[Đã bán] Nợ nhiều quá, em cần bán nhà trả nợ !!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
2,400,000,000 VNĐ
Diện tích
92㎡

hung005

Xe hơi
close

Chỉnh sửa cuối:

Z-yakuza-Z

Xe buýt
Ủn cụ thôi, bỏ qua MG làm giảm cơ hội bán nhà của cụ đi khoảng 70%, mong là 30% cụ bán được nhà!

Z-yakuza-Z

Xe buýt
Vâng. Thanks cụ. Tại MG làm em mệt mỏi nhiều rồi.
Dễ thôi ạ.
Cụ soạn sẵn cho em 3 đến 5 mẩu tin lưu vào trong ghi chú :
Tin 1 : Dành cho MG cỏ :
- Thông tin BDS cần bán : Diện tích, mặt tiền trước, mặt tiền sau, số tầng, nội thất full hay cơ bản hay nhà trống.
- Giá bán : (Bằng giá cụ mong muốn + thêm 5% đến 10%)
- HH Môi giới : 1% (2%) (3%)
Một số lời văn mô tả cơ bản của cụ về điểm BDS.
Tin 2 : Dành cho MG chuyên nghiệp :
- Thông tin BDS cần bán : Diện tích, mặt tiền trước, mặt tiền sau, số tầng, nội thất full hay cơ bản hay nhà trống.
- Giá bán : Bằng giá cụ thu về. Còn bán lên bao nhiêu kệ để MG chuyên nghiệp họ tính toán và đạo diễn.
Đối với dân chuyên nghiệp, khi cụ đưa ra giá thu về. Họ đã có thể định giá sơ bộ và đánh giá được luôn BDS của cụ có thể trôiđược hay ko. Chỉ có một điểm khó là : Khi MG chuyên nghiệp họ đạo diễn bán được số tiền lớn hơn so với việc giá bán tính hoa hồng thì cụ có chịu được cái cảm giác là MG họ kiếm tiền mà ko phải bỏ tiền mua nhà. Cảm giác đấy thốn phết đấy, tuy nhiên MG chuyên nghiệp họ cảm nhận được Cụ là chủ nhà có ý định cắt cầu họ hay ko đấy ạ
Tin 3 : Dành cho khách hàng đầu tư. Soạn tin cũng với nội dung như trên, nhưng giá bán thì để thương lượng, hoặc cho một cái giá tượng trưng ko đắt ko rẻ. Thấp hơn giá mà cụ đưa cho MG cỏ. Thực ra càng sát giá càng tốt,đội đầu tư họ nắm sát thị trường và có lợi thì họ múc.Ưu điểmđội này là tiền nhanh cho cụ, nhưng giá sẽ phải rẻ hơn thị trường thì họ mới có lãi.
Tin 4 : Dành cho khách có nhu cầu mua sử dụng thực. Thì mô tả chi tiết, lên quanđến cuộc sống mà người ta sẽđược hưởng khi mua nhà cụ.
Tin 5 : Tin cho dạng khách chưa biết nhu cầu là gì, thấy có tinđăng thì vào tìm hiểu.

Cụ có sẵn 5 cái tinđấy, gặpđối tượng nào cụ copy paste cho họ là xong mà! Có thấy mệt gìđâu, chắc do cụđang mệt mỏi chuyện kinh tế nên thấy nản và thấyMG là phiền!

Nói thật với cụ, em là Cò Xịn, mà nhà của chính bản thân em muốn bán cũng phần lớnlà nhờ MG. Chứ tự bán còn ko hiệu quả bằng MG chuyên!

taianh0203

Xe tải
Dễ thôi ạ.
Cụ soạn sẵn cho em 3 đến 5 mẩu tin lưu vào trong ghi chú :
Tin 1 : Dành cho MG cỏ :
- Giá bán : (Bằng giá cụ mong muốn + thêm 5% đến 10%)
- HH Môi giới : 1% (2%) (3%)
Tin 2 : Dành cho MG chuyên nghiệp :
- Giá bán : Bằng giá cụ thu về. Còn bán lên bao nhiêu kệ để MG chuyên nghiệp họ tính toán và đạo diễn.
Đối với dân chuyên nghiệp, khi cụ đưa ra giá thu về. Họ đã có thể định giá sơ bộ và đánh giá được luôn BDS của cụ có thể trôiđược hay ko. Chỉ có một điểm khó là : Khi MG chuyên nghiệp họ đạo diễn bán được số tiền lớn hơn so với việc giá bán tính hoa hồng thì cụ có chịu được cái cảm giác là MG họ kiếm tiền mà ko phải bỏ tiền mua nhà. Cảm giác đấy thốn phết đấy, tuy nhiên MG chuyên nghiệp họ cảm nhận được Cụ là chủ nhà có ý định cắt cầu họ hay ko đấy ạ
Tin 3 : Dành cho khách hàng đầu tư. Soạn tin cũng với nội dung như trên, nhưng giá bán thì để thương lượng, hoặc cho một cái giá tượng trưng ko đắt ko rẻ. Thấp hơn giá mà cụ đưa cho MG cỏ. Thực ra càng sát giá càng tốt,đội đầu tư họ nắm sát thị trường và có lợi thì họ múc.Ưu điểmđội này là tiền nhanh cho cụ, nhưng giá sẽ phải rẻ hơn thị trường thì họ mới có lãi.
Tin 4 : Dành cho khách có nhu cầu mua sử dụng thực. Thì mô tả chi tiết, lên quanđến cuộc sống mà người ta sẽđược hưởng khi mua nhà cụ.
Tin 5 : Tin cho dạng khách chưa biết nhu cầu là gì, thấy có tinđăng thì vào tìm hiểu.

Cụ có sẵn 5 cái tinđấy, gặpđối tượng nào cụ copy paste cho họ là xong mà! Có thấy mệt gìđâu, chắc do cụđang mệt mỏi chuyện kinh tế nên thấy nản và thấyMG là phiền!

Nói thật với cụ, em là Cò Xịn, mà nhà của chính bản thân em muốn bán cũng phần lớnlà nhờ MG. Chứ tự bán còn ko hiệu quả bằng MG chuyên!
Cụ nói đúng. MG có độ phủ sóng rộng trên các phương tiện thông tin đại chúng. Tiện đây e nhờ cụ giới thiệu bám giúp e cái nhà ở khu 8/3

hung005

Xe hơi
Cụ bỏ qua lũ môi giới rác đi, em vừa bán con xe i10 , rao lên nhóm cái cả mấy chục còn cò vào hỏi mua, trả giá, em cho biến hết, sau 1 tuần thì bán dc với giá cao hơn giá cò trả độ chục tr, 370tr, cò trả 360, bên mua nó cũng mừng vì mua dc từ chính chủ giá hợp lí.
Nhà đất thì rao chắc lâu hơn tí, nhưng giá phải hợp lí
Chuẩn cụ ạ. Người mua mà gặp chuẩn người bán là bao giờ cũng mua được giá hợp lý.

Z-yakuza-Z

Xe buýt
Cụ nói đúng. MG có độ phủ sóng rộng trên các phương tiện thông tin đại chúng. Tiện đây e nhờ cụ giới thiệu bám giúp e cái nhà ở khu 8/3
Dạ e lâu lắm ko làm nhà phố rồi ạ. Em chia sẻ kinh nghiệm của mình thôi, chứ giờ em tập trung mảng dự án nhiều hơn. Cụ cứ gửi thông tin cho em vào số zalo 0904150199 số của em. Cũng có mấy cụ gửi thông tin cho em rồi, e thu xếp một buổi sắp xếp lại tài sản của các cụ rồi lên Camp Ads làm một thể thì hiệu quả hơn!
Chuẩn cụ ạ. Người mua mà gặp chuẩn người bán là bao giờ cũng mua được giá hợp lý.
Em vẫn nhớ có một người thầy từng dạy e. Bán hàng thì trong cấu thành giá của món hàng tồn tại hai loại giá : Giá trị sử dụng + Giá trị cảm xúc. E thiên về phong cách bán giá trị cảm xúc hơn, nên mỗi người một quan điểm về giá trị, ko ai đúng ai sai. Miễn hài lòng là được.
Em đã từng mua 4 nhà HN, cho thuê 3 cái
Ko cái nào qua môi giới cả :)
MG ko phải lúc nào cũng có thể giải quyết được vấn đề, bản thân đó cũng là một nghề tồn tại trong xã hội. Ai vận dụng họ để mang lại giá trị cho mình là quyền sử dụng mỗi người. Ko ai bắt buộc phải dùng dịch vụ của họ, cũng như chúng ta có thể nấu một bữa cơm bình thường rất ngon và chúng ta có thể ra hàng cơm bình dân ăn và người khác nấu cho. Quan điểm của em là vậy, có người thích ăn cơm tự nấu và có người thích ăn cơm quán nấu.

Thudovang

Xe buýt
hợp lý quá

mrducpru88

Xe buýt
Cc có sổ, vay bank đc ko ụn chủ?

bibong123456

Xe hơi
Em thật! có rất nhiều member như em tìm người chính chủ có thiện chí bán. Chỉ cần các bác cho thông tin đầy đủ và giá. Để những ng như em cân đối làm việc!

nguyentoan.uct

Xe điện
Em thật! có rất nhiều member như em tìm người chính chủ có thiện chí bán. Chỉ cần các bác cho thông tin đầy đủ và giá. Để những ng như em cân đối làm việc!
cũng khó lắm cụ ah, trước tết em bán nhà, gặp 1 số khách trực tiếp, giá để thấp hơn nhiều so với giá chung, nhiệt tình hết mức mà vẫn lấn cấn, cuối cùng là chốt qua sale giá mình thu về còn cao hơn bán trực tiếp, mà người mua thì chắc chắn là cao hơn nhiều vì phải gánh thêm MG (mang danh mà người bán chịu, nhưng thực tế là vào giá hết).

hung005

Xe hơi
cũng khó lắm cụ ah, trước tết em bán nhà, gặp 1 số khách trực tiếp, giá để thấp hơn nhiều so với giá chung, nhiệt tình hết mức mà vẫn lấn cấn, cuối cùng là chốt qua sale giá mình thu về còn cao hơn bán trực tiếp, mà người mua thì chắc chắn là cao hơn nhiều vì phải gánh thêm MG (mang danh mà người bán chịu, nhưng thực tế là vào giá hết).
vâng, kinh tế khó khăn. Em cũng chỉ muốn người mua phải trả số tiền ít nhất.

Trạng thái
Thớt đang đóng