Nissan Việt Nam hỗ trợ giá xe cho thành viên Otofun nhân dịp VOC 2015

cuongpp

Xe hơi
Cụ cho cái giá fix tẹt ga em Sunny XV-SE vào inbox nhé, cảm ơn!

lại là em

Xe hơi
Mời bác cứ đến Đại lý của Nissan để xem và thử xe trước. Còn về việc hỗ trợ từ Nissan Việt Nam em sẽ tư vấn giúp bác. Bác cứ yên tâm. :) >:D<
cụ cho em hỏi một chút ạ. chương trình này áp dụng cho những ai có nick trên oto fun hay thế nào ạ? thời gian bắt đầu là trước ngày bao nhiêu hay cứ có nick là được? làm thế nào để chứng minh đấy là nick của khách hàng ạ? ( ví dụ như không đọc chữ ký của em thì biết em là ai và xác minh thế nào cho chuẩn ạ?)

Chứng minh nick đó là nick của khách hàng thì khách hàng phải có được email hợp lệ được admin của otofun xác nhận. Mình đang làm như vậy nek.

Chúc cụ thành công.

hoa.bh90

Đi bộ
Em cũng đang định rước em NP300 Navara, mong các cụ chỉ giáo

D23

Xe máy
Website
shopee.vn
Em cũng đang định rước em NP300 Navara, mong các cụ chỉ giáo
Các cụ chả chịu đọc hướng dẫn gì cả, hơi tí là hỏi.
Cứ làm đúng như chỉ dẫn ở page 1 là được. Em xác nhận là đã đc giảm 5tr khi làm đúng theo hướng dẫn ở page1.
Ta cứ đi đúng , đừng đi tắt đón đầu cụ ạ

artmedia5881

Xe container
Cụ nào khuân em XE 2014 của em để em khuân NP300 nào :D

có tiền quất em cho vui nhỉ

OF-PatrolTài khoản đã xác minh

Xe bọ xít
Nissan Việt Nam tiếp tục gia hạn chương trình dành cho thành viên diễn đàn. Các cụ/ các mợ vẫn được hưởng quyền lợi của thành viên diễn đàn cho tới 31/12/2015 nhé!

namtuocbongdem2

Xe hơi
Cụ nào inbox cho em giá fix tẹt ga con Navara 2.5E và 2.5SL được ko ạ
Em là kỹ sư thiết kế của hãng Nissan,và hãng đang có chương trình bán hàng đặc biệt dành cho nhân viên và gia đình. Cụ thể là nếu e mua xe thì sẽ được giảm số tiền tương đối lớn( khoảng 40-60tr tuỳ dòng xe). Hiện tại em ko có nhu cầu mua xe nới, vậy nên cụ nào đang chuẩn bị mua xe Nissan mới thì thử nghiên cứu xem nếu em mua xe hộ sau đó thì sang tên lại luôn cho cụ thì sau khi trừ chi phí sang tên có rẻ hơn đc không. Nếu rẻ hơn từ chục triệu trở lên thì e và các cụ hợp tác, các cụ bớt đc ít trong thời buổi khó khăn này, F1 nhà e cũng có thêm hộp sữa, nếu trừ phí sang tên mà ko đc bao nhiêu thì thôi, coi như e cancel chương trình này.chương trình này áp dụng cho đến hết tháng 11/2015 ạ. Em nói luôn là em ko phải là sale của Nissan nhé ko các cụ lại hiểu nhầm. Cách thức mua xe là các cụ cứ đi xem xe ở bất cứ đại lý chính thức nào của Nissan, chọn được xe rồi thì alo cho e để e gửi thông tin xuống phòng nhân sự, sau đó phòng nhân sự cty e sẽ gửi hồ sơ của e xuống đại lý bán xe để giảm giá. Cụ nào quan tâm thì inbox hoặc alo cho e. Thanks

A

Chỉnh sửa cuối:

hoangtrinh8282

Xe đạp
Em là kỹ sư thiết kế của hãng Nissan,và hãng đang có chương trình bán hàng đặc biệt dành cho nhân viên và gia đình. Cụ thể là nếu e mua xe thì sẽ được giảm số tiền tương đối lớn( khoảng 40-60tr tuỳ dòng xe). Hiện tại em ko có nhu cầu mua xe nới, vậy nên cụ nào đang chuẩn bị mua xe Nissan mới thì thử nghiên cứu xem nếu em mua xe hộ sau đó thì sang tên lại luôn cho cụ thì sau khi trừ chi phí sang tên có rẻ hơn đc không. Nếu rẻ hơn từ chục triệu trở lên thì e và các cụ hợp tác, các cụ bớt đc ít trong thời buổi khó khăn này, F1 nhà e cũng có thêm hộp sữa, nếu trừ phí sang tên mà ko đc bao nhiêu thì thôi, coi như e cancel chương trình này.chương trình này áp dụng cho đến hết tháng 11/2015 ạ. Em nói luôn là em ko phải là sale của Nissan nhé ko các cụ lại hiểu nhầm. Cách thức mua xe là các cụ cứ đi xem xe ở bất cứ đại lý chính thức nào của Nissan, chọn được xe rồi thì alo cho e để e gửi thông tin xuống phòng nhân sự, sau đó phòng nhân sự cty e sẽ gửi hồ sơ của e xuống đại lý bán xe để giảm giá. Cụ nào quan tâm thì inbox hoặc alo cho e theo số 0961681665. Thanks

A
Hấp dẫn vậy cụ? Nếu như vậy thì cụ inbox trao đổi với em đc k

namtuocbongdem2

Xe hơi
Hấp dẫn vậy cụ? Nếu như vậy thì cụ inbox trao đổi với em đc k
Vâng, chính xác là như vậy đó cụ. cụ cứ đến đại lý nhờ các cụ sale giới thiệu xe cho, chốt đc xe rồi thì alo cho e. Sang tuần e cũng chốt con grand livina nhưng là xe cũ thôi. Hi vọng e và cụ hợp tác đc với nhau, ko đc thì cũng là dịp để giao lưu. Các cụ khác có nhu cầu mua xe Nissan cũng alo e nhé, có vài suất nhưng chỉ đc áp dụng đến hết tháng 11 thôi ạ, ko dùng thì cũng phí. Thanks

D23

Xe máy
Website
shopee.vn
Hấp dẫn quá nhỉ, tiếc là em mua mất rồi. Thế cụ mua + sang tên được mấy em, để có gì em giới thiệu bạn em cho cụ

namtuocbongdem2

Xe hơi
Hấp dẫn quá nhỉ, tiếc là em mua mất rồi. Thế cụ mua + sang tên được mấy em, để có gì em giới thiệu bạn em cho cụ
Vâng, cụ giới thiệu cho bạn cụ đi. Mua đc thì cũng đỡ đc 1 khoản đấy ạ. Đc mấy suất thì để e hỏi lại, e xin lại suất của nhũng người khác cũng đc nhiều cụ ạ vì có nhiều người ko có nhu cầu mua đợt này giống như e, ko lo vấn đề này đâu ạ.