Nissan Navara - Vua bán tải tại Việt Nam

dragonballz_pc

Xe máy
Dòng xe này em thấy ở Đà Lạt anh em đi cũng nhiều. Lại gần mới thấy được vẻ cơ bắp của nó các cụ ạ. Đi lấy vợ ai dám trả giá đắt rẻ???????

halinh2110

Xe hơi

Luanlx

Đi bộ
Em đã từng đi xe này. Không biết các bác thấy sao chứ thực sự e rất hài lòng. Xe đi êm ả ,bản máy dầu nhưng đi rất thoát xe ,ăn uống hợp lí

hungnguyenauto

Xe hơi
Chỉnh sửa cuối:

otonew

Xe buýt
Số 14 Lô TC4C, KĐT Văn Quán, Hà Nội || ⓿❾❽❼❾❽❽❾❻❸
nói về vua bán tải ở VN thì là HILUX cơ bác ạ, NAVARA có thể máy mạnh, chạy êm hơn nhưng kêu nó là vua thì chả ai tin đâu
nội thất thì bình thường, thua xa em RANGER mới
máy khỏe thật nhưng lên cỡ 2000v/p mới đạt hiệu quả kéo, các em khác chỉ cần cỡ trên 1000v/p đến 1500v/p là ngon rồi
xe bán tải chạy máy dầu lôi cái mã lực ra dọa nhau làm gì cho mỏi, cái quan trọng là mô men xoắn cực đại kia
lấy ví dụ, em HYUNDAI HD65, máy có khoảng 120 mã lực thôi, nhưng nhét hàng lên thì 3 em NAVARA cột vào may ra mới bằng được =))
NAVARA cũng có thể nói là cái xe ngon, tuy nhiên bác sales tung hô nó quá mức, thành ra lại cho tác dụng ngược =)), nói thật là dàn bán tải trước đây em yêu nhất là NAVARA, nhưng khi em RANGER mới ra thì em yêu RANGER hơn :))
trên em mới có 2 ẻm NAVARA, trong khi HILUX đếm cả ngày không hết, TRITON tuy ít hơn HILUX nhưng so với NAV thì số lượng cũng áp đảo toàn phần, có ai đặt ra câu hỏi sao không mua vua bán tải mà toàn mua nông dân không nhỉ :))
Hey, cháu xin cảm ơn các cụ nhé

otonew

Xe buýt
Số 14 Lô TC4C, KĐT Văn Quán, Hà Nội || ⓿❾❽❼❾❽❽❾❻❸

grand

Xe hơi
Bác có biết vì sao Pele được gọi là Vua bóng đá không?;;)
Trình đã kém lại còn hay nói chữ , thế Pele có tự vỗ ngực mình là vua k ? Hay cái danh hiệu ấy do mọi người vì nể phục cái tài năng và phong cách sống của Bác ấy rồi phong , còn cụ và xe của cụ , đã từng trải chưa , đã làm nên một đế chế bán tải chưa , khách hàng sử dụng được nhiều chưa , hay chỉ mấy ông tự sướng với nhau ... em mà làm gđ cụ chủ là người em cho ra đi đầu tiên , hỏng hết cả hình Ảnh đẹp

anhkhoihn

Xe tăng
nói về vua bán tải ở VN thì là HILUX cơ bác ạ, NAVARA có thể máy mạnh, chạy êm hơn nhưng kêu nó là vua thì chả ai tin đâu
nội thất thì bình thường, thua xa em RANGER mới
máy khỏe thật nhưng lên cỡ 2000v/p mới đạt hiệu quả kéo, các em khác chỉ cần cỡ trên 1000v/p đến 1500v/p là ngon rồi
xe bán tải chạy máy dầu lôi cái mã lực ra dọa nhau làm gì cho mỏi, cái quan trọng là mô men xoắn cực đại kia
lấy ví dụ, em HYUNDAI HD65, máy có khoảng 120 mã lực thôi, nhưng nhét hàng lên thì 3 em NAVARA cột vào may ra mới bằng được =))
NAVARA cũng có thể nói là cái xe ngon, tuy nhiên bác sales tung hô nó quá mức, thành ra lại cho tác dụng ngược =)), nói thật là dàn bán tải trước đây em yêu nhất là NAVARA, nhưng khi em RANGER mới ra thì em yêu RANGER hơn :))
trên em mới có 2 ẻm NAVARA, trong khi HILUX đếm cả ngày không hết, TRITON tuy ít hơn HILUX nhưng so với NAV thì số lượng cũng áp đảo toàn phần, có ai đặt ra câu hỏi sao không mua vua bán tải mà toàn mua nông dân không nhỉ :))
Em thấy ngưỡng mộ anh hai luá cái khoản ăn uống, tháng trước gia đình ông anh chạy vào thăm thằng em ở Đà Nẵng đổ 1 bình đầy ự vào đến nơi mới hết, chả bù con Ỉn của em cứ chạy đến Hà Tĩnh là phải đổ thêm bình nữa rồi ( em toàn chạy đường HCM )

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
EM có dc biết em này về những nhược điểm : Côn kém trong offroad, Vành loại 6 lỗ gần khó kiếm, nội thất buồn tẻ. Gia cũng ko rẻ, vì với tầm tiền này mà ko chọn ranger thì hơi phí :D

hoangminhtnvn

Xe điện
Gọi là Vua thì e hơi quá, nhưng em mới đi về, cảm nhận chung là ổn, ngoại thất khỏe, bề thế, trông nam tính, khung sườn ngon, chạy ổn định cả trong tốc độ cao lẫn vào cua gắt (có thể do trục bánh rộng). Máy khỏe, tuy nhiên hoạt động tối ưu khi vòng tua quá 1500. Số sàn chạy thích hơn số tự động và cũng tiết kiệm dầu hơn, cảm giác vọt tương đối tốt. Vỏ dày hơn triton. Em tin là nếu so vận hành thì Hilux có vẻ nhỉnh hơn, nhưng giá lại cao hơn nhiều.

hoangminhtnvn

Xe điện
Về nội thất thì e không bàn, vì mua xe bán tải không ai đặt vấn đề nội thất lên cả.

universe.4banh

Xe buýt
Gọi là Vua thì e hơi quá, nhưng em mới đi về, cảm nhận chung là ổn, ngoại thất khỏe, bề thế, trông nam tính, khung sườn ngon, chạy ổn định cả trong tốc độ cao lẫn vào cua gắt (có thể do trục bánh rộng). Máy khỏe, tuy nhiên hoạt động tối ưu khi vòng tua quá 1500. Số sàn chạy thích hơn số tự động và cũng tiết kiệm dầu hơn, cảm giác vọt tương đối tốt. Vỏ dày hơn triton. Em tin là nếu so vận hành thì Hilux có vẻ nhỉnh hơn, nhưng giá lại cao hơn nhiều.
tiền nảo của ấy cụ ạ.giá cao hơn thì nó phải như nào chứ ạ