Nơi đăng ký nhận quà cho F1 và đăng ký làm Anh già Noel đẹp dzai.

bikqui

Xe điện
Website
www.vuadeplop.com
Em có ý kiến như này:
Đây là quà Noel của BVC tặng cho các con của thành viên chính thức và có đóng góp tích cực nhà BVC. Thế nên, những trường hợp ngoại lệ sẽ xem xét nên như nào sẽ hợp lý.
Do vậy, tiền mua quà sẽ đc trích ra từ quỹ cafe với mức dự kiến 50k cho 1 suất quà. Với một số gia đình có thể mua quà riêng để tặng con mình thì đưa cho Ông già Noel khu vực đó để tặng cùng.
Thời gian k còn nhiều, vậy yêu cầu đến ngày 17-12 là hạn đăng ký cuối cùng để có kế hoạch mua quà, phân chia khu vực OGNE đảm nhận và di chuyển.
Về trang phục cho OGNE thì thuê, cái này nhờ Mợ Lylycat thuê giúp như hôm trung thu. Có thêm đồ của Bác Rắn hoặc của ai nữa vào thì rất tốt.
Tạm thời em pót đc như vậy, dùng IP mỏi tay quá.

Già bà

Xe điện
BVC có chương trình dành cho F1 hay quá, thật chu đáo và quan tâm, nhưng sẽ vất vả cho mọi người lắm, nhất là các ông già Noel.
Em không phải thành viên BVC, mạo muội hỏi các cụ mợ có được đăng ký không ạ?
Nhà em thì đông con nhiều cháu, nhưng may ở cùng 1 nơi ạ. Và em sẽ tự chuẩn bị quà, chỉ nhờ ông già trao hộ thôi. BVC không cần chuẩn bị quà cho các F1 nhà em đâu.
Em xin cám ơn trước nếu được đồng ý. Nếu không thì em cũng xin chúc chương trình thành công, đem lại nhiều niềm vui cho các F1 BVC trong mùa Giáng sinh năm nay. Chúc các ông già Noel BVC sức khỏe dẻo dai để có thể chạy sô hết công suất. :-bd

Getz5324

Xe điện
BVC có chương trình dành cho F1 hay quá, thật chu đáo và quan tâm, nhưng sẽ vất vả cho mọi người lắm, nhất là các ông già Noel.
Nhà em thì đông con nhiều cháu, nhưng may ở cùng 1 nơi ạ. Và em sẽ tự chuẩn bị quà, chỉ nhờ ông già trao hộ thôi. BVC không cần
chuẩn bị quà cho các F1 nhà em đâu.
Em xin cám ơn trước nếu được đồng ý. Nếu không thì em cũng xin chúc chương trình thành công, đem lại nhiều niềm vui cho các F1 BVC
trong mùa Giáng sinh năm nay. Chúc các ông già Noel BVC sức khỏe dẻo dai để có thể chạy sô hết công suất. :-bd
Ai phát biểu nghe lạ thế nhỉ, chị muốn cả nhà phạt ko hử :P

safenoodles

Xe cút kít
Nhà em thì đông con nhiều cháu, nhưng may ở cùng 1 nơi ạ. Và em sẽ tự chuẩn bị quà, chỉ nhờ ông già trao hộ thôi. BVC không cần chuẩn bị quà cho các F1 nhà em đâu.
Em xin cám ơn trước nếu được đồng ý. Nếu không thì em cũng xin chúc chương trình thành công, đem lại nhiều niềm vui cho các F1 BVC trong mùa Giáng sinh năm nay. Chúc các ông già Noel BVC sức khỏe dẻo dai để có thể chạy sô hết công suất. :-bd
Trời ơi, chị nói khách sáo quá, chị còn nhiệt tình và có nhiều đóng góp hơn một cơ số nhiều thành viên BVC chỉ đăng ký nhưng không tham gia hoạt động nào của BVC ta chị à.:P
BVC mình đương nhiên có quà cho F1 chị nhé!:x

safenoodles

Xe cút kít
Em có ý kiến như này:
Đây là quà Noel của BVC tặng cho các con của thành viên chính thức và có đóng góp tích cực nhà BVC. Thế nên, những trường hợp ngoại lệ sẽ xem xét nên như nào sẽ hợp lý.
Do vậy, tiền mua quà sẽ đc trích ra từ quỹ cafe với mức dự kiến 50k cho 1 suất quà. Với một số gia đình có thể mua quà riêng để tặng con mình thì đưa cho Ông già Noel khu vực đó để tặng cùng.
Thời gian k còn nhiều, vậy yêu cầu đến ngày 17-12 là hạn đăng ký cuối cùng để có kế hoạch mua quà, phân chia khu vực OGNE đảm nhận và di chuyển.
Về trang phục cho OGNE thì thuê, cái này nhờ Mợ Lylycat thuê giúp như hôm trung thu. Có thêm đồ của Bác Rắn hoặc của ai nữa vào thì rất tốt.

Tạm thời em pót đc như vậy, dùng IP mỏi tay quá.
Em chỉnh cỡ chữ to lên để mọi người chú ý ạ.:P
Nhà mình bòng bàn xem nên mua quà gì cho các F1 ạ?

Chỉnh sửa cuối:

Già bà

Xe điện
Cám ơm Gét đẹp zai và Mỳ xinh gái nhé :x

Nhưng việc nào đi việc ấy mà ;)

autocare24/7

Xe tăng
E đề cử chị Bảy làm Công chúa Tuyết:D

Nam_Can

Xe buýt
Hix lại nhớ noel năm ngoái đi tặng quà cho các cháu ở trường con gái em, bị các cháu hâm mộ quá kéo rách cả quần:(

Website
www.otofun.net
Trời ơi, chị nói khách sáo quá, chị còn nhiệt tình và có nhiều đóng góp hơn một cơ số nhiều thành viên BVC chỉ đăng ký nhưng không tham gia hoạt động nào của BVC ta chị à.:P
BVC mình đương nhiên có quà cho F1 chị nhé!:x
Mềnh muốn nói giống Mỳ ợ;)):D. Mụ sê-vần thế là chưa chưn thành zới bọn em ná ná:D:x

Website
www.facebook.com
Các anh già chị già Noel nhà BVC.

1. ChimBaoBao.

Khu vực bảo kê: 4 quận Nội thành HN

2. Thích là Bụp.

Khu vực bảo kê: Định Công - Lê Trọng Tấn- Linh Đàm - Trương Định - Lê Thanh Nghị

3. Bikqui.

Khu vực bảo kê: Ngọc Khánh.....

4. quangtayho

Khu vực bảo kê:

5. junfang:

Khu vực bảo kê:

6. TÔN.

Khu vực bảo kê:

7. meocon0801

Khu vực bảo kê:

8. dogotaynguyen

Khu vực bảo kê: Hoàng Mai - Thanh Trì

9. Mỳ

Khu vực bảo kê: Phố cổ

10. Nhacsi

Khu vực bảo kê:

10. autocare24/7

Khu vực bảo kê: Thanh Xuân - Hà Đông

Nhà mềnh đăng ký tiếp đê.
Đề nghị các anh già, chị già Noel vào xác nhận lại nhé. Vụ này cần phải thật cẩn thận, các cụ mợ thông cảm.

safenoodles

Xe cút kít
Đề nghị các anh già, chị già Noel vào xác nhận lại nhé. Vụ này cần phải thật cẩn thận, các cụ mợ thông cảm.
Anh Bụp ơi, em ko làm chị già noel được đâu nhé!Em nhầm chút ạ!:))
Ý em là em bảo kê cho anh già noel ở khu vực nhà em ạ ( hoặc có thể điều chuyển em tới cả khu vực khác nếu nhà mình cần), em có thể yểm trợ anh già noel như trông xe hoặc lơ xe. =))

hana147

Xe điện
Anh Bụp ơi, em ko làm chị già noel được đâu nhé!Em nhầm chút ạ!:))
Ý em là em bảo kê cho anh già noel ở khu vực nhà em ạ ( hoặc có thể điều chuyển em tới cả khu vực khác nếu nhà mình cần), em có thể yểm trợ anh già noel như trông xe hoặc lơ xe. =))
ý của chỉ là nếu cho chị làm Chị trẻ Noel thì làm, già thì "hổng dám đâu" :))

Ngố

Xe tải
Em làm chị già Noel được không ạ? <:-P

junfang

Xe điện
Mấy anh già chị già Noel chuẩn bị họp gấp nhé, time sẽ thông báo trong ngày mai

autocare24/7

Xe tăng
Hà đông thì e có thể OK ĐƯỢC chứ Thanh Xuân e k rành lắm (Kụ Kiênauto đâu òi)

nhacsi

Xe tải
Bụp ơi, bling ko nhận em bảo kê đâu, anh đưa em ra khỏi danh sách nhé. 30 năm nay em ko biết noen là gì rồi, đăng ký nhận quà còn ko dám sao làm đc ông già. Bao giờ các ông bà già nôen hoàn thành nhiệm vụ, tổ chức động phòng thì cho em đi ké thôi :))

Getz5324

Xe điện
Bụp ơi, bling ko nhận em bảo kê đâu, anh đưa em ra khỏi danh sách nhé. 30 năm nay em ko biết noen là gì rồi, đăng ký nhận quà còn ko dám sao làm đc ông già. Bao giờ các ông bà già nôen hoàn thành nhiệm vụ, tổ chức động phòng thì cho em đi ké thôi :))
Lão này " dại nhể " :P

Website
www.facebook.com
Em làm chị già Noel được không ạ? <:-P
Sao e lại hỏi câu này nhỉ? Do đọc không kỹ hay lý do khác???

Nếu có ý định chung sức cùng mọi người thật sự thì em nên đăng ký luôn, đồng thời thông báo luôn khu vực mình có thể đảm nhiệm.

Còn nếu chỉ hỏi cho vui thì Nô còm men!

@ các anh chị già Noel: Con phơm khẩn trương cho em nhé. Sắp hết hạn đăng ký rồi.:102: