán!
Còn chuyện xe xấu hay đẹp thỳ mỗi người một quan điểm,e ko động đến con mắt thẩm mỹ của bác làm j.
Còn bác chê Mustang yếu ah?thế thì chắc là bác quen cưỡi siêu xe rồi chứ với cái mày V8 4.6L và 315 mã lực thỳ là quá tuyệt vời cho cái giá khởi điểm tại Mỹ là 20k (đúng bằng cái khoản tiền tiết kiệm đc nếu đeo biển NG như bác nói nhé). Còn chưa kể đến phiên bản Shelby 500 GT với V8 5.4L và 540 mà lực nhé! Gallardo Lp560-4 cũng chỉ có 560 mã lực thôi bác nhé!
Còn chẳng phải nõi thỳ chắc ai cũng biết.từ khi Mustang ra đời cách đây 50 năm,nó đã trở thành niềm đam mê,niềm tự hào của Ford nói riêng hay toàn ngành công nghiệp xe hơi của Mỹ nói chung...và niềm tự hào về dòng xe Muscle của người Mỹ cũng có phần không hề nhỏ đc gây dựng từ Ford Mustang...
Thôi,em nói vậy thôi chứ mỗi người một quan điểm.có chai vang đỏ này tặng bác làm quà nhé!Chúc bác luôn hành diễn với XIÊU XE của mình!

natakha

Xe máy
20k là tiết kiệm đc khi đeo NN hay NG cho em mustang bác à! Còn đeo cho siêu xe thì tiết kiệm cũng 100k trở lên tùy từng xe.

LOGIC 7

Xe đạp
thế bác cho e hỏi nhỏ 1 chút là bác đang đy siêu xe j thế ạh?biển NG rẻ hơn biển trắng 20k thôi ạh?nếu bác nhập Lambor hay Fer thỳ có thể thêm bớt 20k ko vấn đề j,nhưng người ta chỉ có khả năng đến Mustang thôi,mà người ta có quan hệ + tinh thần tiết kiệm thỳ đeo biển NG cũng chả sao cả.em mà làm đc biển NG để tiết kiệm 20k thỳ e cũng làm vội.20k đó e đem đy rửa xe với các bác OFer còn sướng chán!
Còn chuyện xe xấu hay đẹp thỳ mỗi người một quan điểm,e ko động đến con mắt thẩm mỹ của bác làm j.
Còn bác chê Mustang yếu ah?thế thì chắc là bác quen cưỡi siêu xe rồi chứ với cái mày V8 4.6L và 315 mã lực thỳ là quá tuyệt vời cho cái giá khởi điểm tại Mỹ là 20k (đúng bằng cái khoản tiền tiết kiệm đc nếu đeo biển NG như bác nói nhé). Còn chưa kể đến phiên bản Shelby 500 GT với V8 5.4L và 540 mà lực nhé! Gallardo Lp560-4 cũng chỉ có 560 mã lực thôi bác nhé!
Còn chẳng phải nõi thỳ chắc ai cũng biết.từ khi Mustang ra đời cách đây 50 năm,nó đã trở thành niềm đam mê,niềm tự hào của Ford nói riêng hay toàn ngành công nghiệp xe hơi của Mỹ nói chung...và niềm tự hào về dòng xe Muscle của người Mỹ cũng có phần không hề nhỏ đc gây dựng từ Ford Mustang...
Thôi,em nói vậy thôi chứ mỗi người một quan điểm.có chai vang đỏ này tặng bác làm quà nhé!Chúc bác luôn hành diễn với XIÊU XE của mình!
đúng là cái loại ko có oto de đi thì nói chuyện chĩ den thế này thôi, con xe nào đi biển NN, NG tiết kiệm dc nhiều thì người ta moi đi,còn tiết kiệm dc 20k de sau này đóng thuế lần nữa thì chắcchi3 có ông thôi, có thấy ai đi camry hay accord biển NG chưa???ngu như lợn lại còn lắm chuyện.còn nữa cái xe đấy là 4.0 V6 nhưng chỉ có 215hp thoi chứ ko fai shelby dau. con tôi đi xe gì thì hôm nào tôi ra hermes mua đồ toi gọi ông ra chụp nhé, sẵn trông xe cho tôi luon

Chỉnh sửa cuối:

Phờ Râu

Xe điện
đúng là cái loại ko có oto de đi thì nói chuyện chĩ den thế này thôi, con xe nào đi biển NN, NG tiết kiệm dc nhiều thì người ta moi đi, có thấy ai đi camry hay accord biển NG chưa???ngu như lợn lại còn lắm chuyện.còn nữa cái xe đấy là 4.0 V6 nhưng chỉ có 215hp thoi chứ ko fai shelby dau. con tôi đi xe gì thì hôm nào tôi ra hermes mua đồ toi gọi ông ra chụp nhé, sẵn trông xe cho tôi luon
bác đi xe xịn thì cũng tinh vi tinh tướng vừa thôi
chưa có thớt nào là em thấy bác ko nói người này người nọ ngu cả
ko có oto để đi thì bác khinh thường à
cứ làm như mình là bố tướng ý

LOGIC 7

Xe đạp
bác đi xe xịn thì cũng tinh vi tinh tướng vừa thôi
chưa có thớt nào là em thấy bác ko nói người này người nọ ngu cả
ko có oto để đi thì bác khinh thường à
cứ làm như mình là bố tướng ý
thế bác thấy tôi đã động gì đến nhà nó trc thế?? hay có người to còi trc thế nhi?? tôi chỉ trả lời những gì nó hỏi thôi

LOGIC 7

Xe đạp
thế ng ta cần bác chửi ng ta ngu như lợn à :77:
mời bác đọc lại những gì nó nói xem có thế có phải là phát biểu sáng suốt k??đã k bit thì đừng nói, lại còn cái giọng đấy thì bị chửi là đúng roi

Escalade

Xe tải
đúng là cái loại ko có oto de đi thì nói chuyện chĩ den thế này thôi, con xe nào đi biển NN, NG tiết kiệm dc nhiều thì người ta moi đi,còn tiết kiệm dc 20k de sau này đóng thuế lần nữa thì chắcchi3 có ông thôi, có thấy ai đi camry hay accord biển NG chưa???ngu như lợn lại còn lắm chuyện.còn nữa cái xe đấy là 4.0 V6 nhưng chỉ có 215hp thoi chứ ko fai shelby dau. con tôi đi xe gì thì hôm nào tôi ra hermes mua đồ toi gọi ông ra chụp nhé, sẵn trông xe cho tôi luon
bác đọc lại bài của e đy nhé,e ko nói xe đó là shelby.e cũng chẳng biết nó là 4.0 V6 hay là 5.4 V8.còn nếu bác biết thỳ em xin thua.e cũng đã nói là hiểu biết của e chỉ đến vậy thôi.hầu như cuối bài nào e cũng nói như vậy.còn chuyện e ko có oto đy thỳ e chẳng có j phải ngại ngùng xấu hổ cả.e còn đang học lớp 12,có đc cái wave đy học cho đỡ mệt là sung sướng lắm rồi.
E cũng chẳng biết cái định nghĩa con lợn mà bác nói e như thế.chứ cứ cho em ngu như lợn đy thỳ e cũng chưa bao giờ bị nhận cái danh hiệu học sinh tiên tiến...bác mua đồ j bác dùng e cũng chả quan tâm.bài e viết là để nêu quan điểm của e thôi.trên OF này mọi người đều làm vậy và luôn TÔN TRỌNG lẫn nhau.bác cứ lượn 1 vòng OF này xem có ai ăn nói như bác ko?cứ thế bào làm sao mà cái số bài viết của bác có bấy nhiêu thôi mà mọi người tặng vang cho bác nhiều thế...
e cũng ko muốn nói nhiều nữa.e cũng ko muốn làm xấu OF vì những lời nói như vậy.e kính mong các bác cán bộ xóa dùm e thớt này với ạh.e cảm ơn!

toanvinh_forever

Xe điện
cái nghề dán xe này hồi trước em cũng từng dán qua xe máy rồi, em toàn mua giấy về tự làm, nhưng làm vớ vẩn thôi. chỉ được 2 tháng là 1 số góc nó bung ra. nhìn bọn nó dán mới thấy đúng là sư phụ. Vn mình có cái gì bằng nước ngoài được đâu

LoideGinji

Xe điện
Hum trước hình như em thấy 1 con camry biển NG bác ạ, có điều mắt kém đếch nhìn ra biển, thấy mỗi 2 chữ gì nó đỏ đỏ:'(:'(:'(