[Funland] Nick tặc lập thớt rác và Hành động của OFers

matizvan2009

Xe ba gác
Em nghĩ phương án đơn giản hơn: học tập phong trào TOÀN DÂN....: cho phép OFer lâu năm del và chuyển vào 1 thư mục thùng rác thớt của nick mới. Chã lọc lại thùng rác sau. OFer nào bem ẩu thì phạt, làm tốt thì thưởng

Chỉnh sửa cuối:

Trần Đoành.

Xe container
Em nghĩ cứ kệ cha nhà nó, định kỳ chã dọn rác, cccm ko còm ko ngó nghiêng gì đến là đc, em thấy cũng chả buồn click vào làm gì

Trần Đoành.

Xe container
Đầy chỗ bán, cho, cụ không biết thôi, cụ nghĩ cả xã hội này IQ cao như cụ đấy, có những người IQ người ta bình thường thôi, nhưng người ta vẫn là người cụ ạ. Cụ cho e cỡ IQ để được lập thớt, được comment với ạ. E hỏi thật chứ bố mẹ ông bà họ hàng cụ làm gì ạ. Có ai là nông dân không?
Em có ý kiến thế này :
Cụ đang ăn sản phẩm của nông dân đấy, còn nông dân họ chưa chắc dùng sp của cụ làm ra đâu
Em ghét cái thể loại coi thường người nông dân

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Em có ý kiến thế này :
Cụ đang ăn sản phẩm của nông dân đấy, còn nông dân họ chưa chắc dùng sp của cụ làm ra đâu
Em ghét cái thể loại coi thường người nông dân
Đầu sáng nên yêu nhiều, giảm ghét :)

NguyenAnhPhan

Xe container
Thế nào là thớt rác, hãy ra định nghĩa nhé.
Như chú thích mà cụ còm dưới (hình ảnh mà cụ trên đó đã dẫn) là thớt rác. Còn tại sao lại là thread rác, thì cụ vô đọc nội dung những thread đó là tự biết.
Nếu cụ đọc xong mà cũng không biết nó rác hay không - Vậy dòng nội dung này của cụ có ý nghĩa hay không ?
--> Cụ chắc không quen với Ông Thánh spam đó đâu nhỉ ?
* Còm của cụ có nhiều câu. Mỗi câu một ý. Tôi chỉ trích ra dòng đầu, bởi vì nó cần được dẫn chứng. Trước khi Quocte lại còm của tôi, phiền cụ có thể đọc kĩ hơn.

Morning Còi

Xe tải
Thế này thì đến lượt Chã tay to hơn phích. Mà đợt em đăng ký mãi mới được duyệt 1 nick qua mail, giờ sao dễ thế nhỉ.
Làm tự động chứ cụ, phải xác thực từ sđt hoặc email đó chứ, không cho trùng sđt hoặc email

Nha Trang@

Xe điện
Nhưng diễn đàn em chơi từ năm 2000 đều phải có từ 50 comments trở lên mới được lập thớt mới. Có diễn đàn còn khắt khe hơn, Newbie những còm đầu còm phải qua sự kiểm duyệt mới được lên bài.

rugi_vnb

Xe điện
Đầy chỗ bán, cho, cụ không biết thôi, cụ nghĩ cả xã hội này IQ cao như cụ đấy, có những người IQ người ta bình thường thôi, nhưng người ta vẫn là người cụ ạ. Cụ cho e cỡ IQ để được lập thớt, được comment với ạ. E hỏi thật chứ bố mẹ ông bà họ hàng cụ làm gì ạ. Có ai là nông dân không?
Nick ko lập được phải đi mua ảo thì quá dốt nát

Trần Đoành.

Xe container
Bố khỉ... Có mem đặt câu hỏi "thế nào là thớt rác"
Có cụ nào cao nhân vào trả lời để não hoạt động nhanh hơn tay đc ko :)) :)):))
Hay não phẳng ko nếp nhăn thì nó thế
Lại còn đặt ra "CHÃ RÁC" nữa...

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều thằng giờ rảnh lắm, lập nick với spam bằng cơm đấy, hằn học mod + thất nghiệp thì thiếu gì trò, em có vang 1 lần thử xem bằng cơm hay bằng gì mà thấy nó tìm bài mình nó vang lại.
Nó biết viết soft mà biết trả thù với hằn học thế thì tay ý đã chả thất nghiệp. :))
Mà có khi nó có nick chính trên này + hay chém cũng nên ý. :D
Nó giã e 10 phát trong thớt tivi lão ah, gớm thật:))

hóng với

[Tịch thu bằng lái]
Tò mò.
Dùng soft nào nhi?