Nissan TEANA 2010 ntn ạ?

Davis.Ho

Xe máy
Em cũng đang quan tâm Teana để thay vợ 2 cái.Chỉ có một điều là sao các Showroom nhập xe về không để nguyên bản mà bán nhỉ?Nếu khách hàng nào cần nâng cấp thêm gì thì lắp thêm vào rồi tính tiền thôi.Em mua xe ngại nhất là xe bị lắp thêm đồ chơi - cứ phải nguyên bản cho yên tâm%-(...
Em cũng một kiểu với bác Danmexe. Nissan Teana bây giờ lôm nhôm chắp vá quá, mỗi nơi một kiểu, nghe sâu hót hét chả yên tâm chút nào.

mrtiennd

Xe đạp
Website
tienucd.blogspot.com
@NgocAnh: em đợi bác lâu quá, đành phải chốt ngay tại chỗ mua xe, vì em ko dám vác xe ra ngoài mà ko có BH, vì em còn chưa có bằng mà :"> Năm tới em sẽ lại gọi bác ;)

@danmexe,Davis.Ho: thực ra việc các showroom thi nhau độ cũng 1 phần tại chính KH chúng ta, ai cũng so bì sao showroom này có cái này mà showroom này ko có, showroom kia có cái kia sao ở đây chả có, đa phần KH so sánh thế nên việc các showroom buộc phải độ thêm để vừa lòng đa số.

Tuy nhiên theo em biết, nếu bác nào muốn 1 chiếc nguyên bản, thì nhiều showroom vẫn sẵn sàng nhập về 1 chiếc nguyên bản cho các bác mà :-?

HVB

Xe tăng
@NgocAnh: em đợi bác lâu quá, đành phải chốt ngay tại chỗ mua xe, vì em ko dám vác xe ra ngoài mà ko có BH, vì em còn chưa có bằng mà :"> Năm tới em sẽ lại gọi bác ;)
Bác chưa có bằng thì nếu giả sử mà đi làm bảo hiểm sẽ lưu ý đừng khai bác lái nhé, ko là ko đc bảo hiểm chi trả đâu. Phải khai ai có bằng ấy.

kieuanh0850

Xe đạp
Em là KieuAnh, có phải là Ngọc Anh đâu. Mà bác chỉ cần mua BHTNDS là k sợ công an mà.
Bác chỉ cần ới e một tiếng là e sẽ phục vụ bác luôn. Hi hi.
Bác mua thế dễ bị oto sale ép đấy. Dẫu sao cũng chúc bác chọn được bảo hiểm tốt. Hi hi.

@danmexe,Davis.Ho: thực ra việc các showroom thi nhau độ cũng 1 phần tại chính KH chúng ta, ai cũng so bì sao showroom này có cái này mà showroom này ko có, showroom kia có cái kia sao ở đây chả có, đa phần KH so sánh thế nên việc các showroom buộc phải độ thêm để vừa lòng đa số.

Tuy nhiên theo em biết, nếu bác nào muốn 1 chiếc nguyên bản, thì nhiều showroom vẫn sẵn sàng nhập về 1 chiếc nguyên bản cho các bác mà :-?

cuti_teana

Xe máy
Hết cái để nói rồi ????????????????????????????