[Funland] Ninja Lead đã lên 1 tầm cao mới.

Rong Ruổi

Xe container
Miếng ăn là miếng nhục. Ăn cắp được mấy miếng thịt ăn vào mồm có thấy ngon hơn ko? Bọn trộm cắp vặt này nó ăn vào tính rồi. Xểnh cái gì ra là tắt mắt chôm chỉa thôi

chickenpi93

Xe hơi
Con sâu làm rầu nồi canh. Tội các mợ Ninja Lead chính chuẩn lại thấy bị ngứa mũi. Trong đó có e :(

PT2021

[Tịch thu bằng lái]
Có nghiệp quật thì ở ta quan chắc đi gần hết à
Nghe nói là nghiệp quật nó sẽ đến trong 3-4 đời cơ nên cụ cứ yên tâm là chắt chít của nó sẽ chết vì nóng vì biến đổi khí hậu.

No Problem

Xe tăng
Bắt làm sao dc cụ? Clip nhà e nó còn k đeo khẩu trang mà còn chả làm gì. Thôi những loại ng này cặn bã xã hội, coi như thí cho chúng nó thôi ạ
Mất là phải, bán hàng mà cứ cắm đầu vào đt với máy tính thì cao hơn cả mặt thế kia trách gì :D:D:D. Nhà tôi lắp cảm biến người vào cửa báo ngay nên có ngủ gật cũng biết

lehungacc

Xe buýt
Nói thật là theo em các cụ ngành y học nhất là tâm lý học nên nghiên cứu một loại bệnh tâm thần (tâm lý) đó là thích ăn cắp vặt
Vì nhiều khi với điều kiện của nta thì đúng là không thiếu tiền để mua, nhưng cứ thấy xoáy được cái gì là tắt mắt "cầm hộ" chủ
Ở khu nhà em, một khu đô thị mới rất xanh, sạch, đẹp ngay gần phố chứ không phải xa tít gần ngoại thành, các gia đình đều phải thuộc loại khá giả mới đủ tiền mua về ở vậy mà có ông chú nhà to đẹp, có chức vụ ở cơ quan nhưng lại có thói đi "sưu tầm" cây hoa cảnh để/treo ngoài cửa của hàng xóm trong khu, camera an ninh ở các nhà nó thu được nét như sony

theanh212

Xe điện
Các cụ biết cái xe Lead mới nó có cái hộc để đồ ở dưới tay lái bên trái. Trước em hay để bao thuốc ở đó. Buổi tối đưa vợ con ra big C Long Biên chơi, hai lần liền ra lấy xe đều bị mất bao thuốc và bật lửa ( 1 lần hơn nửa bao, 1 lần còn vài điếu) Em méo tiếc lắm chỉ cay lúc thèm ko có để hút ngay thôi. Lần thứ 3 em vẫn để bao thuốc nhưng là bao ko, trong gài mẩu giấy với câu chửi rất bậy vào. Lần đó ra lấy xe cũng ko thấy bao thuốc đâu, cười thầm mãi :D