Nissan TEANA 2010 ntn ạ?

canadabuon

Xe hơi
có bác nào thay DVD ngon ngon cho em xin tí kinh nghiệm , đang phân vân giữa gắn DVD hay Việt map.

Victory78

Xe tải
Cũng chính vì chuyến công tác sang Sing và Thái và kết hợp ý kiến của mấy người Nhật, em quyết chọn Nissan Teana luôn. Trước đấy thì suy nghĩ và lăn tăn Camry mãi.

Victory78

Xe tải
Có Bác nào rảnh thì làm buổi Cafe và tán phét về xe và Bác nào có logo otofun thì cũng cho em xin 1 cái nhé.

carvungtau

Xe hơi
Cũng chính vì chuyến công tác sang Sing và Thái và kết hợp ý kiến của mấy người Nhật, em quyết chọn Nissan Teana luôn. Trước đấy thì suy nghĩ và lăn tăn Camry mãi.
Cụ quả là sáng suốt , chúc mừng cụ .

cầu rào

Xe máy
Lại còn cái vụ nổ máy thấy Tiếng tầu nói xủng xẻng nữa kìa các cụ , vụ này mới quá em k biết ?
Cái này theo em thì không tắt được. Nó giống ý hệt cái máy chống bắn tốc độ hồi xưa em mua bên đài loan về. Cứ khởi động là nó xủng xẻng, Nội dung đại ý là kiểm tra thiết bị khi lên xe và đề nghị thắt đai an toàn.
Theo em vì màn hình này nó có tích hợp GPS cho nên nó bắt buộc phải có. Trước em sang đài loan thấy ở đâu có bắn tốc độ là Trạm điều hành đều thông báo cho lái xe biết để giảm tốc độ, nếu có tình sẽ bị phạt vào tài khoản. em nghị màn hình này chắc ở đài loan là cũng vậy. giống như những dòng xe không có màn hình thì lắp thêm máy dò sóng bắt tốc độ.
Theo em nghĩ nếu muốn tắt thì chắc là phát tắt chức năng GPS (cấu dây nối ) em ngu ý không hiểu gì về điện các bác thông cảm. he he

canadabuon

Xe hơi
kông bác nào gắn DVD cho Teana àh ??? hàng theo xe nghe bảo chất lượng hình lởm lắm

carvungtau

Xe hơi
Cái này theo em thì không tắt được. Nó giống ý hệt cái máy chống bắn tốc độ hồi xưa em mua bên đài loan về. Cứ khởi động là nó xủng xẻng, Nội dung đại ý là kiểm tra thiết bị khi lên xe và đề nghị thắt đai an toàn.
Theo em vì màn hình này nó có tích hợp GPS cho nên nó bắt buộc phải có. Trước em sang đài loan thấy ở đâu có bắn tốc độ là Trạm điều hành đều thông báo cho lái xe biết để giảm tốc độ, nếu có tình sẽ bị phạt vào tài khoản. em nghị màn hình này chắc ở đài loan là cũng vậy. giống như những dòng xe không có màn hình thì lắp thêm máy dò sóng bắt tốc độ.
Theo em nghĩ nếu muốn tắt thì chắc là phát tắt chức năng GPS (cấu dây nối ) em ngu ý không hiểu gì về điện các bác thông cảm. he he
Nhưng xe em đâu có thấy nó nói gì đâu ?

0983079421

Xe đạp
NISSAN chả thua gì TOYOTA về chất lượng mỗi tội đồ hiếm nên thay thế khó hơn thôi

Victory78

Xe tải
Đợt này em đi đâu cũng thấy Teana mà toàn gặp mầu đen. Hôm đi câu cá tại đầm Toàn Lan (Thanh Trì) cũng gặp, hôm nay đi đánh tennis tại sân Trường Sơn (Gần Văn điển). Định qua làm quen, nhưng mông Bác ý không có otofun nên lại thôi.

carvungtau

Xe hơi
Đợt này em đi đâu cũng thấy Teana mà toàn gặp mầu đen. Hôm đi câu cá tại đầm Toàn Lan (Thanh Trì) cũng gặp, hôm nay đi đánh tennis tại sân Trường Sơn (Gần Văn điển). Định qua làm quen, nhưng mông Bác ý không có otofun nên lại thôi.
Thì bác lấy xe bác quất vào mông bác í một phát là quen ngay thôi :D

hùngauto

Xe tăng
Nhưng xe em đâu có thấy nó nói gì đâu ?
có khi bác mua phải teana hàng base rồi , giờ thị trường teana chủ yếu là hàng base độ lên thôi, con hàng full bản 2.0 của nó thì chỉ có 1 số ít nhập về, 2 bản đó nhìn qua thì giống hệt, nhưng mà về option thì khác nhau nhiều lắm. phải tinh mới nhận ra đc. Các bác cẩn thận ko mua phải teana base với giá full nhé

quangnd

Xe buýt
có khi bác mua phải teana hàng base rồi , giờ thị trường teana chủ yếu là hàng base độ lên thôi, con hàng full bản 2.0 của nó thì chỉ có 1 số ít nhập về, 2 bản đó nhìn qua thì giống hệt, nhưng mà về option thì khác nhau nhiều lắm. phải tinh mới nhận ra đc. Các bác cẩn thận ko mua phải teana base với giá full nhé
Dễ phân biệt mà cụ, em cũng đang đặt 2 em 1 xanh 1 trắng cho 2 cụ trên OF, đang chờ ngày về.

gbnissan

Xe hơi
Hôm trước đi trên đường thấy em Teana độ 2 quả pô giồng E300 hay quá, bác nào biết làm ở đâu tốt, giá cả hợp lý không ạ

quangnd

Xe buýt
Hôm trước đi trên đường thấy em Teana độ 2 quả pô giồng E300 hay quá, bác nào biết làm ở đâu tốt, giá cả hợp lý không ạ
Có phải xe màu xanh tím không bác? :P

brum*brum

Xe máy
E thấy dạo này hãng nissan đang promote cho grand livina, teana k thấy nổi mấy

canadabuon

Xe hơi
bác quang_nd ơi, bác gọi cho em nhé , em không có số fone bác , tình hình là con teana kia thế nào rồi , giá cả .

carvungtau

Xe hơi
Ấy chết xe em bản TB sịn full đó bác , em đố chiếc nào full hơn xe em , chỉ thiếu mỗi cái vụ nói tiếng tầu thôi.heheheh

Kangoora

Xe tăng
Vô cùng đau lòng thông báo với các Bác, vợ II Teana 2.0 Taiwan của em vừa bị lột mất 3/4 miếng ốp Lazang. Bi giờ e nó nhìn thảm thương lắm các Bác ơi. Nếu Bác nào chưa bị vặt như e thì mau mau có biện pháp để chống lại nạn "ốp lazang tặc" này cho vợ II ngay nhé. Bác nào bị giống e rồi thì xin chia buồn và chỉ dẫn cho e mua mới mấy miếng ốp này ở đâu với tiêu chí ngon, bổ, rẻ với ạ? E ko mua hay chuộc lại của bọn đồ cũ để tiếp tay cho chúng nó làm bậy. Tks các Bác!

Bigbigboy

[Tịch thu bằng lái]
Vô cùng đau lòng thông báo với các Bác, vợ II Teana 2.0 Taiwan của em vừa bị lột mất 3/4 miếng ốp Lazang. Bi giờ e nó nhìn thảm thương lắm các Bác ơi. Nếu Bác nào chưa bị vặt như e thì mau mau có biện pháp để chống lại nạn "ốp lazang tặc" này cho vợ II ngay nhé. Bác nào bị giống e rồi thì xin chia buồn và chỉ dẫn cho e mua mới mấy miếng ốp này ở đâu với tiêu chí ngon, bổ, rẻ với ạ? E ko mua hay chuộc lại của bọn đồ cũ để tiếp tay cho chúng nó làm bậy. Tks các Bác!
Biện pháp là tháo trước ra để tránh bị lột ạ, em thấy có bác hàng xóm nhà em làm như thế

Stephenchow

Xe tăng
Chia buồn với bác!Xe e cũng bị vặt mất 3/4 cái. Nhưng e nhất định nói không với chợ zời. Em ra chỗ thằng bạn làm quảng cáo bảo nó đo cẩn thận rồi khắc laze cho 4 cái bằng mica.Sau đó nó sơn nhũ, úp vào vừa khít.Đảm bảo đẹp gần như ...cũ.Lại còn rẻ như cho.Bọn trộm chỉ có ngồi khóc..
Theo e các bác nếu đã bị mất ốp lazang và logo thì đừng ra chợ zời mà cứ khắc mica mà ốp vào.Vừa rẻ và nạn trộm cắp chắc chắn sẽ giảm.