[Funland] Nổ súng bắt bọn buôn mai thuý như phim hành động

@xichlo@

Xe điện
Mấy bố dép lê lẹt xẹt có khi quần chúng ấy chứ :)

Em thời trẻ trâu bắt mai thuý bãi Phúc xá- Long biên suốt! Mấy cu hs, bạn cu em bảo rủ anh đi cùng cho ... Đỏ, vì lần nào cũng tóm được, ko phải về tay ko. Nhiệm vụ phòng chống tệ nạn là của toàn dân anh nhá!

Trước khi đi nó lên kế hoạch tỉ mỉ lắm, đại loại xe anh đi thế nào, xe em thế nào, em nhảy xuống thì thế nào, em tóm đâu, anh đấm vào đâu, cùi chỏ lên gối đủ cả... bắt xong mang đến đâu...

Mấy người quen thi thoảng thấy cứ bảo: Tưởng ông công nhân viên chức hoá ra hình sự giả dạng à? :))

À mấy tháng trước có thằng cu số má gần nhà ngồi quán nước nó bảo: Ngày xưa anh bắt, đấm em :(

Chỉnh sửa cuối:

hd-vt

Xe container
Mấy bố dép lê lẹt xẹt có khi quần chúng ấy chứ :)

Em thời trẻ trâu bắt mai thuý bãi Phúc xá- Long biên suốt! Mấy cu hs, bạn cu em bảo rủ anh đi cùng cho ... Đỏ, vì lần nào cũng tóm được, ko phải về tay ko. Nhiệm vụ phòng chống tệ nạn là của toàn dân anh nhá!

Trước khi đi nó lên kế hoạch tỉ mỉ lắm, đại loại xe anh đi thế nào, xe em thế nào, em nhảy xuống thì thế nào, em tóm đâu, anh đấm vào đâu, cùi chỏ lên gối đủ cả... bắt xong mang đến đâu...

Mấy người quen thi thoảng thấy cứ bảo: Tưởng ông công nhân viên chức hoá ra hình sự giả dạng à? :))
Em được rủ, rồi bốn thằng đi xem bói, vì chúng có đang có việc. Bà bói bảo em bên llvũtrang, trong khi mấy thằng kia đều đi bộ đội, sĩ quan hẳn hoi thì không. Kkk..vl thật.

sonvg

Xe điện
Hợp lý hay không em cũng không biết nhưng nếu lúc nó lao lên không thoát xong nó lùi lại để giãy thì mấy anh đằng sau nguy hiểm rồi, đi bắt như này mà nhiều quay phim quá.
Cho nó lùi thoải mái, đội quay cam cũng ko phải dạng vừa đâu.

taductoan

Xe điện
Đúng là nó không giống như trong phim các cụ nhỉ? Nguy hiểm quá ạ

compac123456

Xe tải
Cháu vẫn thấy cảm phục các anh sự này, nguy hiểm và máu lửa chứ không như các anh suốt ngày núp góc ngã 3,4 để dọa dân kiếm xèng

3key

Xe buýt
Nhiều cụ cứ khéo lo. Trước khi bắt như này thì xxx đã lên phương án cả vài tháng rồi. Chuyên án tính toán lộ trình, thói quen, trên xe có gì, tính khí từng đối tượng trên xe .v.v. Chứ có phải vu vơ "tự nhiên" phát hiện có xe chở ma túy là cả đội gọi nhau đi bắt nó đâu mà.

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều cụ cứ khéo lo. Trước khi bắt như này thì xxx đã lên phương án cả vài tháng rồi. Chuyên án tính toán lộ trình, thói quen, trên xe có gì, tính khí từng đối tượng trên xe .v.v. Chứ có phải vu vơ "tự nhiên" phát hiện có xe chở ma túy là cả đội gọi nhau đi bắt nó đâu mà.
Cả tháng mà không có phương án mua 1 cái búa xìn xịn để đập kính xe hả bác?

D móm

Xe hơi
Không có tiếng súng và tóm gọn hết là giỏi rồi. Các cụ còn muốn có đạo diễn và hô làm lại vì chưa hay à

hd-vt

Xe container
Ở đây là lo cho cc sự nguy hiểm khi tay bo với hội một sống hai chết buôn maithuy. Chứ không dám chê nhé, đừng tổ lái, chụp mũ.

Bachsima

[Tịch thu bằng lái]
Tự nhiên đi mua búa phá kính thì lộ thật, cái búa cao su chắc mượn tạm ông thợ đang lát sàn gần đấy.

Bachsima

[Tịch thu bằng lái]
Bắt như này là ngon quá rồi ạ: quân địch không chết, quân ta không bị thương, tang vật thu cả rổ, quay phim đầy đủ. Chỉ xây xước phương tiện tí xíu.

Bắt ma túy không chuẩn bị đơn giản mà được như thế này đâu các cụ ạ. Đâu có dễ như diễn tập trên phim thấy ĐUỲNH phát khói xì ra đã thấy bắt xong :D

Thằng em đồng hao của em làm xxx ma túy ở Thanh hóa nó kể có vụ phục kích bọn cõng ma túy từ Lào về mà quân ta chưa kịp nổ súng đã ăn mấy băng ak với lựu đạn của bọn nó, không ngóc đầu lên nổi. Đến khi bò được lên thì chúng nó xách súng chạy mất tăm rồi.
Thế nên ngày xưa có CA vũ trang em nghĩ cũng đúng, nâng cấp lên thành Swat dễ không.
Cũng may đợt này loại quân dụng ít thấy chứ hồi bao cấp quân khu không đụng thì thôi, đụng thì nhẹ là lê, nặng là quả na với quả nổ kinh lắm, đấy là còn ít anh tham gia ngành triển lãm tranh, cứ đông như bây giờ thì mình chả thua Xi di.
Thôi thế cũng may.

Jamebonds

Xe container
Thằng trong xe mà có súng hoặc nổ súng chắc ít cũng phải ra đi 2 mạng

Kim ngưu 101

Xe tải
Nhìn thì thấy rất nguy hiểm cho anh em vây bắt. Nhỡ lúc đang phá cửa mà chúng nó ở trong xe bắn ra thì tránh sao đc.
Haizz, trong nhóm nghề xxx thì mấy chú Con sâu gặm tiền và đệ tử táo tê kính ẫn là ngon ăn và sướng nhất: ăn nhiều, ăn thường xuyên ...nhưng ít nguy cơ tuột xích và mất mạng. Mấy chú đánh án này vất vả nhất, nếu có ăn thì cũng dễ về đội Juve.

Khongmatnick23

Xe tải
Súng bắn chỉ thiên để dân thường biết tránh xa ra đấy các cụ ạ!
các cụ cứ đùa, có phải cứ thích là bắn thẳng được đâu!

3key

Xe buýt
:)) . Có phương án dùng búa phá kính luôn đấy cụ, nhưng có phải đập cái nó vỡ toang ra đâu, kính nó dính loằng ngoằng, chú hs phải dùng chân đạp cho tung ra là chuẩn rồi.

3key

Xe buýt
Cảm giác hơi lộn xộn nhỉ, dùng chân đá vào kính thùm thụp nom ngộ ngộ :)
Sau khi dùng búa đập thì phải dùng chân đạp ra cho nó tung kính ra chứ cụ. Kính nó có vỡ vụn ra ngay đâu.

lehahai

Xe buýt
Nghiệp dư cả 2 đội cụ ạ, đội buôn nó mà giả vờ ngoan ngoãn rồi bắt con tin, cướp xe coongtenno chạy hay húc thì có mà lấy búa gõ đằng trời, cụ quan sát video kỹ nhé, giây thứ 30 video em tưởng ném lựu đạn khói hay cay hóa ra k phải, ông nào ném dép thì đúng hơn, nhìn kỹ thêm thì bên đội bắt anh cầm súng lục( chắc đội trưởng) ra xa bắn chỉ thiên trong khi ae ghì cổ đối tượng, còn anh vác Ak đầu hói ( chắc đội phó) đi bắt tội phạm k đi giày bata mà đi dép xỏ ngón thì chạy hay đuổi kiểu gì, túi quần sau bên trái căng bục cả quần ví chắc nhiều tiền...
Cụ không xem clip quay từ phía trước à?